Trên tay LG Nexus 4 chính hãng

TDNC
21/1/2013 8:23Phản hồi: 945
945 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy đẹp, ngon, giá hợp lý > chỉ mỗi 3 cái phím ảo trên màn hình là mình không thích 😃
@ksr007 vụ hết pin lẹ và máy mau nóng nữa bác ạ 😁
camera chụp xí thì thôi chấp nhận đc :D
@hpham87 Rom cook chắc sẽ giải quyết vấn đề thôi 😃
@ksr007 hehe của google nên nó có 3 nút ,vài hôm có rom cook cho em nó thì sẽ ok thôi ,mất nút ,phải em này ra sớm 1 tí là chơi được ,giờ thì chờ s4 thôi :p
hp1503
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ksr007 chuẩn, ghét 3 cái phím ấy thế, làm hẹp cái màn hình lại
@ksr007 Giống mình , mình thích thiết kế phím cảm ứng giống như HTC hơn , không thích kiểu kết hợp luôn vào màn hình 😃
Đã sài qua.N4 màn hình thì đẹp nhưng chụp ảnh xấu tệ,nghe nhạc thì chán dã man.phẹp phẹp toàn tép.rơi nhẹ hều 1 phát nứt luôn mặt kính.nói chung ko có gì đặc biệt so với dòng androi khác, giá cũng chẳng rẻ cho lắm.
@leduy7 Thế ý bác kaf gì thé???
leduy7
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huangjin Xai co 3 tuan tro len di, ko thich thi thui dung choc mo vao nhu the. KO NOI AI CUNG BIET BAC KO CAM.
patqn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huangjin Nhìn đẹp nhưng nghe bác nói cũng bỏ luôn ý định mua mất thoai
@patqn Mình lên đây chỉ đánh giá theo cá nhân đã đc trải nghiệm thôi.bác nào thích cứ nhích ko phải nghĩ.ko mọi người lại bảo dìm hàng .
phongtytt
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp quá xá 😃
@tuoitre1803 Điện thoại gì vậy bác😁
thegioikts
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hàng chuẩn bị về kho rồi, hihi 😃
tilambieng
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thegioikts Mình có đặt mua 1 con NEXUS 4 ở thegioiKTS, mà chưa thấy bên bạn gọi lấy hàng. Vậy bao giờ có hàng vậy ban.
@thegioikts Vậy thì nhớ giao hàng theo đơn đặt hàng trước đây dùm nhe. Đồ lừa đảo.
thegioikts
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tilambieng Bạn nhắn vào inbox thông tin dùm mình nha, để mình chuyển sang KD. Cảm ơn bạn
Nems31
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình không thích màn hình nhiều viền đen ở trên và dưới như vậy
Hum bữa Lg đi xem phong thuỷ thầy phán "chú muốn khá như Samsung thì qua Việt Nam mà làm ăn chứ đừng làm ăn với tàu, tàu nó xấu lắm" bi h chúng ta mới có Nx4 đấy.
Phuong_Vo
TÍCH CỰC
11 năm
@phaikodo hình như LG phone made in VN trước cả SS đó bác ơi 😁
quá khủg..uớc gì được giá như google đưa ra thì tốt
duongvannam
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang dùng Nesus 4 16GB bản Hàn quốc, thấy rất ổn
Like. Máy sản xuất VN. Thật tự hào.
Mấy cái clip đập hộp thấy hết 70% là soi phụ kiện, bao bì, hộp sách; 30% còn lại là cho cái máy hehe
Nhìn cái vỏ hộp ,cách đóng gói ni long,giấy hướng dẫn sử dụng và giấy bảo hành của n4 làm hơi ẩu,xuề xoà ,ko đc chuyên nghiệp cho lắm đối với 1 sp cao cấp.( của lg).nhìn như cách đóng gói của mấy con đt rẻ tiền vài trăm nghìn.
giá 11tr5 là khá tốt rồi . Nhưng thực lòng mình không thích thương hiệu LG lắm . Trước có dùng 1 con , nên hơi thất vọng.
