Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Sony Xperia P: máy rất đẹp, thân bằng kim loại, mạnh mẽ và nam tính

TDNC
8/5/2012 8:51Phản hồi: 1.113
1.113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

alexzai
TÍCH CỰC
12 năm
quá đẹp
rockboys
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy đẹp mà quả pin đểu quá 😔
kết e này nhất
mà xperia s 13tr9 lận mà
binhdayyy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao clip sai nhiều vậy? Từ chip 2 nhân 1 ghz với 1.2 ghz, xong lại màn 4" và 4.3", rồi thì bộ nhớ trong 4GB với 16GB... Bó tay
DXPERIA
ĐẠI BÀNG
12 năm
@binhdayyy hình như lãnh đạo của tinhte.vn giao cho mod TDNC phụ trách mảng giới thiệu đt mới luôn rồi. không phải chê gì đâu chứ mình thấy bác TDNC này giới thiệu chẳng có hay gì cả. thông tin đưa ra sai tè le. ko phải 1 cái review này mà mấy cái trc nữa cũng có 1 vài chi tiết sai. video làm cũng tít kiệm time nữa. 😕 nhưng mà thích nhìn đt mới nên mới nhảy vô coi thui. 😁
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
12 năm
ôi cuộc đời . 10 chai ...
Máy thiết kế rất đẹp , đặc biệt là mặt trước nhìn rất lịch lãm và sang trọng .
tuyệt nhưng mà việt nam vãn không chuộng nên rớt giá rất nhanh
ricardotr
TÍCH CỰC
12 năm
Nhôm liền khối, đẹp thì cod đẹp, nhưng bây giờ em dùng quen 1 ngày 2 cục pin rồi, em này không thay pin được liệu có chịu nổi em không
vân không tạo được một tiếng vang như s3
condienban
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quyetchien30787 Đừng nói thế bác, tiếng vang hay ko còn chưa biết, còn chưa biết s3 có thành công ko mà bác, mấy lị fan gì thì điện thoại đó luôn là nhất mà, 😁
@quyetchien30787 BÁc này so sánh kì quá 😁
Một cái thiên về ngoại hình, một cái lại khủng về cấu hình. Hơn nữa SIII cũng "ăn ké" được thành công từ SII rồi. So về giá cũng chẳng bằng được. SIII với P chẳng có điểm gì tương đồng để mà so sánh cả
VISY
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng chất Sony, tinh tế, đẳng cấp...nhìn lại "cục sỏi" SS G III sao mà nhiều chất "tàu" thế!
shot1emup
ĐẠI BÀNG
12 năm
@VISY Nói thế.. S3 cũng có dáng của nó đó chớ bộ
Mừng cho sony máy khi nào củng đẹp và giá cả lúc này ko định trên trời nữa.tầm giá này rất nhiều sự lựua chọn nhưng sony sẽ là lựa chọn xứng đáng
tình yêu của mình đây rồi :x . Ngoại từ khoản pin hơi đuối ra thì tất cả đều k có gì đáng chê cả.
Chỉ có thể là sony :x
Mỗi tội nhìn cái chữ NFC vô duyên vãi @@ . Nếu tiêu chí đẹp thì vẫn muốn sánh đôi cùng arc S hoặc xperia S hơn
binhdayyy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@blackmoon123abc Cái chữ NFC đó là miếng băng dán lên thôi, bóc ra được mà =.='...
Đẹp, rất đẹp. Mình rất thích vỏ làm bằng kim loại. Nhưng nếu màn hình được 4.3 inch thì mình sẽ càng thích XPP hơn ^^ .
ufdb
CAO CẤP
12 năm
ko thích kiểu có cái viền bên dưới,nhìn máy mất cân đối
@ufdb Cái cục dưới màn hình đó theo mình nghĩ thì nó có tác dụng như cái đối trọng vậy, khi bạn thao tác 1 tay tại vùng dưới màn hình máy sẽ không bị lật ngửa về trc, ( phỏng đoán cá nhân thui, mong là trùng với ý tưởng của nhà sx 😁 hihi`)
Mấy em Anroid dùng ram đến 1GB mà vấn giật ???? Chuối nhỉ
Crazy.party
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Canon100is HTC One x cũng 1GB đó thôi :|
màn hình đừng có vàng vàng sau vài ngày dùng là được
lotme
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngon
máy thiết kê đẹp nhưng lỡ mua XS rồi
Thích quá đi. Con này mà pin tốt mình mua liền lun ^^
Cái quả pin thì không duyệt được, Sony lại đi vào vết xe đổ của HTC ngày xưa rồi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019