Trên tay Suzuki GZ150-A, xe côn tay dành cho những chuyến hành trình

El Ku
28/8/2012 7:36Phản hồi: 420
420 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xác xe nặng vậy mà chơi có 1 máy thôi ah? Tính luôn người ngồi và đồ nhồi thêm nữa thì xe phải gồng dzữ lắm. Làm mát bằng không khí mà chạy xa là kô hợp bà con nhỉ?
Sẽ tốt hơn nếu suzuki phát triển thêm phiên bản suzuki sports từng rất thành công. Loại xe này sẽ kén người mua vì không phải ai cũng phù hợp
mr.congnghe
ĐẠI BÀNG
12 năm
được!!!
BaBy_Killer
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn ngầu quá ha...😃
Trên tay kiểu này thì mệt mỏi quá
vinhokss
TÍCH CỰC
12 năm
1 vote cho Suzuki,
Thực sự dạo gần đây rât ấn tượng với xe Su, nhưng dáng em chắc ko hợp với em GZ này 😃
Mong bài đánh giá chi tiết em này quá, nhưng em này ko có đạp gà, ko biết lâu lâu ko đi thì đề có vấn đề gì ko nhỉ 😁
bác chủ topic khỏe gớm,trên tay dc cả con xe này cơ đấy
hg34
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ống pô hơi xấu
Cowboyz
TÍCH CỰC
12 năm
Giá đẹp cho một chiếc xe đẹp! Suzuki mà đẩy mạnh được dòng xe thể thao ở VN thì ngon phải biết!
Nhìn hay quá, ko biết mình khoái moto từ lúc nào. nếu e này ra sớm chắc Mình cũng múc rùi. hơn e LIBERTY IE bây giờ dấy😃
vuphh70
ĐẠI BÀNG
12 năm
Höp lý tù giá ðën kiëu gián.
Greycloud
TÍCH CỰC
12 năm
Ước gì tinhte có bài "trên tay hoa hậu Đặng Thu Thảo", hay "trên tay người mẫu diễn viên Tăng Thanh Hà",...nhỉ?

Tha hồ mà liệt kê đánh giá đèn pha, giò đĩa, mặt tiền, cửa hậu,...cho ae chiêm ngưỡng! 😃
daicaheb
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lắm người bác rỗi việc móc máy cái từ trên tay quá nhờ, ko dịch nữa để hands on cho đỡ ăn gạch. Ủng hộ Su cho thị trường xe nam ở VN phát triển, h quá bão hòa với các dòng xe underbone rồi nhàm chán ghê. Nhìn SH, Lib, LX h ko thấy cảm xúc gì cả, thích mấy con naked, cafe ,tracker ghê.
ko ấn tượng lắm..
bingoo511
TÍCH CỰC
12 năm
Rất thích mấy dòng xe côn 😆 kiểu vậy.

Ahm.. cái tile trên tay đúng là theo văn tiếng việt thì hơi bị lạ

send from my palm650 with new android rom
em vừa đi Cần Thơ thấy con này, nhìn bên ngoài đồ sộ hơn trên hình nhiều, người nào to con đi mới xứng 😁
dunglhq
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình ghé Cửa hàng Suzuki tham quan,ngồi ké lên em nó 1 tí,cãm thấy vững chải và ko kém hoành tráng.Trước đây khoãng 5 năm,Mình đã thấy Xe này nhập về nguyên chiếc 125cc với hình dáng tương tự,bán ở Lý Tự Trọng và cũng có người chạy ngoài đường!Giờ thì lên 150cc rồi!
unltd1802
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đơn giản là tinh tế!!! ;)
Tình yêu lớn với côn tay!!!
Sau này thế nào minh cũng phải mua thêm 1 chiếc côn tay nữa!!!
Theo mình nghĩ nên đổi thành "Trên yên" :d

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019