Trên tay Pantech Vega R3: CPU S4 Pro bốn nhân, RAM 2GB, màn hình HD 5,3"

TieuKim
22/10/2012 0:11Phản hồi: 581
581 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá 12tr cho máy này mình thấy rẻ, xứng đáng cho cấu hình, ngoại hình cũng như chất lượng đã được kiểm chứng của Pantech
tienphan87
ĐẠI BÀNG
11 năm
@biahoi5ngan Mình thấy đâu có rẻ. Galaxy note 2 xách tay cũng chỉ hơn 13,5tr. Giá đó thà mua note2 còn hơn
ninhmos
TÍCH CỰC
11 năm
mình xem hình và tắt tiếng, nghe điệu và hơi chói tai. Mình không thích mấy em nội địa hàn xẻng vì toàn lỗi tin nhắn với danh bạ, dùng đến là mệt.
khung siểu 😁
Chắc bên bác tieukim nhiều cao thủ máy hàn lắm đây:p
giọng review nghe sến vãi
nktho
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hôm rồi đã xem trên Rao vặt rồi mà nhỉ?
lenhan555
ĐẠI BÀNG
11 năm
không biết giá em nó thế nào thế ?
:eek: lần đầu tiên thấy con điện thoại màn 5inch mặt trước mình cảm thấy đẹp hơn Note,cái chữ Vega mà đổi thành Samsung thì giá ~16 triệu 😁
rổ giá thế nào bác chủ nhỉ???
Se7eN747
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này chắc cũng bị dính sms 80 ký tự :-<
@Se7eN747 Bản S,K cài Handcent ok, bản L thì fix một phát là nhắn tin thoải mái vô vàn kí tự nhé.
" Thiết kế vuông vắn, mạnh mẽ, sang trọng và thanh lịch. Máy tuy có màn hình lớn nhưng vẫn cầm gọn được trong lòng bàn tay, rất hợp với người Châu Á. Logo Vega trên thiết bị được thay cho nhãn hiệu Sky truyền thống. Mình rất thích logo này vì nhìn nó hợp hơn khi đặt trên một chiếc màn hình vuông vắn và trải rộng thế này. (Lẽ ra R3 phải là của Sony, mình thấy có cái chất của Sony trên sản phẩm này)"
Kết nhất câu này...! Lấy Sony ra làm chuẩn là chính xác...! Chat lượng Sony là quá đỉnh, chữ chất trong Sony là tuyệt vời...!
@Xperia_no1 Mình cũng là fan của Sony, nhưng mấy sản phẩm 2012 hơi thô. Cầm R3 thực sự mình cứ nghĩ nó là Sony, vì Sony cũng có dòng tivi Vega gì đó. Cái cảm giác máy chắc chắn, màn hình phẳng lì như thế giống Sony lắm.
farnell
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy con màn hình lớn của LG hoặc Pantech thua xa Samsung Galaxy Note II. Cấu hình ko chênh nhau nhiều, nhưng trải nghiệm người dùng Note 2 vẫn là số 1 cộng v[í pin dung lượng lớn hơn,.... chưa kể có bút Spen,...vv
Vote cho Samsung Galaxy Note II!!!
ROONEY1989
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này là con đẹp nhất của pantech từ trc tới nay,khò biết mấy e nay có nhiều rom kho nhi,nhìn cũng rất ngon rồi
tungdollars
ĐẠI BÀNG
11 năm
PR dữ quá. Nhưng công nhận R3 ngon
connguab
TÍCH CỰC
11 năm
mỗi ng mỗi sở thjk
aj thjk j thì múc đó
tranh cãi nhau lèm chj mí pák
pak chủ chỉ là rì viu cho mọi ng xem và bjk thêm thông tjn thoaj muk
ngoài cấu hình, thiết kế, màn hình. có bao nhiêu người chú trọng đến tính năng, phần mềm ? trong khi cấu hình này không còn gì bận tâm và cũng chả cần ngồi tìm điểm hiệu năng của nó qua mấy phần mềm từ lâu đã được xác định là k chinh' xac'.
giá thế nào vậy bác? Em chưa thấy đề cập về giá...kết cái mặt trước của máy...!😃
@songda_8 Các bác tham khảo giá sản phẩm cập nhật tai

http://didongthongminh.vn/sky-vega/sky-im-a850s-vega-r3-1092715.html

Giá sản phẩm đang là 12.490.000vnđ. Đang sẵn hàng tại didongthongminh.vn
@TieuKim Giá ngon ghê. Phải xúc một em mới được..

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@hoxuanha dc đấy...nhưng giá 119 TT sẽ đau hơn đó....thử mà xem.....
tucinco
ĐẠI BÀNG
11 năm
_ Phải nói là riêng mình cực kỳ không thích giọng điệu một bài review như thế này, mất đi tính trung thực của máy. ( mình xin lỗi nhưng em nói thật giọng của bác chủ topic, ko thích hợp để review, nên kiếm người khác phát âm tốt hơn và nghe giống dân trong nghề hơn chút ) - đó là ý kiến riêng em góp ý thôi ^^.
_ Cái thứ 2 là máy cũng ko pờ rồ như bác nói đâu 😃, so sánh con này vs con note 2 thì cũng gọi là bt ( làm sao mà bằng đc =]] - ae tự tìm hiểu trên youtube để coi score benchmark mấy em này nhé 😃 ).
PS: riêng em, máy nhìn thô, xấu, nhìn mềm yếu, ko cứng tay 😃. Giao diên nhìn chán, màn hình hiển thị ko chuẩn lắm. Màu sắc hơi bị loá - có thể do máy bác quay nên thế ( done )
Ông này video cũng hấp nhẫn đấy......................... giọng nói khá ấn tượng nhưng đang cảm cúm hay sao đó...............

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019