Trên tay máy mẫu BlackBerry 10 Porsche Design?

cuhiep
2/8/2013 4:44Phản hồi: 177
177 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lies
TÍCH CỰC
11 năm
Các bác nước ngoài tha hồ mà dẫn link nhoé =))
cố gắng sau làm doanh nhân cầm em như này cho nó hợp
nhìn thì mê thật nhưng sờ lại phỏng tay
bản mẫu mà trông cũng ngon đấy chứ, khá thanh thoát==> đẹp, chất, chất 😁
[Guest]
TÍCH CỰC
11 năm
Mua Porsche nên chắc sẽ đc 1 tặng em này, ko quan tâm lắm 😁
ttleaks= tinhteleaks😆
Mấy bác Tinh Tế nhà mình có người thân hay quen biết với ban lãnh đạo các hãng công nghệ hay sao mà máy chưa thấy rò rỉ đã thấy Trên tay rồi
đằng sau chắc da thật chứ k phải nhựa giả da đâu nhỉ? :-s dễ đắt bằng em BB Porsche ngày xưa 😃
Chất, Chát, Chán
Chất= Thiết kế
Chát= Giá
Chán=BB10
hungpro123
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp thì giá nó cũng đẹp ^^
1984kute
ĐẠI BÀNG
11 năm
tinh tế quá nhanh
bán ngay con iphone 5 mạ vàng để rước em nó thôi. Số mình đúng là số khổ, sinh ra gặp ngay thời thế smartphone, thay đổi liên tục....mà mình thì lại mê công nghệ nên mấy năm nay tốn quá nhiều tiền chỉ vì cái sở thích smartphone
bán ngay con iphone 5 mạ vàng để rước em nó thôi. Số mình đúng là số khổ, sinh ra gặp ngay thời thế smartphone, thay đổi liên tục....mà mình thì lại mê công nghệ nên mấy năm nay tốn quá nhiều tiền chỉ vì cái sở thích smartphone
Chưa có thông tin gì từ Blackberry mà tinhte đã trên tay rồi, tinhte chắc là diễn đàn công nghệ hàng đầu thế giới rồi.
ak4tul4
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mặt trước đẹp nhưng màn hình nhìn hơi nhỏ.nhìn kỹ thì viền bên cạnh và trên dưới dày.để màn hình khóa thì đẹp thật.bật lên thì nhìn thô thô(ý kiến cá nhân)
đang dùng BB 9780 nhưng như hết tình yêu với BB rồi, tiếp theo hoặc Android hoặc Lumia thôi
datmacom
TÍCH CỰC
11 năm
Hoàn thiện bên trong là quan trọng nhất. Một người đủ kinh tế để rước em này về thì ko thể chấp nhận quá nhiều lỗi lặt vặt và sự chưa hoàn thiện về những tính năng cơ bản đâu. Đó là chưa kể ứng dụng. BB10 sẽ phải cố gắng rất nhiều nữa để người dùng có đủ tự tin khi quyết định lựa chọn BB
Không thấy đẹp và bố cục tốt bằng 9981. Cứ nhái nhái kiểu gì ấy.
Body đẹp mình thích kiểu vát ở dưới vừa gọn vừa cứng cáp

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn
hitachi490
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp và sang trọng quá ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095