[Trên tay] Nokia Lumia 520 chính hãng: giá hấp dẫn, hoạt động mượt

Trung Dt
24/3/2013 8:42Phản hồi: 1.648
1.648 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho mình hỏi có ai biết cách tìm bài hát mình download về máy nó nằm ở chỗ nào không vậy. Tìm hoài mà không ra.
Cho mình hỏi về quản lý file Trên L520. Mình có down nhạc, với một số file MS trên gmail về máy. Nhưng khi down về chả biết nó lưu ở đâu cả. Mong m.n chỉ giúp !!
trên cả tuyệt vời với mức giá đó xúc liền....
yenthanhnn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình chẳng thấy lỗi gì, giá tốt, nhưng: không quản lý được file, copy vào chẳng tìm thấy đâu, tìm mấy hôm không thấy phần mềm đọc sách (pdf reader không tìm thấy file)
Mình thấy khuyết điểm,lớn nhất của e nó là giá quá rẻ cho 1 cuộc tình 😆
chuot2411
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình thị sợ nó không có app quản lí file thôi.mà có thì phải mua thì toi.không biết sẽ thế nào đây khi đưa file vô
Chờ đợi...
chuot2411
ĐẠI BÀNG
11 năm
tại sài gòn có chỗ nào bán rẻ như tại hà nội không nhỉ?ai biết chỗ nào bán mà giá 3tr6 như hà nội thì chỉ mình nhé
@chuot2411 vienthinh.vn gia 3640 xo viet nghe tinh .
meo_mun09
ĐẠI BÀNG
11 năm
dạo này máy mình hay bị đứng rồi tự cúp nguồn, không biết bị gì nữa
@meo_mun09 Đặc trưng của dòng Nokia, Nokia nào cũng bị thế !
e đang lăn tăn con 520 với con htc rhyme nè theo các bác con nào hơn nhi?e mua cho nữ dùng
@ta thi Theo mình, nếu nữ dùng và không có nhu cầu vọc phá gì hết thì con HTC Rhyme có vẻ hợp hơn (Android 2.3 và hình thức nữ tính). Nếu mua bây giờ còn được tặng dock sạc!
@gialang010 hwa dinh lay 520 roi nhung cửa hàng đó có cả htc rhyme nua len bao hnao dua ban sang xem thjch con nao thj lay con do,thay bao htc rhyme nang cap len android 4.0 dc ma
Sau khi mua dùng được vài ngày thấy ổn định.pin khi dùng 3g công nhận nóng.mấy hôm đầu hết pin nhanh lắm.Sau khi cập nhật trên store va sạc em nó qua đêm có vẻ ổn hơn nhiều rồi. Dùng rất thích. App thì ít hơn nhiều do với Android và Apple, cố gấng đợi thời gian nữa chắc oki
Các bác cho em hỏi em Lumia này có chơi được mấy game như Subway Surfers, Temple run,.... không ạ?😃
vuquochung
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình hỏi con 520 này ngoài Internet explorer thì còn phần mềm vào mạng nào nữa không vây?
PigSo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vuquochung UC browser, hàng tàu nhưng người ta xài rất nhiều !!!
uc browser, t đang xài. thấy ok
vuquochung
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bạn chỉ giúp cách cài với. Trước giờ chỉ dùng BB😃
@vuquochung vào market search UC browser rùi cài đặt. uc có cái hay là khoá xoay màn hình với back không reload lại trang.
meodicham
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này hỗ trợ thẻ Micro SD tối đa bao nhiêu GB vậy các bác.
Ở HCM giá xách ta là bao nhiêu? Nếu không rẻ hơn nhiều so với chính hãng thì em vào Nokia mua luôn cho chắc 😁
wtpwt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@meodicham Xách ở đâu ra. 520 giới thiệu ở Việt Nam và Hồng Kông đầu tiên.

Điện thoại xách tay với chính hãng thời điểm giờ chả chênh lệch nhau là nhiêu. Xách tay giờ chỉ là những máy đã bán ở nước ngoài mà chưa chính hãng ở Việt Nam để cho những người thích công nghệ trải nghiệm sớm. Hoặc những người giàu thích khoe sớm. Và giá đắt do thương lái nhập lấy lãi cao, do nhập không nhiều.
máy mình khi quay video thì không thấy lag nhưng lúc xem lại thấy lag, nhưng chỉ lag khoảng 5 giây đầu thôi. không biết có ai bị tình trạng giống mình không.
yenthanhnn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Gửi Bluetooth xong tắt màn hình xong máy bị tắt, phải tháo pin mới khởi động lại được. Có ai gặp lỗi như tôi không, thưa các bạn?
chuot2411
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình hỏi ngu 1 chút là em này xài có phải cắt sim không nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019