Trên tay và đánh giá nhanh Acer Iconia W510, Windows 8 đầy đủ, pin 16 tiếng với bàn phím

bk9sw
5/1/2013 13:2Phản hồi: 276
276 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ở Nguyễn Kim đã có bán em này rồi. Nếu có thêm 3G tích hợp nữa thì tuyệt.
tienmanhnt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hiệu năng của Acer thì chẳng phải bàn các bác cũng biết cũng đứng tốp nhưng trên mấy bác nội địa nhà mình thôi 😁
giá còn cao là cứ cản đường tiến ngay
gunzok
TÍCH CỰC
11 năm
trông đẹp quá , nhưng cái quan trọng vẫn là giá 😁
hoatht
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thiết kế đẹp, hiệu năng tốt,và giá thì cũng quá ư là " tốt" . Chờ nó giảm xuống chút rồi nghĩ tiếp 😃
Đang xài vivotab rồi mà thấy con này cũng hay hay 😁
Bác nào xài atom clovertrail rồi hãng phán. Z2670 cho hiệu năng khá tốt mà tiêu thụ ít năng lượng. Máy mình đang xài không dock thì mỗi giờ mất khoảng 10% còn khi sleep thì gần như không tiêu thụ điện (tắt máy đi ngủ sáng dậy vẫn còn nguyên).
raptor983
TÍCH CỰC
11 năm
@hieu199300 Vivo tab của bạn là 10.1" RT hay 11.6" windows 8 thế.
Hình như bạn dùng 11.6 chạy atom. Hiệu năng ổn hả bạn. Bút wacom như galaxy note đúng không?

Sent from my Kindle Fire using Tinhte.vn
@raptor983 Máy mình 11.6" chạy win 8
Chạy rất ok metro app chạy vù vù thêm được cây viết nữa. Từ hồi có nó bỏ con G74 ở nhà đi học cho nó tiện 😁
PS: Mình đọc một số review thì thấy tab win 8 của samsung có kèm theo bút mà lại không có tẩy ở đuôi giống của mình. Có ai confirm được không :rolleyes:
Đánh giá cá nhân thì có điểm mạnh điểm yếu nhưng chưa qua được cái bóng của SF Pro
romero
TÍCH CỰC
11 năm
Cái kiểu đánh gia pin thế này ko chính xác, ước lượng trong 3 tiếng hết 30% rồi tính ra dùng đc 8-9 tiếng x 2 với pin gắn ngoài là 16 tiếng, vãi!!
taduc.kt
ĐẠI BÀNG
11 năm
17 á, mới đọc tiêu đề mình cứ ngỡ <10 =))
13 triệu thì ok
trời đất , cái dock cách transform y chang ASUS Transformer pad vậy .
Còn về thiết kế thì thua xa ASUS transformer pad rùi . cục mịch và thô hơn nhiều.
ASUS Transformer Pad_Infinity_01.jpg

Còn Hệ điều hành Windows 8 đầy đủ là ngon lành , ko chê vào đâu được .
Táo là chuẩn
tctvn
TÍCH CỰC
11 năm
cái tên acer sao nó chưa bao giờ nằm trong lựa chọn của minh nhỉ ^^! không biết vì sao luôn ^^!
troi nam
ĐẠI BÀNG
11 năm
atom clovertrail
thế hệ mới hiệu năng cao tiết kiệm pin!pc +bảng
pin 16h
thiết kế vỏ nhôm đẹp
các bác cứ nghe atom lại phán bừa rồi
thế là quá đẹp rồi đấy
sirnvad
TÍCH CỰC
11 năm
Không biết cái này có màu đen không nhỉ?
sẽ rớt giá nhanh thôi
dep that......
Alibaba3
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã cảm nhận thử ở PV rồi, có vài nhận xét. Dùng với IE10 phản hồi khá nhanh, dùng làm việc được nhiều thứ hơn hẳn các thể loại Tap và Pad. Hiệu quả khi làm việc khá cao nếu đi trình chiếu báo cáo... Vote

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019