Trên tay Nokia N9: Máy đẹp, Meego ngon, 64GB, MicroSim

cuhiep
21/6/2011 6:18Phản hồi: 1.520
1.520 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiết kế đẹp, đủ đồ chơi, giá ổn nữa là ok😁
Đẹp quá,y như cái hộp phấn trang điểm của em vậy.Á mà mấy anh ơi có lỗ móc dây không,em muốn có lỗ móc dây cơ,em sẽ mua dây có hình con heo mập treo tòn ten lên....đẹp hết sẩy luôn,nhìn rất quyến rũ mặn mà đầy e thẹn.Hahahaha
giacay
TÍCH CỰC
13 năm
móc cái khác được không em gái ơi ? cần gì phải móc dây
đề cập với lão Ê-lốp đi em, thấy em nhỏng nhẽo dễ thương quá đi
maxivit
ĐẠI BÀNG
13 năm
tinh tế nhanh thật, đáp ứng nhu cầu khát sữa của anh em 😁
Các bác giỏi quá đi mất, vừa công bố đã có máy để giới thiệu rồi, quả không hổ danh là tinh tế !
wan
TÍCH CỰC
13 năm
sắp tới lại có cái để vọc rồi hehe
Wellcome Nokia back !
Thật sự mà nói chỉ mong chờ máy chạy HDH Windows Phone của Nokia thôi.
Em thấy xấu nhưng kết cấu nó đẹp. ^^ Bác levuongthich chụp lấy zoom và focus không chuẩn thấy mỗi tay người cầm là nét
rất thích con nokia này nhưng chip đơn nhân 1g của nó chỉ tương đương với samsung galaxy SL (thua galaxy S 1 chút) thì hơi thất vọng, đặc biệt là thời điểm bán ra là cuối năm, lúc đó ra iphone 5 chip lõi kép, google nexus 4g cũng chíp lõi kép (có thể là tới 1,5 ghz) và khả năng 1 model mới của htc ra đời nữa thì con này khó có cửa cạnh tranh, giờ chỉ có cái hệ điều hành meego mới ra này là có sự đổi mới và hi vọng là điểm lợi thế nhỏ nhoi của nokia khi cạnh trạnh với ios và android hùng mạnh.

+ Màn hình 3.9 inch AMOLED Phân giải FWGA 854 x 480.
+ SoC OMAP3630 với CPU 1GHz lõi đơn và GPU PowerVR SGX530 (tương đương Motorola Droid 2, Droid X hoặc Samsung Galaxy SL).
+ RAM 1GB, bộ nhớ trong 16-64 GB.
+ Dùng MicroSIM, pin 11 h nghe gọi.
+ Hệ điều hành: MeeGo 1.2 Harmattan hỗ trợ đa nhiệm.
+ Kích thước: 116.45- x 61.2- x 7.6-12.1mm nặng 135g, vỏ unibody làm bằng nhựa.
+ Camera 8 Mpx, dùng hệ thống quang học của Carl Zeiss tiêu cự 28mm, khẩu mở tối đa 2.2.
+ Quay phim HD 720p tỉ lệ khung hình 16:9.
+ Kết nối Bluetooth 2.1, Wifi 802.11 b/g/n, GPS, NFC.
+ Trình duyệt dựa trên engine Webkit2
sao bác cuhiep ko thay sim thử nhỉ ? chưa hiểu tháo ra như thế nào 😁
Con này mạnh , HDH mới thiết kế đơn giản , đẹp nhưng nhìn hơi teen có vẻ trẻ trung chứ thiếu độ sang trọng , đẳng cấp !
linh2911
ĐẠI BÀNG
13 năm
tuyệt vời...
vậy là con này pin liền khối luôn hả bác hiệp................... còn màn hình nếu tháo thì tháo kiểu gì nhỉ
chúng tay hay làm nhất là thoá ra trang chủ

sửa lại đi bác cuhiep
tvhieu
TÍCH CỰC
13 năm
Pác ơi máy này có có cổng HDMI không ạ. Nhìn mấy ảnh Pác chụp hình như không thấy à.
Không biết em nó có những đặc tính của N8 không nhĩ như là cắm USB trực tiếp ... và em nó có out TV không ta (VGA, HDMI)
Không lẽ em này giống Iphone nhĩ, không tháo rời Pin
Ủng hộ NOKIA nếu ra nhất định sẽ đổi máy biết đâu cài được cả ăn đờ roi thì sao nhỉ.Đẹp quá
thiết kế thì không dám nói , nhưng vật liệu vỏ trông rẻ tiền quá thể., trông như đồ chơi hàng Mã ấy, sao không làm nhôm xước hoặc sơn bóng giống ipd nano luôn nhể
các bác cho em hỏi tấm hình cuối cùng là khe đựng j thế bác ....Khe sim ạ ?
nhìn giống máy nghe nhạc quá nhỉ
phungngooc
ĐẠI BÀNG
13 năm
o'o'o'o'o'o'o'o'o'o'ơ. Đang dùng E71 nhìn thấy E6 lại thèm, N9 lại mơ, GALAXY S cũng khoái lại nghe chuẩ bị có nokia sử dụng WP7, còn mấy em sony dẹp quá. Chỉ muốn hốt tất mà lại không có tiền ==> kiểu này phải kiếm tiền làm một cái cửa hàng điện thoại mới được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019