Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay máy tính bảng HTC Flyer phiên bản thử nghiệm CDMA

sonlazio
16/5/2011 8:52Phản hồi: 162
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nói chung thì ngoại hình cũng tạm,nội thất thì được cái Sense cũng đỡ đỡ nhưng nói trắng ra em này so với những con trong cùng phân khác android đã chẳng bằng ai rồi chứ nói gì đi so với những con trên đẳng cấp như playbook hay ipad,mà giá thì lại trên trời nữa chứ,một sai lầm nghiêm trọng nữa là mình cứ nghĩ là htc sẽ tặng kèm cây bút chứ,ai dè lại..... kiểu này thì htc lại ăn quả đắng cho xem,nhưng đây mới là những suy nghĩ của mình,biết đâu mọi người lại thấy khác và htc lại làm nên 1 cuộc cách mạng thì sao? hj!
tuyệt vời! không hổ danh htc
Kenny
CAO CẤP
13 năm
em thích tab 7in hơn mấy con 10, nếu có nâng cấp sẽ dùng con này tuy nhiên chờ 1 cái giá tốt hơn, nhưng dùng giải trí nhẹ thui, nó lướt web vào tinhte thua cái mobile của em 😁
@cuhiep : con HTC này k chơi đc dán da hả bác :D
Quả là nhiều comment ... hay
Nhìn comment mà thấy gió vù vù
gmpucca
TÍCH CỰC
13 năm
Nghỉ chơi Htc thui,nhìn cái giá này chưa chắc dân Đài Loan đã đủ tiền mà sắm,thảo nào thằng Ceo Htc là người đàn ông giàu nhất Đài Loan
Máy đẹp, tiếc cái ra sau mà core đơn, gia cao. Hiện nay tab 7 giá quá rẻ, ipad 2 16G wifi hôm qua mua có 13,7 tr. Em này khó bán vì giá cao quá. Các bác dùng smartphne cao cấp không cần dùng bản 3g vì bấn 3g từ phone sang là ok. Gí ipad 2 rẻ vậy mấy cái khác sao bán đây trời. Cuối năm sẽ giới thiệu core 4, màn hình độ nét siêu cao rồi, hi!
xấu, như cái đt htc phóng to lên không hợp với mtb
ko đẹp,khớp nối nhìu mà lộ quá
Mình thấy em HTC Flyer này là đẹp nhất trong các tab chạy Android. HTC luôn có đẳng cấp vượt chội về thiết kế và giao diện người dùng.
hellboy211
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn cũng được đấy chứ nhưng giá chát quá
Nhìn không đẹp lắm mà giá thì chát quá. thôi cứ ipad dùng cho đẹp. máy tính bảng đẹp là chính mà....!
hoalt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cũng đẹp nhưng: Giá đắt quá + Hai đầu có 2 miếng nhựa to tướng, sao HTC ko làm nó nhỏ nhắn đi 1 chút, miếng nhựa to làm mình thấy nó có cảm giác chắp vá.
Không biết Streak 7 giá rổ thế nào. Chứ con này thì chát quá. Transformer thì chả biết bao h mới có hàng. Mà dùng iPad cho lành. :-"
Mos
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ngoài trừ cái giá dự kiến hơi mặn ra thì đây là 1 con MTB 7" tuyệt vời 🆒
Đẹp thật, mình rất thích kết cấu của HTC, hầu như vỏ của họ được đúc hết, nên nhìn rất mượt.
bé quá, chỉ to hơn cái phone 1 tẹo thì chả giúp gì, ít pải 7 inch chứ
mua cái ông HTC này, 1 tháng nữa lại thấy hàng của mình lỗi thời...y như dùng điện thoại HTC... :mad: ra hàng mới như nấm sau mưa..hic..
hai lúa
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ai khen Ipad mỏng đẹp mà khen luôn em này mượt mà là tự mâu thuẫn với mình. Cảm giác thương hiệu quá rồi.😢

Nói 1 câu công bằng là cái này xấu nhất trong các máy tính bảng từng ra mắt. :cold:
máy đẹp nhưng giá thì chuối wá ko cam tâm bỏ 18 chai ra để xáhh 1 em về chưa tính tiền bút thà mua transformer w xoom còn hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019