Trên tay Samsung Galaxy S3 màu đỏ

sonlazio
17/8/2012 9:24Phản hồi: 254
254 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không đẹp bằng em màu trắng của mình được 😁

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
anhhungso0
ĐẠI BÀNG
12 năm
con màu đen bị trày ở mặt lưng rồi! 😔
màu đỏ khó sài lằm. nhìn màu mè wa

Sent from my HD2 using Tinhte.vn
Đã bán em màu trắng để đợi em màu đen ra là mua ngay nhưng màu đỏ này đẹp quá làm mình giao động,không lẽ giờ quất em đỏ này
HoliCf
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này là 2 nhân 1.5Ghz chip Snap S4 hay S3 vậy ?? (Nếu S3 thì để đó cho e ngó chứ e ko mua =)
@HoliCf Tuy 2 nhân nhưng là A15 nên ngon hơn 4 nhân s3 quốc tế hihihi,có thể em nói nhầm
nhìn chữ at&t mất giá cái máy quá
cobra83
ĐẠI BÀNG
12 năm
cá nhân mình thích ram 2g hơn là chip 4 nhân. Khi nào phải xử lý đa nhiệm nhiều mới thấy tác dụng của ram lớn như nào. Chip 2 nhân 1.4ghz là quá đủ cho mọi nhu cầu dù là cao nhất.
Tinhte thuyết trình video không có hay, đúng ra cần phải chuẩn bị trước để khi nói được trôi chảy, không có thừa từ và có trọng tâm, chứ theo video vừa xem từ ngữ không được lưu loát, đụng đâu nói đó. Chưa chuyên nghiệp!
@trautrang73 Có thể đúng với bạn nhưng với mình và có thể với nhiều bạn khác, anh Sonlazo "trên tay" rất pro.
nhatdungne
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trautrang73 Mình đồng ý kiến với bạn này! theo ý kiến cá nhân của mình thì các clip "trên tay" của tinh tế không được cuốn hút và có phần thiếu chuyên nghiệp. Như bạn đã nói, cần phải có thời gian tìm hiểu thật kỹ về sản phẩm cũng như các tính năng nổi bật trước khi review.
@trautrang73 Cái này là anh em chia sẻ !! Đâu cần chuyên nghiệp như trên truyền hình Vê-Tê-Vê hay Television đâu !! Chỉ cần dễ hiểu và đầy đủ thông tin là "ngon" lành cành đào roài !! Cá nhân mình thấy vậy là Oke roài !!
Nhìn mầu này có một cảm giác rất huyền bí. Đỏ như máu vậy.
4G LTE thì phải đi với chip 2 nhân thôi, các màu khác cũng vậy, 4G mà 4 nhân nữa thì pin nào chịu nổi, cá nhân mình thấy màu đỏ này đẹp, nếu có bản GSM thì ngon 😃
Haizz, S3 buộc phải dùng chip này để có LTE, exynos của ss làm gì có lte
vì nó màu đỏ nên cái chỗ đèn led nó phải khoét cái lỗ, nhìn S3 màu trắng không có cái lỗ đẹp hẳn ra, quay quang cái này hơi bị xấu.
@phuong.1992 Nó có dao động theo từng lô.
Con màu đen ban đầu của mình còn che hoàn toàn (trừ soi dưới nắng) cái mắt đó nhưng ánh sáng vẫn phát ra được ngoài.
Con đen đang sd ko được như vậy, cái mắt hơi lộ do lớp che mỏng quá

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
chip 2 nhân ram 2Gb theo mình nghĩ là quá đủ cho 1 chiếc ĐT làm việc, không cần thiết phải 4 nhân, màu đỏ bọc đô nhìn rất quý phái, nữ xài rất đẹp
Mặt trước nhìn cũng ok mà sao mặt sau nó xấu thế,nhìn cứ như hàng rẻ tiền,dù là màu nào cũng vậy,đáng tiếc.
đẹp và sang thật ... T.T
2 x là phù hợp vs nhà mạng pro à. Thị trường LTE

Sent from my SHW-M250K using Tinhte.vn
ban muốn ram 2GB chíp lõi tứ thì bạn mua phiên bản hàn quốc, xài dc ở việt nam đó
Màu đỏ xấu quá , không thích 😃
rất ngon nhưng giá như vỏ ko phải là nhựa thì tuyệt, nút home to và dễ ấn hơn 😃
xấu dzu mình thik màu trắng hơn S3 hợp vs màu trắng nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019