Trên tay Lenovo K900, màn hình to, máy mỏng, CPU Intel Clover Trail+

vuhai6
21/6/2013 4:30Phản hồi: 1.091
1.091 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn đẹp hơn S4 nhiều
quá đẹp, nhìn thèm quá 😃
Ngon đấy, nhìn chất hơn iêu phẩm S4 đấy
Ảnh ọt con này thế nào nhi?
Đợi người mua đặt hàng, mới sản xuất.
sondongthap
ĐẠI BÀNG
11 năm
My dream!!!

Tuy nhiên kích thước chiều dài này sẽ bất tiện. Mình xài S880 dài 143mm bỏ túi quần tây hoặc quần jean khi ngồi chạy xe đã khó rồi.
con này manh và bỏ xa s4 lun
Thích hàng lenovo, từ mtxt nay chắc chuyển qua thêm đt/😁
tdl90
TÍCH CỰC
11 năm
ở đây chúng ta đang bàn về chất lượng sản phẩm chứ chưa nói thương hiệu nhé các bác, bạn nào ko thích thì cứ tẩy chay còn ai có ý định thì chơi thôi
@tdl90 tội nghiệp cho những kẻ ko tiền nên hù theo cho có noí mà!
bạn đừng chấp!
chumonhon
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tdl90 Hì, chất lượng fải xài lâu mới biết bác à, trước mắt thì cái thương hiệu ko ưa đc rồi 😁
@Có Khách Viếng Bác nói chí phải dek có tiền mua rùi đi dìm hàng ng tar 😁 đúng là AHBP

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn
con này thì galaxy s4 gọi = cụ , so sánh cả cấu hình vs thiết kế s4 chỉ đáng xách dép......Hãng Lenovo đấy,chứ có phải Hawei hay oppo gì đâu.....
10tr5 á rẻ thế
CooperLuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái launcher nhìn màu mè hoa lé hẹ ~~
Công nhận là rất đẹp. Mỗi cái thương hiệu là chưa nhận được nhiều dự tin cậy của ng dùng thôi. Nếu thay cái thương nhãn thành SS, No hay Sony j đó thì chắc sẽ đc nhắc đến rất nhiều và trở thành siêu phẩm không chừng.
vẫn ngon
CooperLuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Video tinhte quay gần đây, cái nào cũng bị thiếu sáng trầm trọng, sản phẩm sang mấy vô video tinhte nó cũng trở nên kỳ kỳ
cái giao diện của máy này xấu thật
mình ghét cái nút home và lauch này của le, nhìn rất xấu, để and mặc định thì đẹp.
ps. vì nút home này mình đã bỏ ý định mua, thay vào là Z.
oppo find 5 dính 1 lỗi rất khó chịu, màn hình nhòe màu cho dù bạn ấn rất nhẹ, để thấy rõ hơn, bạn có thể khởi động lại máy, sau đó chạm vào các viền, đặc biệt dễ phát hiện ở 3 phím cảm ứng.
có lẽ mình sẽ không dùng hàng tàu nữa 😔
@nguyeen_thanh Haizzzz, vậy bạn sẽ dùng cái gì......

cơ mà khỏi giải thích cái gì là thương hiệu TQ và hàng sản xuất tại TQ nghe chán lém........
@CrystalShield là cái từ từ a>z nó là tàu, gia công thì chả chạy đâu dc.
@nguyeen_thanh mình cũng đang có một find 5,mình thấy điện thoại của mình ko hề thấy tình trạng này ,có thể bác gặp xui chăng
@laiting bạn trả lời chi cho mệt!
hắn học trường họa sĩ phái trừu tượng mà!
@laiting bạn tắt máy, khởi động lại, khi đang ở logo oppo, bạn hãy bấm vào các cạnh màn hình và phần 3 phím cảm ứng phần gần màn, bạn sẽ thấy.
có thể bạn hên, mình kiểm tra rồi, máy mới ở cả khu trưng bày của oppo cũng có cái hiện tượng này, mình cũng đã kiểm tra ở hnam rồi @@
Cấu hình ghê quá:eek:
2 viền trên dưới của máy khá là dầy!!
Mặt sau khi trông khá phức tạp,tương tự như những máy HTC năm 2010!!
Khựa thì rõ là khựa rồi, làm đếch gì chưa ai nói đã sồn sồn lên thế, đỡ đẻ à. Con này ngon sao ko giới thiệu sang Bắc Mỹ, Châu Âu mà cứ PR ở VN thế, ko thấy mấy nhà mạng như Horion, AT&T, Verizon, Docomo, Softbank nó phân phối thế? Hay các nhà mạng đó quá kinh hoàng về chất lượng của Lenovo ko dám phân phối. Có khác gì HKP ko nhỉ?

Lenovo là thằng nào, chỉ là thằng sx laptop chất lượng khá thôi. Còn sx điện thoại chưa bằng Huawei chứ đứng nói mấy bọn khác như Apple, SS, Sony, Nokia... thần thánh hóa quá đấy. Cứ cho S4 nó lởm đi nhưng nó bán khắp thế giới đấy, còn K900 mang sang Mỹ chắc nó cho ra bãi rác.
@thenhantinh Nói thật chứ không biết bạn nói ra có nghĩ không nhỉ , cái quái gì chả có sự khởi đầu mới có thành công , chả phải bênh vực hay thiên về ai , dùng mới thấy chứ đừng thiên về cái danh , cứ nổi tiếng chưa chắc đã là tốt . Chả ai sinh ra đã biết nói hay biết đi ngay cái gì cũng phải từ từ . Mình đang dùng một em S2 mới mua cũng 10 củ , mà e 770 không này giá bằng nửa nhưng cấu hình và mọi thứ phà phà nhau em S2 hơn đc cái camera nhưng về khoản pin gọi e này bằng cụ, phải xét vè toàn diện chứ , mua điện thoại để dùng với nghịch chứ đâu phải ra oai . Oai mua vertu ấy

Gửi từ Lenovo P770 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@tonytuyenbg ban dung chap may thang oc ngan ay. no chi ngoi duoi day gieng. nhin cha thay bau troi
@tran anh duc Không chấp nhưng thấy bọn nó cứ nhai lại mấy câu ấy không nói bọn nó tg thế là hay, đây là diễn đàn công nghệ cái gì mới và hay mang ra bàn luận chứ đâu phải để bọn nó thích nói gì thỳ nói

Gửi từ Lenovo P770 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@tonytuyenbg thì cái bọn ấy nói đại chính trị này nọ cho có vẻ dao to búa lớn chứ biết mịa gì công nghệ mà nói, nếu biết đã nói rồi chứ đâu cứ lôi máy cái kiểu Ăn Củ Mì Nói Chuyện Chính Trị Quốc Gia thế.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019