Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay Sony Ericsson Xperia Ray, nhỏ, đẹp, nhanh, xịn

sonlazio
4/8/2011 2:57Phản hồi: 382
382 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng được ra phết đấy nhỉ, màn hình nhỏ và ngoại thất khá sexy nên chỉ phù hợp với chị em thôi, còn đàn ông đích thực thì phải từ 4 inc trở lên mới gọi là đúng chất...
kenxx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thế mấy người dùng < 4 inc thỳ k phải đàn ông đích thực à :cold::cold:
Mình thấy nó rất đẹp...nhưng có lẽ nhỏ gọn thế này thì hợp với chị em hơn....cá nhân mình thích nó to hơn một tý
yêu tất cà sản phẩm SE:p
hùi đó mua x10 với ARC mấy đứa bạn gái hô to quá ko vừa tay nữ, h thì Ray nhỏ gọn quá vừa tay nữ rùi ^^ hẳn các bạn nữ sẽ thích đây vì Ray sẽ còn có màu hồng ^^
Thực ra màn hình 3.3 là hợp lý.
Thích những kiểu máy nhỏ nhẹ hơn chứ như kinh nghiệm của em màn hình to cũng chẳng làm gì ..... chơi game thì vớ vẩn , cùng lắm là tiện lướt web mà chỉ tổ tốn điện toàn hết những lúc cần.
Em ủng hộ ý kiến như SJob. đã là để giải trí thì to hẳn như 10 inch. biến thái kiểu 4-7 inch chẳng làm được việc gì ..
3,3 hợp lý nhưng có 1 số fần tử xấu qua Box Sym chê con N500 3,2 là nhỏ. Không hiểu nổi tụi nó luôn
hiepboy92
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác đang nhắm đến mấy em đen trắng thì phải. Theo em 4inch là vừa. Máy em 3,2inch dùng nhiều lúc ức chế lắm.
hiepboy92
ĐẠI BÀNG
13 năm
em mê nokia 500 rùi bác ah.
Ko khoái em này lắm, cái màu nữa chứ, nhìn có vẽ dễ bay xước lắm. DÙng 1 thời gian sợ xuống cấp nhanh !
Em rất thix bề ngoài em này,kiểu dáng,nút Home,....Mỗi tội cái màn hình 3,2 inch:cold::cold::cold: thì hơi bị tiếc:sleep:
E này xinh phết mà lại khỏe, mình vẫn thik màn to
Ray hợp với nữ hơn vì màn hình nhỏ,thiết kế đơn giản lại đẹp,không biết giá thế nào.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Chẹp chẹp, máy đẹp, cấu hình cao, thương hiệu bền hàng đầu... chỉ chờ giá thui, he he. I love SE!
elroy
ĐẠI BÀNG
13 năm
mấy bác tinhte review thường cứ hay gõ gõ, nhấn nhấn rồi quăng máy xem clip thấy phản cảm thật đó. mấy năm rồi vẫn vậy
Con này tầm 10chai mà mấy bác kiu tuyệt vời, ngon. N500 chỉ có 4,4tr trước thuế thôi mà chê tùm lum.
hì, bác nói cũng đúng, mà Nokia và Sym đang bị làn sóng anti lấn áp mạnh mẽ mà :giggle:
p/s: nó là Nokia 500 chứ ko phải N500 đâu bác, ko lại bảo là "truyền nhân" N-series thì chết :cold:
Cái này mấy bạn nữ chắc thích lắm nhỉ😃,rất nữ tính😃
Màn hình nó mà tầm 3,5 hay 3,7 là lượng ng mua sẽ tăng đột biến ấy chứ. Mặt trước nhìn đẹp, mặt sau hơi đơn điệu. Chắc khách hàng trọng tâm là girl thì phải
thông tin e đc biết thì nó là vỏ nhựa. những tấm nào chụp bên hông e thấy rõ khe hở. không biết như thế có ọp ẹp quá không nhỉ :S
Snake696
TÍCH CỰC
13 năm
Có arc rồi chả hốt con này về làm gì cả!
dkchoi
TÍCH CỰC
13 năm
Nhỏ mà có võ. Cấu hình như Arc, chỉ có điều không đẹp bằng thôi
alexalexoe
ĐẠI BÀNG
13 năm
dùng nhiều đc 2 ngày cơ à, pin tốt thật hic, chả bù cho htc, còn bác sonlazio nói vui tính thật, "loa thì ai cần tăng âm lượng" em thì thấy rất nhiều người cần vì đôi khi đi ngoài đường ồn và để trong túi thì ko thể nghe thấy đc, loa to rất tiện lợi
peoiumap
TÍCH CỰC
13 năm
có anh chị nào bít chỗ bán phụ kiện phong phú cho dt sony ko ạ ...... thấy S2 mới ra mà nhìu phụ kiện woa hic hic ... anh chị nào bít thì chỉ em nha... em xin cám ơn

phút 90 tự nhiên anh Sơn cầm wang kon RAY thấy anh Sơn ... ...... ác :timebomb:
Khá là đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019