Trên tay sim ghép chạy tốt cho iPhone 4s GSM khoá mạng

cuhiep
18/2/2012 7:6Phản hồi: 424
424 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

devilbatmc
ĐẠI BÀNG
12 năm
chúc mừng ip4s at&t chắc mấy mạng khác cũng sớm ra thôi các bác cố chờ đi^^
thằng minhtoan198x tỏ ra nguy hiểm thật, ae cẩn thận:timebomb::timebomb::timebomb: :giggle::giggle::giggle::giggle: hahaaa
noruler
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái chỗ nhận cuộc gọi của N9 hao hao Wp7 thế nhỉ 😁
Chúc mừng các bác iphone lock nhé....Sài lock lăn tăn mỗi vụ này...
bác cuhiep và các pro cho e hỏi tí đc k ạ! 4s mạng softbank của jp có dùng đc cái này k ạ :d!
LeAnh0107
ĐẠI BÀNG
12 năm
hi. thích nhỉ. mình ko có tiền dùng táo buồn quá
[destiny]
ĐẠI BÀNG
12 năm
con gsm của em chạy không biết có được không thấy không có mạng của em.... èo. các bác cho ý kiến tí.
tin buồn cho bác nhá. iphone của bác k dùng được đâu. hihi. *khoe hàng hỏ*

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 05:13 PM ----------

tung chiếu 4s thui các bác ơi. Gevey sim xuất hiện, giang hồ dậy sóng............................................................
[destiny]
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình hỏi thử thôi có được không không thấy có mạng đó. bác à. bác chém kinh quá....
[destiny]
ĐẠI BÀNG
12 năm
không ai giúp em à........ ai giúp em thanks.
iPhone 4 8GB Lock AT&T có xài cái này ko cuhiep?
nguyennamha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Niềm vui lớn với anh em xài iPhone 4S Lock 😁 !
Mình có con 4s AU từ Nhật mang về, không biết có xài sim ghép này được không vậy Anh!( mình không rành lắm về nhà mạng). Mong Anh chỉ giúp với!
R-SIM hiện không hỗ trợ cho các nhà mạng Sprint, Verizon (mỹ), AU (nhật)
Có hỗ trợ 4S Vodafone Germany không bác?
chúc mừng anh em có 4s khóa mạng! nhìn con n9 trắng vẫn đẹp,tinh tế hơn hai máy còn lại! hi
handukims
TÍCH CỰC
12 năm
Cũng ngon rồi đây nhưng k biết độ ổn định ra sao .....
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
cái này chỉ cho iphone thôi hả bác, có làm được cho lumia 800 bản lock ko nhỉ

Hàng AU hình như là k unlock đc thì phải :d! nếu như đọc và xem ở trên kia thì hình như chỉ có của softbank mới dùng đc, k biết có phải k nữa :d

---------- Post added at 05:20 PM ---------- Previous post was at 05:18 PM ----------

thế bác cho e hỏi, cái vi trình modem của e là 1.0.13 có dùng đc cái sim ghép này k thế ạ :d
máy bác kia là hàng world nên dùng bb nào mà chả được bác. còn của bác thì thử gevey sim là bít ngay thui mà. hihi. có sai sót j thì bác cứ chỉ bảo em nhá.
ra là thế ^^! thế là bác kia chém gió ạ ^^! hic, lại còn vậy nữa ạ, thử 1 củ 5 là biết đúng k bác ;))!

thế bác cho e hỏi thêm! e có 1 con 4 lock, trình modem là 04.11.08 liệu có dùng đc cái sim ghép này k ạ
bác ơi. cái R-sim này chỉ dùng cho 4s thui. ae có cần phải móc họng nhau như vậy không........😷
hố hố. like mạnh tay cho bác luôn. :bounce:

---------- Post added at 05:25 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

hàng bác là quốc tế mà. thoát chế độ air plane đy là thấy soóng chứ hỷ. hihi.
[destiny]
ĐẠI BÀNG
12 năm
reset rồi nó hiện lên cột sóng sim nào cũng nhận sóng tuốt nhưng có điều chỉ hiện lên nhưng thông số mạng vẫn như vậy... chỗ netword vẫn không nhận bác cho em cách kiểm tra sao biết word hay lock hồi h chưa sài nên không biết ạ thanks.
ngay chỗ Model 2 chữ cái cuối là 'LL' thì sẽ là hàng lock còn những chữ khác là hàng world đó bác. xem 2 kí tự cuối nhé. :bounce:
[destiny]
ĐẠI BÀNG
12 năm
http://www.tinhte.vn/f169/phan-biet-iphone-3g-3gs-iphone-4-4s-lock-va-world-hoi-tai-day-149690/
em thấy cần gì chữ ll lock tùm lum nè bác. xin bác giải thích thanks.
LL chỉ cho biết là hàng Mĩ thôi. còn là lock hay global đều có hết
atran260
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em mới vừa unlock 3 con ip4s của ATT. Em tháo sim ATT ra trước khi activate ip4s lần đầu tiên. Sau đó, bỏ sim nhà mạng khác vào. Rồi connect vô itunes. iTunes tự động activate ip4s và unlock luôn. Em xin góp ý kiến để các bác hội ip4s locked có thể tháo chăn dễ dàng hơn 😁
:sleep:giá iphone 4s lock bản 16G bữa nay đã lên 13 chai khủng quá cách đây 2 tháng chỉ có 9t5 mà giờ lên thật là chóng cả mặc mày
Chờ Ip5 lun....! WWDC chax có mak.... :sleep:
bên 5s có anh bình bán 990k rùi nè http://www.5giay.vn/showthread.php?t=4564479
Bảo cuhiep lừa đảo =)) b cũg có bản lĩnh phết đấy!

Sent from my iPad using Tinh tế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019