Trên tay nắp lưng của BlackBerry lạ: BB10 Porsche Design?

cuhiep
30/7/2013 2:59Phản hồi: 102
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khoái nhất ở BlackBerry là nắp lưng bằng da, thiết kế quá đẹp
BB PD9981 xấu vậy mà bảo đẹp, được mỗi bàn phím qwerty, BB và fans tự tâng bốc kinh! Phần đầu, giữa và đuôi còn thừa quá nhiều (đuôi còn cắt vát nhìn không cân với phần đầu). Tâng bốc rồi nâng giá cao trong khi máy chẳng có eo' gì! Tóm lại thiết kế xấu và chỉ được cái ăn theo tên nhà thiết kế PD (thương hiệu lớn).
Nếu con 9900 (hay Q10) thay phím Call, menu, back = cảm ứng như Q10 có mặt trước phẳng, bàn phím phẳng như PD 9981 thì đẹp!
z3r0_center
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mr.chunglv Mỗi ng có sở thích khác nhau bác ơi, đừng phán như thánh. Thiết kế của máy là do BB và Porsche thiết kế chung. Cả cái thiết kế được thế giới công nhận là đẹp thì bác lại chê. Mình thấy như thế lại đỡ hơn Mobiado hay Vertu rồi, bên ngoài đẹp mà bên trong thì như 1280.
<p>Nhìn cái mặt này có thể hình dung nếu em này có thật thì sẽ có camera trang bị rất tốt đây</p>
vừa đẹp vừa sang nhưng k vừa tiền hohoho
trên tay nắp lưng thôi àh tưởn đt 😁
khuong1982
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá tầm 15 củ thì ok quá đổi z10 ngay
Rất đẹp, chắc A11😁, chỉ thích điện thoại bb kiểu bàn phím QWERTY thôi, đó là phong cách riêng của hãng, chứ thuần cảm ứng ko đẹp, như z10 ko có cảm tình nhìu
BB10 mà PD giá trên trời đây
lỗ chỏng thây ra nên cố làm thêm cái phụ kiện cứu cánh nhưng máy k bán đc thì phụ kiện ma nó mua à?
z3r0_center
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kut3_prince_9x Cái này ko phải phụ kiện đâu bác ơi, đọc kĩ sẽ thấy... 😕
@z3r0_center k phải phụ kiện thì ra những kiểu đt đắt này chắc số lượng bán đc không vượt quá đc 1,2 chục chiếc chưa kể lại là BB OS nữa 😆
z3r0_center
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kut3_prince_9x Thế theo bác BB OS có j tệ ah 🤔 e thấy hay hơn khối Vertu, Mobiado và cả con Tag Heuer chạy Android. BB vẫn có 1 lượng fan trung thành, với mấy con này sx ra ko phải để bán mà là 1 dạng PR cho thương hiệu BB thôi... Bác có vẻ ko ưa BB nên cmt có phần hơi phiến diện và chủ quan
giống giống cái này nhỉ
cái này là chất liệu carbon, bác dán decan giả da vào chứ có phải nắp lưng da đâu.
@tuminhphuong ai nói bác là dán decal vậy 😆
@nguyenpr089 Bác nhìn kỹ lại đi, tinh tế 1 chút. Làm gì có mặt giả da mà đằng sau lại là carbon. Nhìn tấm hình chụp cận cảnh thấy ngay viền dán. Dán thế này thua xa bác HN01 rồi.
@tuminhphuong
Lôi con 9981 ra mà coi bạn, nó cũng tương tự vậy đó 😁
@tuminhphuong ah...tướng bác nói cái nắp lưng là tự tui đi dán.....chắc cái này chỉ mới là bản test hay sao thôi...chứ sao mà làm xấu tệ vậy....
DOANHA2012
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho ảnh cả máy lên đi anh Cu Hiệp ơi, có mỗi cái nắp lưng chán quá!
tnt_nz
TÍCH CỰC
11 năm
nhìn hấp dẫn quá, con này chắc phải 50-60 triệu rồi. vậy là phải bán z10 và q10 để mua em này thôi.
DOANHA2012
ĐẠI BÀNG
11 năm
Theo thông tin mật thì có đến 2 con Porche design lần này, một con sử dụng Body kiểu Q10 và một con sử dụng Body của Z10, con mà Cu Hiep đưa nắp lưng lên là nắp của con P dùng Body Z10 đấy!
Manh.Duy
TÍCH CỰC
11 năm
Da chất thật đấy ;)
Ps: Dự là Khắc tên có liên quan trực tiếp tới kinh tế nhà bác cuhiep :-ss
have_lose
ĐẠI BÀNG
11 năm
quan trọng là Khắc tên thôi ✌️p
Frankvu88
ĐẠI BÀNG
11 năm
có những ẻm thế này lăng xê bb lên cũng hay mà:>

Quảng cáo khéo ghê, Khacten cũng đẳng cấp như Porsche vậy.
haien
ĐẠI BÀNG
11 năm
hi vọng 9981 rẻ xuống để có thể mua 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019