Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] LG Optimus 3D Max: máy nhẹ, 3D ngon

TDNC
13/6/2012 9:19Phản hồi: 259
259 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minoan
CAO CẤP
12 năm
độ phân giải thấp thế 😔
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn ngon..mà ko thấy ấn tượng, sao công tác PR của LG ko mạnh nhỉ...là tiên phong trong công nghệ cảm ứng mà để mấy hãng khác qua mặt rồi...@@
Pin: 1520mAh
pin thế này thì các bác thấy sao ?
@ste7en9x91 thấy k ổn với cái màn hình 4.3........ít cũng khoảng 1700 thì mí ok
@ste7en9x91 Thấy có vẻ quá yếu... 😔
knnhubi
TÍCH CỰC
12 năm
@bh_sparkling Nói chung là được 1 ngày 😃.
@knnhubi Oh, nếu được 1 ngày thì cũng không đến nỗi nào 😁
Đã dùng LG qua một con khủng bố Chip Lõi kép 1.5, Ram 1G, Màn HD.... và sẽ ko bao giờ dùng thêm bất cứ sản phẩm nào của LG nữa. !!!
@whymea Thôi, mình chả tranh luận với bạn nữa. Thực ra mình chả hơi đâu đi đọc mấy cái review trên mạng đâu, dùng thế nào nói thế đấy. Còn bạn thấy máy nào tốt thì cứ dùng. Hài 😆 :p
@dariosanchezVN😃
zery199x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dariosanchezVN e lấy thông tin trên cộng đồng và đánh giá của các trang web uy tín và thêm thời gian sử dụng bác à. e cũng đã dùng 2 ip4 và s2 rồi. s2 vẫn nhỉnh hơn. e thấy bác có ý dìm hàng rồi nên nói thế nào đi nữa thì bác vẫn phủ nhận những gì xã hội vẫn công nhận thôi
@zery199x Mình đang dùng chứ ko phải đã dùng nên mình nhận xét như vậy. Hết bạn bảo mình dìm hàng rồi bảo mình cảm tính.

Có thể bạn dùng không đủ lâu để nhận xét hoặc mình cảm nhận sai, chỉ thế thôi chứ ai hơi đâu đi dìm hàng mấy cái điện thoại. :| Trong khi mình dùng LG vs SS thì tự dìm hàng mình thì được cái gì ?

Một ngày của mình chỉ có nghe gọi khoảng chục cuộc, nhắn từ 10-20 cái tin và lướt web = 3g hoặc wifi lúc rảnh để chat hoặc check mail thôi. Nhưng ip4 thì đáp ứng được còn dùng điện thoại android màn trên 4" thì toàn phải thêm 1 em sơ cua.
màn hình ko biết sao mà thấy trong clip xanh lè !
giao diện xấu "dã man rợ"
Tiếc nhỉ, không thể xem chất lượng 3D của 3D max trên tinh tế được 😁
3D của LG tốt hơn HTC nhiều và khả năng trình diễn 3D cũng phong phú hơn HTC ;)
LG đúng là chỉ bị cái thương hiệu không nổi lắm chứ smartphone cũng khá ok.
autk08
TÍCH CỰC
12 năm
Nhiều bác nguy hiểm vãi, nói cấu hình thấp trong khi mục đích chủ yếu của nó là 3D chứ đâu phải chạy đua cấu hình đâu, cần cấu hình cao vật vã thì 4x HD, LTE2 kìa. Đây là sản phẩm nhắm đến những người dùng có nhu cầu về 3D mà phán điện thoại có cần thiết phải có 3D không thì chịu rồi!
có nâng cấp lên 4.0 dc ko nhỉ, giá cả thì phải chăng một chut mới mong có khách hàng
3D, ngon, tuyệt,
Nhưng chẳng biết giờ dùng làm j
Chắc 1 time nữa 😁
Chắc đc giá cái 3D ko cần kính, bỏ 1 số tiền ít hơn sẽ có 1 em mạnh hơn nhìu nhưng ko có 3D tùy lựa chọn thôi mà.
nghe giọng giống như bị cảm @_@
3D ko kính lâu rồi lé mắt, mình dùng thử một số con thôi mà 30p sau mắt lác lác =))
LG bây giờ cũng chơi điệp khúc như Sony :[
iphone thế hệ mới tích hợp thêm công nghệ 3d như này thì ngon...,sp lao S II
Giờ là giống S2 chứ ko phải giống Apple nữa ^^ iFan đỡ kêu rùi 😁
Chưa thấy cái trò nào nhãm bằng 3D trên điện thoại, coi chẵng có 1 tý gì gọi cảm giác hết.
Thử hỏi mọi ngườ xài HTC, Sharp, LG 3D có bao giờ coi 3D ko vậy? mình thấy sợ 3D trên điện thoại rồi, quá nhỏ để xem 3D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019