Trên tay Samsung Galaxy S3 màu đỏ

sonlazio
17/8/2012 9:24Phản hồi: 254
254 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Zen1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
2 nhân nhưng hiệu năng ngang ngửa với 4 nhân mà. Với cả dòng chip qualcomn s4 này mới chạy đc 4G ở bên Mẽo. Ngu kiến của mình là n.thế
Bây giờ thương hiệu samsung lên cao quá rồi giá các sản phẩm của nó cũng lên vèo vèo...s3 này có trúng số mới dùng nỗi...hehe, nói zui thôi chứ nhà giàu dùng tốt mù.
2 nhân của qualcomm và 2gb ram là ngon rồi, ko ham hố 4 nhân
màu đỏ .... 🆒
Trong clip có tiếng thông báo của BB =))
Hyper But
TÍCH CỰC
12 năm
Cái tai nghe mà màu đỏ nữa là tuyệt vời ;)
đời sinh viên bao giờ có s3 đây
Hai nhân nhưng nó là S4 nên cũng không yếu đâu
SIII càng lúc càng chứng tỏ mình là sản phẩm chuyên dành cho nữ giới rồi đấy 😆
nói đâu xa hằng ngày gặp khách hàng, thấy hết 80 - 90 % là nữ giới xài SIII, nam giới tránh xa 😃
Nếu có màu bạc gom lúa súc ngay,lưỡng lự nó với One X quá, .OneX vì đam mê,SIII vì đua đòi thiên hạ😃
Nhìn thằng S3 đỏ sao giống bê đê quá pà kon.
Dáng nó nhu mỳ, ẽo lã quá =))
kozozo116
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kkanhhungvl thì hợp cho nữ mà lị
@kkanhhungvl nhìn bạn pede vậy dùng cũng được mà, vớ vẩn!
Không biết ss S3 có màu đen không nhỉo_O
Galaxy S3 mà có màu như thế này thì rất đẹp nhỷ
vanchuc169
ĐẠI BÀNG
12 năm
@evever như thế này nhìn cũng hay hay
thích con ram 2gb hơn là chip x4, hầu như chả bh sử dụng hết hiệu năng của chip x4 cả
@datinhkiemkhach2010 Mình cũng thấy vậy
Thích ram 2g hơn cpu 4x 😃
Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Hình như Snapdragon S4 cũng không thua terga 3 hay Exynos 4 nhiều đâu các bác. E thì thấy màu trắng đẹp hơn nhưng chưa đủ lúa để đổi. Chắc đợi S4 hay note 2 đổi lun😃
Vậy bạn coi lại so sánh của bạn lúc đầu đi?????
clanpeobeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko biết sao mọi ng khoái 4 nhân! Chứ mình thấy 2 nhân là quá đủ để xài rồi! Nhất là khi ram nó ngang ram em máy tính của mình! 😁 vs 4,0 và rồi sẽ lên 4.1 thì mình nghĩ chỉ cần dual 1,5 là quá mượt rồi! Kết em này ở khoản ram và màu! Nhưng ghét samsung! Can cái tội kiện tụng! Làm ghét luôn cả apple! Vì thế cạch 2 hãng này ra! ( cho dù nhà mình dùng 1 đống đồ của 2 ông này, nhưng toàn bố mua, còn mình thì ko bh )
@clanpeobeo
Để mình vd 4 nhân nhé.
S2 2nhân khi nghe nhạc định dạng tta bằng neutron, cpu 12%

S3 4 nhân, cùng đk trên 2% cpu

Vậy đó.

S2 ép cpu chạy ko tụt xuống 800(nó 200-1200 nếu để nguyên) để ko vấp tiếng của định dạng tta.

Còn s3 mặc kệ, ok hết.

Đấy là nghe nhạc, một thứ ít ai ngờ, chứ chưa kêt chơi g

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
@clanpeobeo Chắc chưa làm ra tiền để mua phải ko?
clanpeobeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@YPMVSTAFF Rõ ràng khi so sánh thì 2 nhân sẽ kém hơn 4 nhân ở rất nhiều khoản rồi! Nhưng ý mình là đối với mình thì 2 nhân là đủ dùng rồi! Máy cũng ko bị giật hay lag, thế là đủ! Còn 4 nhân để chạy đc nhiều tác vụ hơn, tác vụ ấy khó hơn! Mà điện thoại mình thì chơi game là chính, khoản tác vụ ấy 2 nhân cũng thực hiện tốt rồi! Trừ khi sau ng ta làm game chỉ chạy đc trên 4 nhân thì mới phải chịu! Nhưng mình tin là 2 nhân cũng lâu lâu nữa mới lỗi mốt!
clanpeobeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@HueHung Bác bảo lương gia sư vs đi làm parttime của sinh viên thì đc bao nhiêu 😁 nhưng căn bản là cũng ko cần sắm! Vì có ng sắm hộ ;) tội j chứ!
Nhìn đẹp nhưng nếu mua thì cứ màu trắng mà quất.
Sao em thi lai thay thiet ke nay ko dep may bac a.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019