Trên tay tai nghe Harman Kardon CL - Phiên bản độ da

Nam Air
9/12/2014 5:17Phản hồi: 30
Trên tay tai nghe Harman Kardon CL - Phiên bản độ da
Người ta đã biết dùng da để làm đẹp từ 10 ngàn năm trước, và đến nay, những sản phẩm bằng da luôn được gắn mác cao cấp, thật vậy, bạn dễ dàng biến một sản phẩm đẹp thành rất đẹp bằng cách độ da đúng cách và đúng kỹ thuật, mình xin giới thiệu chiếc tai nghe Harman Kardon của mình, điều đặc biệt là nó đã được độ lại da, khiến bề ngoài của nó trở nên đẹp hơn rất nhiều, mang tính cá nhân hóa rất cao.

Thực ra mình không phải là người đầu tiên làm trò này trên chiếc CL, trước đây anh Hiệp cũng đã từng độ da, mời các bạn xem lại ở bài Hạ Anh và tai nghe CL, nhưng khác với cách độ màu sắc trẻ trung kia, việc dán da nâu đơn giản khiến tai nghe mang vẻ lịch lãm cổ điển nhẹ nhàng.

Xin mời các bạn xem một vài hình ảnh chi tiết tai nghe Harman Kardon CL của mình được độ da khacten.com

Chiếc túi xách da Hunter của mình cùng màu nâu, khi nhét tai nghe này vào rất phù hợp.​

Việc dán da không làm ảnh hưởng đến chất lượng âm thanh của tai nghe loại on ear này.​

Tinhte-6.jpg Tinhte-8.jpg Tinhte-9.jpg Tinhte-10.jpg
Tai nghe có kèm micro và nút bật tắc nhạc + tăng giảm âm lượng, sử dụng tốt trên iDevice​

Tinhte-11.jpg Tinhte-12.jpg Tinhte-7.jpg

Thông tin thêm về tai nghe:
Hãng sản xuất: Harman Kardon ® CL
Tai nghe có micro cho iPhone iPad
Lớp đệm tai phủ lớp bọt mềm mang lại cảm giác thoải mái.
Driver 1-5/8-inch (40 mm) có vách ngăn cho phép CL tái tạo âm thanh tốt hơn
Mỗi tai 1 Driver
Trở kháng 32 ohms
Tầng số đáp ứng (low) 16 Hz (high) 20,000 Hz
Độ nhạy 119 dB

Quảng cáo

Giá bán: Khoảng 3,8 - 4 triệu đồng tại Việt Nam
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khoe của ư 😁
JizinT
TÍCH CỰC
9 năm
Đồng ý, tai nghe tròn nhìn nhẹ nhàng thanh thoát hơn.
Chủ thớt chắc tai to nên chơi tai vuông 😁
Nhưng mà đẹp đó bạn
da gì mà màu đấy nhỉ?
alexzai
TÍCH CỰC
9 năm
Anh @Airblade14 cho e hỏi da này a độ ở khắc tên ah. K biết bên đó có nhận bọc headband cho HD650 k?Cảm ơn anh
@alexzai Đúng em, em ghé đi họ có làm đó
giới thiệu tai nghe độ da mà lôi 1 đống đồ ra. haizzz (e đang GATO với con fuji) 😔
Tai nghe rất cá tính đấy

Sent from my iPad using Tinhte.vn
_Trên tay tai nghe mà ko đả động gì đến chất âm, loại nhạc tai nghe phù hợp, điểm mạnh yếu của tai, chỉ chụp đc vài cái ảnh bề ngoài rồi chém gió linh tinh =>cua khoẻ à?

_"Sau khi độ da, mình thường xuyên được các em gái làm quen khi đi cà phê và sử dụng tai nghe này." => kệch cỡm quá đấy ông ạ, gái làm quen kiểu này thì đi cafe vứt chìa khoá xe mấy con bi, merc lên bàn gái nó xồ vào làm qen cả đống
@gunnroseclose con này độ trên con harman kardon cl đó,chữ trên tay to đùng kia mà chất âm cái gì.
@gunnroseclose 1. Không khoe vì quá khoe
2. Mình có nhiều bạn gái làm bạn khó chịu vậy sao?
3. Đây là bài trên tay, xin đợi bài đánh giá
leoka
ĐẠI BÀNG
9 năm
@gunnroseclose Uhm, mình cũng hơi hụt hẫng tí tí vì dự là sẽ được đọc 1 bài review về tai nghe. Nhưng cuối cùng lại xem 1 bài về bề ngoài tai nghe 😃 Anh thớt nên viết thêm review về chât lượng tai nghe thì sẽ okay hơn 😃
jino
TÍCH CỰC
9 năm
@gunnroseclose
mấy bác khacten cái gì cũng da. rồi sẽ có bcs bọc da
Trên tay miếng dán da 😁
1. Không khoe vì khoái khoe
2. Mình có nhiều bạn trai làm bạn khó chịu vậy sao?
2. Đây là bài trên tay(miếng da),xem đánh giá qua hdvietnam 😁
Mép ngoài miếng dán da ko được ok lắm. Có vẻ tại bề mặt dán lồi.
Nhìn bèo nhèo quá chủ thớt ơi, mà thôi chủ thớt thấy vui là được 😃
daubac2188
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mấy người dở hơi quá, tai nghe hư rồi để trưng cho sành thôi thì review âm thanh bằng niềm tin à
nhìn đống đồ của anh cái nào cũng đẹp ngoại trừ cái tai nghe dán da đó! :eek::rolleyes:😁:p
zero131
TÍCH CỰC
9 năm
Người ta viết bài trên tay chứ có phải đánh giá đâu, cũng viết với ý kiến riêng về thẩm mỹ và một cách trang trí... các bác thấy không hợp với gu hay cần đánh giá thì để chờ bài đánh giá chứ gì mà phải vội vàng chê bai, cách viết thì phải thêm thắt chút hài hước cho bài sinh động điều đó có gì là lạ. Như em thì em thấy đẹp, sẽ hợp với cách đi đồ phụ kiện như ảnh😃
deep_blue_v
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái chụp đầu độ lại da thì đẹp, dán 2 miếng da quanh tai nghe che hết phần đó uổng quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019