Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay Suzuki GZ150-A, xe côn tay dành cho những chuyến hành trình

El Ku
28/8/2012 7:36Phản hồi: 420
420 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các thứ đã lắp thêm cho Suzuki GZ 150A:
1. Chắn bùn bánh trước.
2. Chắn bùn bánh sau.
3. Chân chống đứng.
4. Đèn pha led.
5. Kính chắn gió.
6. Thùng sau.
7. Bốn đèn led demi đỏ gắn trên hai kính chiếu hậu và hai thùng hông.
8. Bốn đèn led xi-nhan vàng cùng vị trí với bốn đèn demi.
9. Hai đèn led trắng phía trong hai thùng hông (mở nắp thùng: đèn sáng và ngược lại).
10. Sạc điện thoại gắn trong thùng hông.
11. Còi ưu tiên.
12. Remote chống trộm.
13. Yên sau + tựa lưng to bản.
@TrucLXAG
Bac
Hôm nay e đi motor show bên q7 về coi bộ em yêu em ý mất rồi các bác ạ.về nhà từ trưa tới giờ e cứ lướt mạg đọc thông tin của em ý.về nguyên bản gz150 em thấy hơi già so với em hôm nay được tận mắt thấy tay sờ mẫu gz150 độ mà e chết mê mệt.mạn phép hỏi các bác nếu em Mua 1 em đời 2013 và độ i xì như hình em đăng thì tổg thiẹt hại hết bao nhiêu để em báo nhà ạ Em newbi nên nhìn qua chỉ thấy đôi vành nan hoa và tay ga ngang cùng mấy chỗ sơn đen là độ thôi ạ.mog các bác chỉ bảo tỉ mỉ ạ.em xin cảm ơn!!!!
xlive
TÍCH CỰC
7 năm
@Benzzx Nếu bạn ưa cái dáng thì nên mua chứ thực sự cá nhân mình đã đi thử vài lần với con xe này: to xác nặng nề, máy yếu. Độ như hình thì khéo chọn đồ để làm thì chi phí cũng ko nhiều
@Benzzx mâm nan hoa trước sau, yên solo, thay toàn bộ dàn mông (dè gò lại, đèn đuốc thay hết, cắt sườn), tay lái ngang, pô cổ chai, sơn/dán decal lại các vị trí...
@xlive
Em thì em k đam mê tốc độ lắm, người em cũg bé bé m67 nặg 60kg , mà e cũg chưa đi xe côn bao giờ.hôm nọ nghe có show nên cũg đi thử ai ngờ cưỡi em này thì lại kết luôn.e thích vì nhìn dáng xe rất cổ và độ như ảnh thì nhìn rất hầm hố.e tính mua xe về đi dạo cf hay đón con đi học thôi a.k biết đi phượt thì thế nào vì e chưa trải
ga7981
ĐẠI BÀNG
7 năm
muốn độ thêm đồ cho GZ150, ở TPHCM thì đến chỗ nào vậy các bác?
Cám ơn các bác
Các bác cho em xin ý kiến về lắp thay bóng cho GZ với. Em cần bóng nào sáng hơn, ít nóng, không phải thay acquy. Em đã lắp đôi L4 rồi nhưng không bật thường xuyên, cần 1 bóng sáng để đi trong phố thôi. Cảm ơn các bác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019