Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Trực thăng đồ chơi AR.Drone 2.0

babybungbu
5/8/2012 5:16Phản hồi: 215
215 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kid08
ĐẠI BÀNG
12 năm
Heli điện mà chơi thì cũng chỉ 15-20' cho 1 lần bay, con này đc 10' là tốt lắm r 😆
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
6.5tr mua con này áh...có mấy bạn chơi ngông mới dám chơi =))
Ồn thế này sao mà đi quay chộm e hàng xóm dc
traind
CAO CẤP
12 năm
pin 1000mAh đua dc vòng hạ cánh khẩn cấp
Cái này halo shop có lâu rồi mà
Cái gì cũng có giá của nó ,dù ko đẹp nhưng nó được điều khiển bằng hệ điều hành ,ngon ở chỗ quay phim chụp hình và tìm được bãi đáp khẩn cấp thêm 2 cái cảm biến nữa ,còn pin 10 phút là ok rồi ,ai chưa chơi máy bay mô hình thì đừng chém ,bởi hầu như thời gian bay của các loại máy bay mô hình chỉ trên dưới 10 phút thôi .
boygabg
TÍCH CỰC
12 năm
Bỏ hơn 6tr ra mua cái của nợ này để nghịch 10p mỗi hàng ngày thì đúng là chỉ có bọn thừa thời gian+$ bạc
@boygabg bác tìm hộ e cái máy bay nào bay đc 20p vs ợ ==!
babydidu
ĐẠI BÀNG
12 năm
15p đủ quay trộm hàng xóm rồi 😆)
zcmgyu
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này trước kia mình thấy trên Youtube lâu rồi, mình ngỡ ngàng luôn. Mình nhớ tới film Avatar
10' đủ tạo 1 kịch bản cầu hôn hk ta 😁
thiết kế đẹp....
phanuyvu
TÍCH CỰC
12 năm
Thời gian chơi khoảng 10 phút, nhưng nếu khi mua nó thì nên mua thêm 1 - 2 cục pin nữa thì chơi vô tư, mình đang chơi con này, mang đi quay phim ở những nơi cao như triền núi, biển đảo rất đẹp và ghi lại những khung hình độc đáo, tuyệt đẹp mà khó có thiết bị nào có thể làm được.
monster1810
ĐẠI BÀNG
12 năm

Hình như bạn chưa bao chơi và xem qua máy bay mô hình :D
Động cơ của máy bay mô hình chạy điện như của thằng bạn mình nó chuyên chơi thì nó dùng pin ngoài và mỗi cục chỉ đc 5 phút và giá của mỗi máy bay cánh bằng đấy khoảng tầm 2 tr. Cái này còn có chip xử lý camera và 4 mô tơ bốn góc nữa nên 12phút đã là cả 1 vấn đề rồi bạn à 😃
@monster1810 Người chưa chơi bao h hình như là bạn đó . Thằng bạn của bạn chỉ đơn giản là đi mua về rồi thả nó bay vòng vòng tự sướng . Có tự tay làm ra cái máy bay mô hình bao h đâu mà dám kêu chỉ có chạy điện . Loại máy bay mô hình tự làm bây h vẫn toàn xài hh metanon vs dầu mỗi lần bay khoảng 20-30 phút xuống đổ đầy lại bay tiếp khỏi sạc . Ngay trong không quân chỗ ba mình làm mấy anh trong đó cũng tự làm và còn tổ chức thi vs nhau . Chứ cái kiểu ra shop mua cái máy bay chạy điện 2tr vìa thả bay đc 5 phút mà dám kêu là chơi máy bay mô hình thì ...
monster1810
ĐẠI BÀNG
12 năm
@westlifeplaywar
Thế chung ta đang bàn về động cơ chạy điện hay động cơ chạy xăng thế bạn thân mến???
300$ liệu có đủ để bạn mua cái động cơ cho máy bay dùng dầu hoặc xăng???
Nếu cần bạn có thể sang xommohinh.com và nghiên cứu nhé ^_____^
Con này có giống con trong film 3 idiots k nhỉ? 🤔
bay lên đậu ngay phòng tắm nữ , khi nào chán thì bay xuống . Not bad

Sent from my Optimus 2X using Tinhte.vn
6tr đề mua mấy chiếc T-rex đẹp hơn nhìu. nhìn chuyên nghiệp hơn, bay ngửa đc lun
được chơi cái này thì đã nhỉ .
hien301
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này tên đúng phải là Quadcopter mà nhỉ???
Cái này mua về chỉ để trãi nghiệm cảm giác điều khiển máy bay trực thăng là thế nào thui chứ chơi gì với tgian 10p, ko chơi còn hơn chứ chơi rùi ghiền thì có ngày đập vỡ cái máy bay này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019