Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Những cảm nhận đầu tiên về GALAXY Tab 7.7

TDNC
16/1/2012 2:15Phản hồi: 322
322 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy nay mình muốn mua vừa rồi có chổ bán máy 90% đầy đủ phụ kiện giá 8,500,000 vnđ.(bao test trong 7 ngày) bác nào nào xai rồi giúp mình xem giá đó có ok k? cách test như thế nào? cãm ơn Anh E!
k thay co gi noi bat 😃
Vừa rồi cũng tìm mặt hàng này nhưng nhữ siêu thị đều không có,thế là đành mua Nexus 3G.
Tiếc quá,mình vẫn thích chiếc này hơn.
Dùng tròn 1 năm rồi. Cái khó chịu duy nhất đối với nó chính là dung luọng chỉ 16gb.
À quên còn 1 điểm nhỏ khó chịu nữa là mỗi lần thay sim nó bắt restart. Mà máy rất hay bị "lỗi sim".
Ngoài ra mọi thứ đều hoàn hảo.
vdung1972
TÍCH CỰC
11 năm
@traicam Em đầu tư quả thẻ SS 32Gb, tổng là 48Gb, thế là quá đủ dùng rồi.
Dòng này đúng là hay báo lỗi sim nhưng không phải không nhận, cắm vài lần là được.
Nó chỉ hỗ trợ định dạng thẻ nhớ FAT32 tức là chỉ chứa những file dưới 4GB. Trong khi những phim HD thường trên 4GB.
Còn nếu ko có nhu cầu HD thì 16gb là quá đủ xài.
vdung1972
TÍCH CỰC
11 năm
@traicam Thông thường tab, ipad... cũng chỉ là chống cháy thôi. Nếu bác nào nghiền phim thì chịu khó bật máy ngồi convert 1 tý là dung lượng nhỏ ngay.

Các bác cho em xin bản 4.0.4 hay 4.1 ổn định với ạ.
@vdung1972 Mình thì k phải chống cháy chống nổ, mà là dùng chính luôn vì sau một ngày làm việc mệt mỏi có thể nằm xem phim thoải mái và ngủ đi dễ dàng. Còn xem trên máy tính hay tivi ngồi rất mỏi.
Chắc là bạn chưa convert bao giờ nên mới bảo 1 tý. Nó còn lâu hơn thời gian mình tải bộ phim đó về. Mà đã là dân nghiền thì ko chơi convert.
Chờ ipad mini retina, tablet z hoặc ipad 5(trọng lượng nhẹ) rồi cho e tab 7.7 này nghỉ hưu.
dunglun
ĐẠI BÀNG
10 năm
tks an hem
dunglun
ĐẠI BÀNG
10 năm
tks an hem

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế