Trên tay máy tính bảng Kindle Fire

vuhai6
21/11/2011 7:50Phản hồi: 553
553 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng ae đang chờ đợi kindle nhé
Thích e này, gọn nhẹ ghê!
latlat
ĐẠI BÀNG
12 năm
không có cổng UsB sao mà cắm 3G ta😕
Hiện tại thì hdh Android chưa hỗ trợ cắm USB D-Com 3G đâu bác. Có chăng là gắn cái dock ngoài như TF thôi.
latlat
ĐẠI BÀNG
12 năm
AAAAAAAAAAAA HHAH HAH HA vậy mà trước đến giờ cứ tưởng MTB nao` có cổng USB là cắm dc usb 3G:bounce:
Gắn thì gắn được, dùng OTG, nhưng mà vấn đề là không có kernel =))
Thế à. Có lẽ mình chưa thử.;)
Xem thử video trong topic nhé 😁
http://www.tinhte.vn/f331/usb-host-cho-touchpad-doc-usb-ban-phim-roi-ext-hdd-888962/index2.html
Ơ, sao bảo có thêm cả cái túi đựng nữa cơ mà.
Cái này là phụ kiện mua thêm bạn ak, amazone có bán đó. Không phải hàng kèm theo máy.
Tiền cả đây chú ạBác hải vài bữa review nook nữa màTheo e sẽ chọn nook , ngon bổ rẻ
Vậy là xong e "Fire" khi nào thì sẽ có e Nook đây nhỉ ;)
Kai đồ hay là kin đồ vậy bác
Đúng là tiền nào của đấy từ cái hộp bìa đến hướng dẫn sử dụng,phụ kiện đều rất đơn giản thậm chí fullbox đập hộp mà còn không có tai nghe,có thể thấy Amazon giảm tối đa chi phí cho em ý.Thiết kế khá gọn,giống tab p1000,mặt trước trơn toàn bộ nên nhìn rất sang nhưng mặt sau nhìn không có thiện cảm lắm. Camera không được hỗ trợ,nút bấm on off mà thiết kế ở vị trí đó thì quả thực sử dụng sẽ rất bất tiện....đấy là những j mình nhìn thấy,không nói j về giao diện và tính năng bên trong máy vì có lẽ khi root xong thì bên xda sẽ có nhìu điều bất ngờ dành cho em ý....Giờ mình đã hiểu vì sao nó lại rẻ thế😁
Nhìn thật đẹp và tinh tế. ủa mà nó chạy HDH gì vậy nhỉ 😁
Màn hình theo công nghệ IPS hả bác?
máy lắp ráp tại trung quốc kìa. Sao đi đâu cũng thấy made in china nhỉ.
Mình đẹp, hok bít giá về vn thế nào
e chưa xài đồ kindle bao giờ, mới đặt 1 con ở halobuy, giá 5.55m, cuối tuần bảo giao hàng. H con này không có dây cắm máy tính có ảnh hưởng sử dụng j k các bác, có cần thiết phải mua thêm k?
Chắc là dùng dây hãng nào cũng được. Dùng dây của điện thoại cũng được luôn.
luka
TÍCH CỰC
12 năm
Cuối tuần này có 1 em để vọc 😃 Chờ lâu quá rồi
"Phần chi tiết sẽ có sau vài ngày sau khi mình làm chủ được em nó" ^^~........
Tâm An
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thật là dại dột cho bác nào có ý định root máy để cài mấy bản Adroid chế tràn lan trên mạng. Lúc đó thì miền chơi với máy chủ EC2 của Amazon nhé! :wavespin:
chỉ 1 từ thôi: ĐẸP
colinjsit
TÍCH CỰC
12 năm
Hy vọng có ROM cook, không thì coi như quăng con máy đi!
Kuon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cá nhân mình thích màu này, máy nhìn rất đẹp và sang.

Dụng ý của Amazon khi không cung cấp cáp là em Kindle Fire hoạt động với kho nội dung số khổng lồ của Amazon rồi, mọi thứ đều online cần cáp để làm gì nữa. Mà với cái cáp để hack với root gì thì cũng đơn giản không vì chuẩn microUSB này nhan nhản rồi mà 😃!
Không có kèm cáp để trao đổi dữ liệu với máy tính thì thật là thiếu sót T.T

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019