Trên tay Sony Xperia Z Ultra chính hãng

sonlazio
7/8/2013 10:6Phản hồi: 157
Trên tay Sony Xperia Z Ultra chính hãng
Xperia Z Ultra là một thiết bị chứng kiến sự thay đổi triệt để của Sony so với những chiếc điện thoại họ đã làm trước đây. Từng "cố thủ" với những điện thoại màn hình nhỏ và trung bình nhưng Sony đã dần thay đổi từ Xperia Arc và sau đó là Ion. Hồi đầu năm nay, họ gây bắt ngờ với Xperia Z 5" và giờ là Z Ultra 6,4", một chiếc điện thoại lai với máy tính bảng mà chúng ta hay gọi phablet. Lý do Sony chọn kích cỡ này là nó vừa khít túi áo sơ mi của người dùng. Z Ultra sẽ được bán chính hãng trong vài ngày tới với giá 18 triệu đồng kèm một số khuyến mãi như pin Sony 3500mAh hay bao da....

Chúng ta đã có khá nhiều bài viết về Z Ultra nên mình sẽ không nhắc lại chi tiết nữa. Điều đầu tiên mình kiểm tra khi cầm máy này lên là ROM xem nó đã dùng bản chính thức của Z Ultra chưa hay vẫn là bản tuỳ biến từ Z. Thật tiếc là Z Ultra này vẫn đang là bản từ Z, không giống như chiếc máy trưng bày ở Mai Nguyên mình thấy hôm qua. Hiện tại thì Sony cho biết phải đến 9/9 thì họ mới đưa ra mắt ROM xịn cho Ultra Z.

157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

very nice
#@!#@!# Xperia Zép $#@$#%#$%
BB_Minh
TÍCH CỰC
11 năm
@ste7en9x91 Dép Ui chao này đẹp mà to thật. Nếu tôi có thì tôi phải thửa áo sơmi và quần jean túi to 1 tý. Mùa đông cho vào túi áo vest thì ngon !;)
RVHT
TÍCH CỰC
11 năm
@ste7en9x91 Kết cái hình 😆
@ste7en9x91 Bác có cái Avatar 2` quá. Like cho bác @@
Trông cầm gọn nhỉ. Giá xtay đang tốt dần cho 1 siêu phẩm roy :v
@Armerial 14tr ngon vãi...có nên đổi sang con này ko ta!
@thaihoangan_xp ngay và luôn đi bạn, nhưng mà chọn cẩn thận nhé, vào hàng nhái thì ....
không thì mua ZR cũng đc, chính hãng, ngon
@Nô Ha Ra

chọn cửa hàng xách tay uy tín mà phang vào, ví dụ như cellphones chẳng hạn có cho tiền mấy cửa hàng đó cũng không dám bán hàng nhái,
der_titan
TÍCH CỰC
11 năm
thiết kế đẹp quá
volbmt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy đẹp, cơ mà thích màu đen hơn 😁
Máy tuy to và dài , nhưng thiết kế rất đẹp và tinh tế !

P/S : Mời anh em thư giãn với video Z Ultra cùng người đẹp dưới nước .
Nhìn rất ấn tượng và độc đáo ... 😁

Kết hợp với Em Bluetooth hôm bữa ra mắt nữa là cặp đội Hoàn Hảo !
😁 mấy bác cầm note 2 đã than khổ, không biết em này thế nào đây.
mylove0308
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp chất, Nhưng màn hình tầm 4,7in và giá cũng tỉ lệ thấp xuống như vậy là ngon nhất. không thích điện thoại quá khổ thế này
e này đep nhưng thấy quá to bất tiện
leeminheo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huydinhhd90 To mà chơi vuông vứt thì cầm hơi khổ ah!1 tay thì potay
Bacutri
TÍCH CỰC
11 năm
Mua đi rồi bán lẹ vì bự quá xài sẽ thấy bất tiện đủ thứ !
thanh2d
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Bacutri lúc nào bán thì báo cho mình với nhé .
kijinobita
ĐẠI BÀNG
11 năm
hình xperia z dép độc quá 😁
@kijinobita Bác cuhiep có cái hình độc hơn post trên face, vẽ 1 em vác cái đt trên vai, ha ha!!!
nhan85x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn nản lúc đầu thì ham hố chứ xài lâu rồi mới cảm thấy như lúc nào cũg vác cái của nợ bên mình, đã từg trải nghiệm vài tháng với 2 cái note 2 màn hình chỉ có 5,5" huống chi là 6,4" này
BLHT1111
TÍCH CỰC
11 năm
@ste7en9x91 Chính xác vậy đó. Xài 1 thời gian là thấy bt rồi nhìn lại mấy cái 3 4 inch thấy nó chút xíu
@nhan85x của nợ là sao bạn.....bạn ko có túi quần sao.....mình từng xài note2 ko lâu trước khi vừa chuyển sang em này.....con z ultra này hơi khó khăn 1 tí và hơi cấn 1 tí nên khi ngồi bắt buộc phải lấy em ra còn riêng em note2 thì ko vấn đề gì cả ngay cả quần bò hay mọi loại quần nào cũng có thể chứa em nó bất kể là ngồi hay đứng cũng ko có vấn đề gì cả...mình ko biết sao với bạn lại thấy nó như của nợ thế ko biết....
@ste7en9x91 đúng roài m cũng thế đang cầm note mà cầm mấy em khác bé lên thấy khó chịu hẳn
😁
@ste7en9x91 Ban đầu mới dùng note 1, đưa lên nghe gọi lúc nào cũng có cảm giác người khác nhìn mình kỳ kỳ vì nó quá khổ, sau rồi quen giờ đang dùng note 2 vì những máy khác bé quá nhìn cảm giác như đồ chơi bạn à
bác Mod dùng 10.9 à, chạy ổn không bác, cho em link dow về cài thử
ôi mai gót...em này thật là thần thánh...vẻ đẹp của em phải ví như công chúa người cá trong chuyện tranh đảo hải tặc vậy....đẹp hoàn hảo nhưng mỗi tội là khổng lồ..😃😁:p😃
xphiphi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn cũng đẹp đấy, cơ mà to quá. Lúc nghe gọi cứ như là áp cái đế dép tông lên mặt vậy 😃
hoxuantu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trong hình phần mềm đọc truyện tranh gì đó các bạn nhỉ ?
@hoxuantu haivl.com đó bờ rồ
ih cái dép lào :d

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019