Trên tay ổ cắm điện thông minh Dlink DSP-W215

sonlazio
5/4/2015 13:17Phản hồi: 109
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

m thấy cái này trả hay gì mà giá thì quá chát
Mấy cái loại ỏ cắm điều khiển này chủ yếu dùng ở các vị trí ít hoăc khó tới.
Có nhiều loại mà tôi đã dùng như wifi, bletooth, gsm, line ...
Điều khiển tắt mở 1 vị trí hoặc 2 đến 3 ổ
Những hàng náy không hiếm, nhưng hiện tại giá vẫn cao so với đa số thu nhập của chúng ta.
iThiet
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ông Sơn a li zô dạo này toàn review mấy cái không đâu, bị anh em ném đá khá nhiều, từ vụ vertu giả, tản nhiệt macbook,
.. giờ lại đến cái này.
Cái này các bác không cần, nhưng nhiều người cần, đừng có vội phán là không cần thiết bla...bla...

Mình đang quản lý IT, có một thiết bị suốt ngày treo mà phục vụ khá nhiều người, có hôm 11h phải sang khởi động cứng. Nếu có con này thì xong phim, chẳng phải lo nghĩ gì.
Các bác muốn nhỏ gọn có thể tham khảo thương hiệu BroadLink, sản phẩm này thuộc Quỹ đầu tư mạo hiểm của Qualcomm, đây là công tắc thông minh nhỏ nhất thế giới. Link chi tiết taij http://www.broadlink.vn/san-pham/o-cam-thong-minh-wifi-broadlink-sp-mini/
tethien
CAO CẤP
9 năm
Nó có chân chống giật rõ ràng thế kia mà bảo không có. 2 cái chân kim loại 2 bên đó.
tieuyenhn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mấy em Dlink giá lúc nào cũng khỏi phải thắc mắc vì giá cao. Dùng e wifi tậm tà tậm tịt. Nói chung ko cảm tình lắm!
@tieuyenhn Bạn không nên đánh giá theo kiểu chung chung thế chẳng khác gì dìm hàng! Mỗi hãng họ đều đưa ra từng dòng sản phẩm nhắm vào từng phân khúc khác hàng khác nhau, hay nhu cầu khác nhau.
banjo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mod lấy con này ở đâu vậy? Chắc bên Mai Nguyên hả? Review xong giờ muốn mua k có ai bán. Gọi qua Vision phân phối Dlink VN nó còn k biết là cái gì luôn! 😁 vãi thiệt
@banjo Viscom là nhà phân phối mà bạn, đâu có bán lẻ đâu, mình gọi qua họ chỉ qua bên MG. Mình cũng mới mua bên Mai Nguyên 1 con nà, cũng được 😃
banjo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuan_hs2002 Ủa vậy bên Mai Nguyên có hàng rồi hả bạn? Để ghé quất 1 con. Thanks bạn
VN nên thống nhất 1 chuẩn nào đó cho dân đỡ khổ. Mình đề nghị chọn theo chuẩn của US hoặc UK. US có 2 loại là 2 chấu dẹt, và 3 chấu (2 dẹt + 1 tròn). Tuy nhiên US nó lại chơi 110v. UK thì 210-240v. UK cũng giống Sing, HK về chuẩn đầu cắm nhưng hình như khác về điện áp.
transonvcc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này Mai Nguyên bán 1,3tr mà nhỉ. Có bác nào dùng của Braodlink chưa? Chất lượng thế nào ạ ? Em thấy giá rẻ hơn khá nhiều.
Giáp_CM
ĐẠI BÀNG
6 năm
@transonvcc Mình đang dùng Hộp công tắc thông minh Wifi Broadlink SC1PRO bật tắt lung tung dù mình chỉ cài có 3 mốc thời gian. Phần mền điều khiển càng tệ hơn.
Chihirovn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình cung cấp các loại ổ cắm hẹn giờ, countdown và điều khiển từ xa qua Internet các loại
Các bạn xem sản phẩm tại nhattao
Giáp_CM
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ở đâu có con này các bạn chỉ cho mình với. Tìm bên mainguyen không thấy.
Giáp_CM
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cho mình hỏi! Có thể cài đặt bao nhiêu lần bật tắt trong ngày và thời gian mỗi lần bật tắt tối thiểu là bao nhiêu?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019