Trên tay Palm Foleo, chiếc máy tính chưa từng được bán ra

sonlazio
27/2/2011 12:20Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lhn
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng đã dùng qua palm!Cá nhân mình thấy mấy cái đt này phần mềm ngu và khó sử dụng nhất..............cái này là notebook đầu tiên thế giới rồi.Nó vẫn mang vẻ đẹp hoài cổ và sang trọng thật.700 USD thì ko đắt cho huyền thoại và lại chỉ có 200 cái để hơn 6 tỷ người tranh giành.hehe
Smartphone thông minh hay ngu si do ng sử dụng nó có biết khai thác tính năng hay ko bạn à 😃
Đúng là đẳng cấp... Nếu có cơ hội cũng muốn tình nguyện trở thành người sưu tập Foleo và những máy sdụng palm os 😃

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

mỗi người một sở thích, một suy nghĩ và một niềm đam mê, hoài bão riêng; nhưng nguocgio cảm thấy bạn lhn dường như thuộc phần đông những người nghĩ palm khó sử dụng, và thuộc phần cực cực kì nhỏ dám mạnh miệng tuyên bố palm là ngu 😃 lần sau hãy suy nghĩ thật kĩ trc khi nói bạn nhé, dù ở trên mạng hay đời thường thì cũng ko hay chút nào đâu, mình chỉ góp ý vậy thôi. thân chào
bingoo511
TÍCH CỰC
13 năm
Tuyệt vời 😁 muốn được sờ tận tay em nó quá đi mất!? Trong cuộc thi chạy Palm đi lúc nào cũng có xuất phát hoàn hảo nhưng khác người là Palm đi Bộ còn đối thủ của họ chạy

PalmOS có thể tự không thông minh như mong đợi nhưng nếu như người dùng của nó Lười tìm hiểu ----> lhn đừng nói nó ngu không thể tả. lhn chỉ cần bỏ chút suy nghĩ để đọc qua hướng dẫn sử dụng có đầy trên 4rums thì đảm bảo sẽ khác....

Lưu ý: Không thể đòi hỏi cái "điện thoại thông minh" mà lại hơn người sử dụng nó được...
Đừng chửi điện thoại ngu, coi lại xem mình có đủ thông minh để dùng nó không 😃 <- mình thích câu này, ai nói quên rùi :p
Nhìn chất thế sao không bán ra các bác nhở?
Do chính sách sai lầm của Palm đó nên tự giết chết mình 😔
con này em đc cầm rồi vinh dự quá hehe
Đau nhói trong tim. mình đến với palm hơi muộn, nhưng tình yêu đơn phương thì từ năm 2004.
I_care™
TÍCH CỰC
13 năm
gì mà yêu đơn phương ghê thế bác 😃
Thì lúc đó ko có điều kiện để trả cho việc mai mối nên đành ngậm hờn trong cay đắng ;p
phải nói là đẹp+ chơi quá!
Sửa cái dòng Địa điểm đi bạn nhé 😃
BourneVN
ĐẠI BÀNG
12 năm
Một thời vang bóng nhưng nay thì còn đâu.
@BourneVN Chỉ còn trong tâm trí mọi người 😃
😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019