Trên tay và đánh giá máy tính lai Lenovo IdeaPad Yoga 13

bk9sw
17/1/2013 5:49Phản hồi: 122
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay ya, chuẩn ko cần chỉnh, nhìn hình từ trên xuống đẹp chẹp chẹp, tới chữ Lenovo là thấy quoải chè đậu
Vẫn biết tẩy chay hàng Trung Quốc nhưng khốn nỗi tẩy chay nó thì IBM cũng không hồi sinh được trong khi dòng Thinkpad đã là niềm đam mê của nhiều người dùng Việt Nam từ rất lâu rồi. CÔng nhận từ khi về tay lenovo, Thinkpad về sau có cải tiến nhưng theo hướng downgrade, hic.
chị kế toán của Tinh Tế 😃
Thanhscub
TÍCH CỰC
11 năm
Tôi có quên đâu,ngược lại thì có,nhưng hãy suy xét lại những gì mình nhận được từ nó,đừng cứ mãi nghĩ là không mua,không quan tâm,tẩy chay thì tốt,cứ xem kĩ đi.Bạn có bao nhiêu thứ không phải Made in China
chán mấy cái ông cứ tàu với ta vậy nhỉ!
các bạn nên thấy rằng người TQ họ là 1 dân tộc lớn, 1 nước lớn mà họ chịu khom lưng làm thuê, tập trung nghiên cứu, học hỏi kể cả ăn cắp công nghệ chấp nhận là công xưởng của thế giới giờ mới được như vậy đấy.
Người Nhật sau chiến tranh thế giới 2 đã gần như không còn gì vậy mà chấp nhận là bãi rác sắt vụn của thế giới giờ được vậy đó.
Mấy anh VN thì lúc nào cũng dương dương tự đắc này kia nhưng chẳng chịu cúi đầu, khom lưng làm thuê và học hỏi, thế nào chắc các bạn cũng có câu trả lời?
Từ nay nên close cái chủ đề Khựa với khung lung tung đi thôi, tốn tài nguyên của đất nước lắm!
anhtuan945
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nói rất đúng, mình cũng có cái suy nghĩ như bác.

Sent from my Lenovo P700i using Tinhte.vn
anhtuan945
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nói rất đúng, mình cũng có cái suy nghĩ như bác.

giobienvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
xin lỗi chú mày nhé, anh mày hơi bị thành công đấy, trẻ trâu như chú mày thì biết gì
anhtuan945
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tui cũng xin lỗi chú mày, tui nghĩ chú mày cũng ngu hơn trâu đấy vì cái đầu của mày ngu hơn mấy thằng mọi nói chi là khựa nha.

nhìn thì đẹp rồi đó
Mạnh™
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chủ quyền quốc gia là ''công nghệ'' hả bác.
Mạnh™
ĐẠI BÀNG
11 năm
wow1712
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bản thân tớ người Việt gốc Hoa, thù thế nào được.
Nhưng bạn nói cũng chuẩn đấy, VN từ mặt hàng tiêu dùng đến mặt hàng điện tử thậm chí cả game và vài trang web nổi tiếng cũng xuất xứ từ TQ,
những sản phẩm tốt thì khg có gì để nói, nhưng mấy cái thứ thuộc hàng chẳng ra gì thì nó vứt sang VN, đúng là cái thùng rác của TQ
Thích kiểu bàn phím này
Mạnh™
ĐẠI BÀNG
11 năm
À đang nói về sản phẩm này bạn ạ...
cái này coi là rác thì nc minh cái j không phải là rác...
nhìn gọn gàng
wow1712
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nói đúng rồi đấy.
manhbvht
ĐẠI BÀNG
11 năm
mỏng, nhẹ, thiêts kế đẹp....đáng mua
Nhìn cũng được 😃
ro.dthiep
ĐẠI BÀNG
11 năm
không có gì đặc biệt. Hàng tàu khựa, bye cho lành. CÓ tiền mua Duo 11 hoặc MB Air 13" cho lành.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019