Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay Suzuki GZ150-A, xe côn tay dành cho những chuyến hành trình

El Ku
28/8/2012 7:36Phản hồi: 420
420 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xe SUZUKI này kiểu dáng rất nam tính và giá bán hợp lý quá!
Kenny
CAO CẤP
12 năm
em này sơn trắng + chỉ xanh, sắm nón bh màu kem, bộ đồ kem nữa thì có đồng đội =]] nói chung khá đẹp và giống xe bồ câu rùi đấy, dàn đuôi và cốp giống 1 vài mẫu cao cấp của honda, nói chung là 8/10
xe đẹp , nhất là bản màu đen.
rayz
TÍCH CỰC
12 năm
4x đi hợp, mình thanh niên trai tráng thì EN hoặc ráng lên naked 150 khác vậy, hehe 😁
Tinh tế làm bài về honda rebel 250 đi,đang quan tâm em này
madam77
TÍCH CỰC
12 năm
Ủng hộ hàng nhật ,bài trừ Trung Quốc và xa lánh xe hàn quốc
Chưa thấy bài Review trải nghiệm con này nhỉ, kết em nó đã lâu mỗi tội kg có xu.
Bác chủ thớt lần sau chụp hình mặc quần dài nhé, mặc quần sọt mà chụp hình tư thế kg đẹp nhìn phô lắm, với lại dòng cruiser ít chiếc nào có đồng hồ tua máy lắm, điển hình như rebel đấy bác, cho nên bác cho em nó điểm trừ về khoản này hơi tội em nó.
Giờ mới biết chân trước em mang giầy 18", cũng may giầy em cũng khá đẹp chứ không mua giầy 18" cho em cũng hơi bị khó đấy!
Có tấm hình em ấy đứng cạnh Ex, OMG.... nhìn Ex ... tiểu thư ghê luôn!
xe ngon giá ok
maxivit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn đẹp thật, nhưng vẫn thích HonDa custom của papa hơn 😃
liltjkay
ĐẠI BÀNG
12 năm
cha co con nay nua thi them phan van roi. En150A voi em nay con nao cug ok het! Ko pjt con ra tjp dog nao nua ko. Gja wa hop ly roj
tom34
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kiểu dáng đẹp nhưng trên xe không trang bị gì mới hết, giống như xe thời 1980 (ngoài cái phun xăng điện tử) cụm đồng hồ nghèo nàn, ko hiển thị điện tử, không có đồng hồ tua rpm, nếu ổn định thì nên làm mát bằng dung dịch sẽ hiệu quả hơn.
Tóm lại Option nghèo nàn!

Con này honda shadow 150 giá 5x tr nhìn dáng ngon hơn, nhất là máy honda nhập thì ngon phải biết.
@kool_boyjuly Chiếc này đích thị là Honda TQ
@kool_boyjuly Con này đâu ra zậy bác ??? mua ở đâu thế
21 tuổi 1m68 60kg thì đi hợp k các bác nhỉ? 😔( em kết lắm nhưng đang lăn tăn vì sợ đi k hợp người ta lại cười cho =((
@truong_tuan102 ok hết bác ạ, râu quai nón hoặc tóc dài ngang vai thì bố ai dám cười. 😁
Slump
ĐẠI BÀNG
12 năm
@truong_tuan102 Thoải mái đi bạn ơi làm gì có định nghĩa xe này cho ng già hay ng trẻ, bạn xem film nc' ngoài thấy các tài tử vẫn cưỡi xe này đấy thôi 😃, chơi cái này cho đỡ cá mè 1 lứa...
@truong_tuan102 Bác đừng lo, cân nặng của bác vậy thì hơi ốm😃( bác đừng giận nhe) nhưng bù lại bác cao nên ok lắm, em cao 1m66 nặng 66kg chạy nó chưa bị ai chê😃 chắc không tệ đâu bác.
Thân
h2ckira
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá ngon, xe đẹp, có tiền chắc cũng làm em này

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
xe bóng và đẹp ghê.là mình mình bỏ ngay thùng đựng đồ nếu đi gần.còn rap vào nếu cần đi xa
Nhìn cũng đẹp đó, nhưng mà không phù hợp với người trẻ tuổi, xe này U40 trở lên đi thì hợp lý.

Chán thằng Su VN quá. Ra con EN150 nhìn chán quá. Sao không thiết kế kiểu của FZ-S có đẹp hơn không?

Thiết kế mà đẹp tương tự như vậy và giá bán bằng với hiện tại của nó thì người dùng sẻ chọn nó nhiều hơn FZ-S rồi. Đúng là thằng Su, chán quá.
mình thích ngồi sau...đã gì đâu
Benjoy
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này fải là "Trên Yên" chứ "Trên Tay" kiểu gì dc 😁
gii123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cá nhân mình thì không khoái cái bộ vành, nhình đậm chất Hồ Cẩm Đào quá.
laobeomac
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá xăng tăng như thế thì em đi xe khách cho lành đi gần thì em làm con xe nhỏ dắt cho tiện

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019