[Trên tay] Nokia Lumia 520 chính hãng: giá hấp dẫn, hoạt động mượt

Trung Dt
24/3/2013 8:42Phản hồi: 1.648
1.648 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Với cái giá như vậy mà được cấu hình thế thì mấy bác còn so bì gì nữa....có so thì so với các mấy cùng giá ây 😃
chi 1 tu thoi:ket'

Sent from my MT11i using Tinhte.vn
em này đẹp giá nình dân
ngon hơn samsung giá rẻ
kien2810
TÍCH CỰC
11 năm
Camera thì bình thường,chụp ảnh khá nhanh và chất lượng chấp nhận được - 3tr6 thì ko thể đòi hỏi hơn ở Lumia 520 😁
trandoanh2
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã đặt trước 1 em màu vàng tại Mai Nguyên, mỏng hơn 620, màn to hơn, dáng đẹp hơn nói chung là yêu đấy.
Giá thấp thì chấp nhận một số thứ so với samsung Ace thì ace gọi bằng ông cụ tổ. Mình ko phải fan nào đâu nhé, đã dùng qua 710, 620 hiện tại thì s2
Quá tốt với cái giá 😁

Nhưng hơi ít App 😔

Sent from my Nexus 4 using Tinhte.vn
mryeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ducpham2708 App thì cứ từ từ MS và NO đang đào tạo nhiều LTV cho lĩnh vực windows phone chắc chỉ vài tháng nữa là nhiều thôi.
mà quan trọng là máy mượt hệ điều hành mới lạ và đặc biệt là nhanh còn app thì bạn dùng được mấy app mà cứ thích con số bao nhiêu triệu của IOS hay Ăn roi làm gì
accost
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn trong ảnh nắp lưng bo tròn trông xấu nhưng lên video đẹp phết.có khi lúc nào phải qua ngắm trực tiếp mới được.chuẩn bị múc 1 em.
dinhhocph
TÍCH CỰC
11 năm
Đúng nghĩa ngon bổ rẻ :rolleyes:
kale64
ĐẠI BÀNG
11 năm
đáng mua
Bạn "mod mà ko phải mod" cầm đt mà tay lắc liên tục, xem muốn rớt con mắt ra ngoài .
re hon ca android cua ss. ngon bo re thuong hieu tot.nokia phuc hoi roi. dien thoai cua nam la day

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn
caodanglove
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy đẹp lắm các bạn mình mới đi coi ở Tân Viễn Tin Vĩnh Long nè giá 3m740k à rẽ hơn hang 100k mà nó cho coi máy ko co máy test vãi
Thiết kế hơi cũ😃

Sent from my LG-SU760 using Tinhte.vn
treoman
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mua Lumia 620 được 1 tháng thì ra cái này. 620 hơn 520 mỗi cái camera phí trước và flash phía sau, mà 2 cái này thì có bao giờ sử dụng đâu!!!
canhdhdh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác đừng so với các máy khác giá tiền cao hơn nhé, nghe so sánh như thế chán lắm rồi.
@canhdhdh Phần lớn vẫn là khen mà bạn...😁

Sent from 11 Revolution using Tinhte.vn
dòng phổ thông thế này là quá ổn, mình đợi 720 xem thế nào, kết em đó rồi, đợi rv thôi😁
Hàng đẹp giá phù hợp túi tiền...
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái camẻa trước em nó gắn ở đâu vậy
kien2810
TÍCH CỰC
11 năm
@vuonghoat Không camera trước nhé.
@vuonghoat Bác này hỏi vui ghê!!:eek:

Có đâu mà gắn😔:(
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
11 năm
@gialang010 Hê nói vui nó k co để soi gương chứ, sờ mát pôn k có camera 3g là điều đág tiếc
@gialang010 nsx gắn nhầm ở mặt sau rồi !
@vuonghoat nó gắn ở con lumia 620 ấy bạn ah,hjhj, đùa thui nó ko có
Khi nào gõ đc tiếg việt như ios vs bb thì sẽ mua😃
Mình mới mua một máy này và đang dùng bàn phím tiếng Việt rất hay. Máy đẹp, cấu hình được, chạy êm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019