Trên tay Nokia N9: Máy đẹp, Meego ngon, 64GB, MicroSim

cuhiep
21/6/2011 6:18Phản hồi: 1.520
1.520 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thực sự, em không ghét Nokia và từng một thời iu Nokia đấy chứ nhưng theo em thấy thì thêm một cục gạch nữa mang tên N9 mới ra đời. Em bức xúc quá nếu không phải mong các bác bỏ qua. Cám ơn.
nói đùa chứ bạn mở mồm ko suy nghĩ à....? cục gạch đc như thế này à....? con này là cục gạch ắt hẳn các smartphone trên thị trường hiện giờ ko khác gì mấy hòn đá vuông vức
giang7799
ĐẠI BÀNG
13 năm
Màu mè hoa lá hẹ quá, hi vọng có màu đen xài cho nó manly
trông bề ngoài chán nhỉ....
yarkken
ĐẠI BÀNG
13 năm
đang chờ video >"<
vjrus
TÍCH CỰC
13 năm
Tinh tế nhanh quá đã trên tay em nó rồi ! máy chạy nuột mỏng đẹp thật ! tôi yêu Nokia 😁
trời ơi đã trên tay luôn rồi sao đã quá. Hú hú. Phấn khích rồi đấy. :p tks bác Hiệp quá .
Mr_nhat
ĐẠI BÀNG
13 năm
củng mướt phết nhỉ
Đang chờ video >.< :x
nghich3
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác hiệp gà ơi , 10 phút rồi mà vẫn Unavaiable là sao 😔(

Seneken
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thiết kế tuyệt vời quá...
đã chờ ngày này of nokia từ lâu..đt đầu tiên sài là of nokia nên khoái nokia hơn cả..phát triển hệ thống apps vs games nữa thì tuyệt vời..
P/S: e k thix các màu sắc này lắm, nhìn như đồ chơi. sặc sỡ quá, màu đen thì như cục sắt...quan điển of e thôi..đừng chém e hhehe
Danamuan
ĐẠI BÀNG
13 năm
màn hình lớn, thiết kế máy gọn gàng đơn giản mà đẹp, Noki có sản phẩm hot rồi đây
stevendph
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn máy quá tuyệt... chờ video của bác... chỉ nói 1 từ cool
đệp vãi @@
Máy trông loè loẹt hơn cả N8 nhỉ. Icon tròn không tròn, vuông không vuông, trông đơn điệu quá. Kiểu dáng unibody và mỏng thế thì ok đấy, mỏng quá cũng không hay
hix...tinh tế quá...giá nà mình đừng mua em n8
dần dần sẽ dùng micro sim hết, đợi video 😃
Sao nhìn bộ vỏ của màu xanh với màu đỏ giống vỏ nhựa quá vậy ta? @_@
N9 dùng màn hình Amoled của SS chứ ko cần dùng đến SA+ chứng tỏ công nghệ Amoled cũng khá hot đó chứ, đâu cần phải dùng đến ratina, slcd.... các bác nhỉ

Sent from my Galaxy Captivate using Tinhte
Nói chung em chả thấy gì đặc biệt cả, em nghĩ tương lại của Nokia nằm ở cái WP7,
tầm nhìn hạn hẹp thế bác
Thời gian sẽ trả lời bác ah, em vẫn nghĩ tương lai của Nokia nằm ở cái WP7, lúc đó mới có thể cạnh tranh với IOS và Android được, bác thích Meego bác cứ mua mà dùng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019