Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] LG Optimus 3D Max: máy nhẹ, 3D ngon

TDNC
13/6/2012 9:19Phản hồi: 259
259 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hyper But
TÍCH CỰC
12 năm
Ko biết pin cầm cự được mấy ngày đây 😔
Một hãng như LG cũng ko mạn mà cho lắm giá mà sony chẳng hạn thì cũng nhiều người để ý đấy, đúng ko các bạn
Giá trên núi @@
danghoa_nd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trải nghiệm thì được chứ mua để dùng 3D trên điện thoại thì nhỏ quá, hại cả mắt 😃
Benjoy
TÍCH CỰC
12 năm
LG nó hay đem con bỏ chợ, mấy con LG trước vẫn lẹt đẹt 2.3 và chả có thông tin nào sẽ up lên ICS, mặc dù cấu hình mấy con đó cũng khá khỏe. 😁
chức năng cug good
LG sẽ còn phải chiến đấu vất vả đây
malepro
ĐẠI BÀNG
12 năm
hehe...😁 k0 đáng bỏ tiền vì em này...;)
về công nghệ mà hình 3D thì lg là nhất rồi 😁
@min min hero đã dùng qua các dòng 3D chưa mà phán thế bạn?mình đã dùng tất cả các dòng 3D thì kết luận một điều 3D của sharp vẫn hiển thị chuẩn nhất
@min min hero bạn có xem phim 3d trên máy shapr sh01d chưa mà bạn nói 3d lg là nhất?
@ngoctuan2tk đồng ý với bạn,kg phải mình xài hàng của shapr rồi mình chê lg,thực tế 3d của lg kg bằng của shapr đc,mình đang sd con shapr sh01d xem phim 3d rất tuyệt vời.
LG vẫn nhạt nhòa trong hổ lốn các ông lớn nhỉ 😁
gasay
ĐẠI BÀNG
12 năm
LG lên từ bỏ tham vọng làm lên sản phẩm đình đám về Smartphone, mà lên tập trung vào sx đồ gia dụng, Vd như LG GM 730 có thể rán trứng, đập hành rất tốt...
kimanbn
TÍCH CỰC
12 năm
android 2.3 là không thể chấp nhận được rồi. Vẫn đau âm ỉ vụ mua LG OP 3D xong nó down giá thẳng đứng, càng đợi 4.0 càng mất hút
mr dinh
TÍCH CỰC
12 năm
yêu lg.hi vọng lg sẽ ra dòng mới đủ sức đánh bại người hàng sóm samsung và apple!
Cũng tạm được...
dòng lg vẫn khoái nhất là prada 3.0,rất đẹp,rất tinh tế
đc cái 3D
ktphoenix
TÍCH CỰC
12 năm
optimus lte 2 ram 2gb chip s4 dual màn true hd các kiểu giá xách tay 10tr8, chắc con này giá xách tay là 8,5 - 9tr. =)). tội j mua hàng chính hãng vs giá 12tr5
đc cái 3d còn lại thì bỏ hết
chatnever
TÍCH CỰC
12 năm
Ngoại trừ ngành giải trí, mình "anti" tất cả sản phẩm của Hàn Quốc, đẹp bên ngoài nhưng không bền, mà kể cả ngày nay các sản phẩm của Hàn đã được đầu tư chât lượng hơn, nhưng cái thành kiến của mình rất khó thay đổi, với mình Nhật vẫn là nhất (không biết có ai có cùng cái suy nghĩ tiêu cực đó của mình không nhỉ)
@chatnever ngoai tru giai tri thi hinh nhu minh khong get cai gi tu han quoc ca. dien thoai, ti vi, phu nu... dt coi 3d do om, nhung la net rieng cua no. chup hinh quay phim 3d thi tot, it ra phan lon cac may khong lam dc. nhung ma doi no down gia da. 8tr5 thi mua thoi.
@chatnever Giải trí hàn quốc mình càng anti mạnh.
@chatnever Cách đây 4năm thì em cũng giống bắc.nhưng giờ thì khác rồi.điện thoại thì samsung. TV thì LG .;).cái gì cũng có thể thay đổi bắc ạ. Vd: đt nokia trước đình đám vậy mà giờ thì...

Sent from my SGH-T959 using Tinhte.vn
nhìn 3d con này cứ phê như con tê tê luôn :X

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019