11 triệu á.
Không đáng chút nào.
@oh_chicken_con Thế nào mới đáng hả bạn ????
@blueseaN9 So với giá google đưa ra thì có đáng ko bạn.
Ba
Bán lại cho tớ cái máy nx4 bi rớt nứt đó đi tớ mua bằng giá mới.
@phaikodo Mình cho lên đg lâu ruồi!!!dùng chán quá.
@phaikodo Bác vuhai6 có 1 cái kìa bạn, chắc nghe mua bằng giá mới bác thích lắm...😁, bạn chém gió quá...
@huuthaolove Uh!nghe chối cả cái lỗ đ...
Việt Nam chắc bán được tầm 10.000 máy Nexus 4 là cao 😁
minhminh01
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nghe đồn vịt teo sẽ phân phối 9.8 triệu ko biết có ko
😕 với giá 11 triệu rưỡi mình đánh giá con này là ... cùi bắp.
tommycat
TÍCH CỰC
11 năm
@prin77 IP5 có cái hay riêng mình cũng đang xài đây, nhìu bác cứ bảo ai xài IP5 chỉ để lấy le , chảnh chọe, cua gái... bla bla bla...nhảm nhí thật (mình chọn vì kiểu dáng (nhu cầu cao nhất) + âm thanh (nhu cầu số 1) + hình ảnh (cùng nhu cầu số 1 )+ chụp hình + kho sòfts games tiện dụng...thế thôi), còn chọn thêm 1 con android để vọc vạch chơi cho zui là chủ yếu nên đổi tá lả onex , s3, note2, lg g nhưng để tập hợp các ưu điểm mình cần như IP5 lại hết thì chưa có con nào như ý, nexus 4 cũng ko nằm ngoài cái vụ này (âm thanh + chụp hình ko ngon)
Brian88
TÍCH CỰC
11 năm
@prin77 ok, stop here, mỗi ng mỗi ý, ai thích xài j thì xài >"<
Khánh ti
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Brian88 Đọc kỹ trước khi trả lời.
Nói thật chả biết mua thằng này ở đâu nhỉ? LG có cửa hàng dtdd đâu. Hay lại cứ phải zô TGDD v.v.............
Hy vọng hàng xách giảm còn 9tr cho bản 16Gb thì ta xúc :p
mình xài sky a830s. khe sim nằm chỗ rất thoải mái. không phải nằm dưới pin nên có thể tháo sim ko cần tháo pin. Dòm cái microsim thấy oải. phải xài cây chuyên dụng mà chọt. rồi có khay đựng sim nữa chứ! coi kiểu sim dễ rớt quá! cái này chắc ăn theo apple. làm cho màu mè ra
@thuongshoo Nếu đã nói "phải xài cây chuyên dụng mà chọt" thì ko phải lo "sim dễ rớt " đâu bạn àh
có lẽ bạn chưa xài đt nào có Micro-sim bao giờ nên ko biết đó thôi
cứ dùng thử đi,sẽ thích liền😁
Mình lấy 1 ví dụ đơn giản nhé :
Thằng bạn : ê ku,cho tao mượn đt của mày để bỏ sim vào cái,máy tao hết pin rồi
Mình : ko đc mày ơi,đt tao xài Micro-sim,sim của mày bỏ vô ko vừa đâu:rolleyes:với lại tao ko mang theo "cây chuyên dụng" nên ko chọt sim ra đc:D
Thằng bạn : đkmm...
thế là khỏe:D:D:D
amida79
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thuongshoo ghét cái micro sim, rắc rối với nó nhiều
Cái kiểu dáng con này kỳ quá, tròn tròn mà lùn lùn. Không chút ấn tượng gì hết. Thôi chờ Z vậy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019