Trên tay V8503 - Smartphone mới của Viettel

luandtvt
13/4/2013 6:34Phản hồi: 233
233 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này độ dày ko biết bao nhiêu nhỉ?😃

CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it
Pin khủng vãi
hồi chiều mới cầm máy test thử, công nhận pin dày và to khủng khiếp, hệ điều hành mượt, wifi cùng vào với ip4 thì có nhanh hơn 1 tí ( em ko chém gió đâu 😃😃 ), ngoại hình nam tính, màn hình cảm ứng mượt mà chụp ảnh rất đẹp, nói chung là tuyệt, chỉ có điều máy hơi dày thôi 😔
Innos D9
tinhte. vn/threads/innos-d9-smartphone-2-sim-pin-4160-ma-40-ngay-cho.1779016/
UFOVTT
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trinhthanh89 Chính xác, so hình chụp và cấu hình thì 99% là Innos D9. Nếu thực sự là em nó thì quá ngon, giá 3tr sẽ mua ngay không cần suy nghĩ
nhiều bác đặt hàng em v8503 nhỉ 😁 hay em cũng đặt hàng lấy 1 chú nhỉ :D
pnghia
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ko hiểu em này ram, rom thế nào nhỉ chứ như e Lenovo A690 pin đc, chip to mỗi tội bộ nhớ trong ít quá dùng link2sd mệt vãi

Sent from my KM-S200 using Tinhte.vn
con này thì khỏi chê vào đâu rồi. ram ổn, pin trâu
@nguyendinhtung_haui các b nên xem cả chip nữa nhé
chip S4 thì nhanh vì dual nhưng nó lại chỉ chạy con GPU adreno 203 thôi
adreno 203 nhanh hơn adreno 200 khoảng gấp 2 lần
Nếu con này chạy adreno 205 thì mới thực sự là ngon bổ rẻ , 203 vẫn bị hạn chế khi thao tác sử lý đồ hoạ 3d hay HD,vì vậy khả năng chơi game của con này vẫn sẽ hạn chế về độ mượt cho dù ram và chip có khủng đến mấy
3 tr thì quá ngon r nhưng k biết em nó có bán thương mại k hay chỉ phân phối trong nội bộ viettel
trước mắt thì nội bộ dùng thử, sau đó chắc sẽ ra thương mại thôi b, nói chung con gái dùng sẽ bực vì hơi dày, còn con trai thì ok, pin lâu vọc sướng 😁
somoso
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhận hàng từ hôm qua, sạc full pin xài từ sáng đến giờ chơi game liên tục trong 3h + 3G + GPS mất 30% 😁
cutuncutho
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hjc! Bác nào có máy rùi thì cho em cái thông tin chính xác về cấu hình em nó cái.
luandtvt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cutuncutho Chinh xác như review bạn ạ

Sent from my LT15i using Tinhte.vn
con này dùng ok lắm, pin trâu vãi, màn hinh đẹp hơn con mobistas kem 452, ra nắng không bị loá. không biết nó dùng chíp gì nhỉ, để up rom mới vào.
thiết kế nhìn rất hầm hố.nhì đã hơn mấy cái điệt thoại việt khác
Nghe các bác giới thiệu e thấy hấp dẫn ghê
khi nào mới có hàng ở VT để trải nghiệm phát nhỉ?
chi biet la core 1.2 ram 768 ,bo nho trong biet ,camera 8,pin 4130
cam nhan.màn hình mượt,chụp tốt nhưng bắt hình hơi lâu nhưng tốt hơn htc desire hd.
thằng nào sx vậy nhỉ.
sonmobilebl
ĐẠI BÀNG
11 năm
@super900 cái này chỉ có anh tàu khựa thôi bạn ah, đt thương hiệu việt hiện tại trên thị trường thì có 99 % tàu + 1 % china = 100 % trung quốc
hoang022
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sonmobilebl hàng tàu khác hàng trung quốc bác ah. hàng chính hãng trung quốc thì cũng ngon không kém hàng hãng khác là mấy đâu :p
sonmobilebl
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoang022 ở đây k nói chất lượng bạn nhé, chỉ nói nơi sx mà, chứ giờ vn mình gần như cái j chả trung quốc ^^
somoso
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em nó đây chỉ khác tên thương hiệu thôi 😁

Nhưng mà cảm nhận sau 2 ngày làm việc với e nó là rất ổn, cảm giác không thua gì hàng nổi tiếng :D
có lock sim 1 dùng của viettel ko?
@Cv8403 Không lock SIM nào cả, mình dùng SIM1=Vinaphone (để đồng bộ time) SIM2 Viettel
somoso
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hầu như đt nào of VT hiện nay đều lock sim 1 dùng VT, sim 2 thì thoải mái 😃
cutuncutho
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sim 2 có dùng được 3g không hay chỉ có sim 1 vậy bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế