Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Smartwatch META M1: rắn rỏi, kiểu dáng lạ, giá 4,2 triệu

TDNC
20/7/2015 3:22Phản hồi: 102
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuongibra
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp quá 😁
thiết kế thì đẹp nhưng nhìn cái màn hình chán quá 5 củ có ít đâu......haizzzz
Được quan tâm nhiều đến thiết kế nhưng M1 lại khá nghèo nàn về tính năng. Lý do là vì nó không có kho ứng dụng nên chức năng sẽ bị giới hạn bởi những cái mà nó có sẵn, bao gồm nhận thông báo cuộc gọi, tin nhắn, email, lịch, nhắc nhở... từ điện thoại và có thể xem thời tiết, điều khiển nhạc. Bạn không thể cài thêm app và cũng không thể cài thêm mặt đồng hồ. META M1 tương thích với Android, iOS và kết nối qua Bluetooth 4.0.

=== Stupid watch ===
hoang356
ĐẠI BÀNG
9 năm
Với mình thì cái đồng hồ này khá đẹp và dị nhưng sẽ khó thành công, có thể chọn rất nhiều đồng hồ khác để đeo nó
Nếu muốn công nghệ thì pebble steel ngon hơn, nếu nói về sang trọng thì đồng hồ cổ điển sang và đắt hơn nhiều, nếu nói về đồng hồ mạnh mẽ hỗ trợ smartphone thì casio có mấy mẫu g-shock đã rất tốt r, pin cũng trâu hơn nữa. Nói chung là con này ngoài việc do người có tiếng thiết kế ra thì k có j nổi trội cũng k nhắm đk vào một đối tượng cụ thể nào cả, khả năng cao là lại xịt
wtf9999
CAO CẤP
9 năm
@hoang356 Xịt rồi bạn chứ khả năng cao gì nữa , ra từ năm ngoái rồi mà .
duyvankm
TÍCH CỰC
9 năm
chấm điểm 10 cho thời trang nếu bạn là dân sành điệu, tính năng rất cơ bản thiết kế cũng rất chắc chắn, thật ra đồng hồ đeo tay thì mình chỉ cần nó đơn giản nhất có thể, đẹp và pin 3-5ngày, điện thoại có thể ngày sạc 2-3 lần dc chứ đồng hồ đeo tay mà như vậy thì đẹp mấy cũng vất cmn đi
0978696869
ĐẠI BÀNG
9 năm
thiết kế dây thì chất nhưng nhìn mặt đồng hồ còn chán hơn CASIO điện tử hồi xưa nữa
Liệu đây có phải là BWATCH?quá đẹp!
kiendaicad2
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp
Mr_HongHot
TÍCH CỰC
9 năm
tự nhiên có 2 cái còng ở 2 đầu, thừa thãi và nặng nề hơn bao nhiêu. còn lại thì đẹp
@Mr_HongHot Thật sự đeo trên tay nó k nặng như mọi người nghĩ đâu, mình đang đeo cảm giác như đh cơ thôi ah
umaramin
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quả này chỉ hợp với mấy bác tay to 1 chút. Chứ tay như e đeo vào chắc thấy nguyên đồng hồ.
fuzymountain
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con này không có mấy cảm biến đo bước chân đúng ko nhỉ. Giá vẫn hơi chat
ndhungcvx68
ĐẠI BÀNG
9 năm
😃 cùi bắp
aloha_2meee
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá như thay cái lõi của Apple W vào bộ vỏ thiết kế như này thì ta có 1 chiếc SW phù hợp hơn với cái giá mà Apple đưa ra
SMAST WACH NÀO tương thích với Blackberry Os 10 nhĩ
@anh_that_tinh Cài app vào là chạy thôi bác, đã test trên Passport.
@TDNC cài bằng file apk hả mod?
@anh_that_tinh mấy bác chốt vấn đề này giúp em với ?
@nhan_truong để cuối tuần mượn lại thằng bạn mình con BB test lại lần nửa rồi báo bác hay 😁
@nhan_truong Thật không may là phần mềm Meta không tương thích với Bb10, không chạy được Google play service!
@nhan_truong Thật không may là phần mềm Meta không tương thích với Bb10, không chạy được Google play service!
mod @TDNC đính chính lại giúp mình là đh chỉ nặng tầm 200g thôi mod, 400g là tính luôn hộp 😁
s60v3
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con này hoạt động với ios thế nào hở các bác?
alihieu
TÍCH CỰC
9 năm
@s60v3 vừa mới lấy con này, hoạt động với ios ok nhưng thông báo hơn trễ, có cuộc gọi tới ĐT kêu vài giây thì đồng hồ nó mới rung và thông báo. Để test thử vài ngày xem sao
s60v3
ĐẠI BÀNG
9 năm
@alihieu em thấy con này ít app quá.. chỉ có mỗi 6 hay 8 app built in 😔
ăn lại dc cái rẻ với cả trông hình thức cũng k tệ
alihieu
TÍCH CỰC
9 năm
@s60v3 Mình đang dùng cả moto 360, vừa mua thêm con này nghịch vì moto360 kết nối với ios ko cài được mặt đồng hồ như trên androi. Nếu dùng chỉ hiện thông báo thì như vậy là đủ, quan trọng là nó rẻ 😁
khuyetdanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có bác nào bán em này dây kim loại ko ạ?
anmayvip93
ĐẠI BÀNG
8 năm
@khuyetdanh Cks nhé bạn. Ông a vừa xách tay từ us về tặng cho con nhưng ko sài
;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119