[Trên tay] Vidonn X6 - đẹp, đơn giản nhưng đầy đủ, giá 1,2 triệu đồng

blackthao
12/4/2015 8:18Phản hồi: 279
279 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xboycz
TÍCH CỰC
9 năm
giá đẹp cho 1 sản phẩm tiện lợi
Cho mình hỏi cái là, nếu muốn nó hiện notification thì điện thoại lúc nào cũng phải bật bluetooth à, hay chỉ lúc sync ban đầu thôi? Và khoảng cách xa nhất vs điện thoại để nó nhận đc notification là bao nhiêu thế?
Tks các bác.
lammtv
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Alwhappy83 điệnt hoại lúc nào cũng mở blue nhen bạn, khoảng cach xa nhất khoảng 10m
lammtv
ĐẠI BÀNG
9 năm
em mới mua các bác cho em hỏi ngu chút xíu, làm sao biết nó sạc đầy vậy, em thấy hình cục pin có sấm sét nhấp nháy là đang sạc hả?
kennkinhte
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lammtv Để chế độ xem vertical, khi sạc đầy rút sạc nó báo hình cục pin, còn chưa đầy nó báo % pin
lammtv
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em mới mua con này xài 1 ngày mà ko hỉu sao cảm thấy nãn kinh khũng, lâu lâu nó tự nhiên mất kết nối báo connect to server fail, mình phải search bracelet, rồi phải vào other setting để tick chọn lại Notify bracelet! Nếu ko gọi đến nó ko báo rung và hiển thị tên người gọi, sao nó ko có chế độ auto connect nhỉ, cứ phải search quài! Ko bít các bác có ai bọ giống vậy ko nhỉ?
vuongquocls
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chưa gặp bao giờ. Vãn dùng ổn. Nhất là pin. 10 ngày
bác nào chán thì hú vào 098.44.33.753 nhá
Con này đi xe ngoài đường thì khỏi xem giờ, thế nên vẫn đeo thêm 1 cái đồng hồ 😆
vuongquocls
ĐẠI BÀNG
9 năm
@meta4monster Bác nói thế nào chứ em vẫn xem bt mà
bb_72
TÍCH CỰC
9 năm
em này có mang đi bơi được không các bác?
Chưa nghe hãng này bao giờ. Giá lại hơi chua nữa chứ
Hôm qua e có mua ở phú thái nhưng k syn dc với ip5 8.4 😔 nó cứ syn mãi mấy tiếng k xong .
vuongquocls
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Luu cong binh lúc mới mua về mình cũng bị. nhưng bạn vào Firmware Upgrade đã nhé. xong là đồng bộ ngon lành ngay nhé
kh0c
CAO CẤP
9 năm
@Luu cong binh Bên vidonn.vn có trả lời là mấy hôm nay sever của hãng bị lỗi. B đợi mấy hm nữa xem. Mình lúc mua cũng sync ok, xong hm qua ko sync dc, sáng nay đc có 5%. Giờ thì đc 8% rồi im
bobongot
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhìn ngon nhỉ các bác
Cái này hay quá, chắc phải mua 1 chiếc zề xài mới được, nghe zụ này mấy bữa nay rồi, thấy hứng thú gê
em mua hàng bác Vuaphukien.com thấy ok, bảo hành bảo tỏi ngon lành cành đào
kidpro210
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào cho e xin nơi bán vs gía tôt vs ạ. Hcm nhé
terran
TÍCH CỰC
9 năm
@kidpro210 Mình mua trên Lazada chỉ có hơn 800k lại giao tận nơi, có vẻ là rẻ nhất Việt Nam.
Con này sạc trong bao lâu thì đầy hả bác. Em mua về chưa sạc lần nào, mở ra thấy 82% pin, xong rồi dùng 1 ngày thì xuống 78%, nhưng ngay sau đó thì xuống hẳn 0% và hấp hối luôn, giờ đang sạc lại mới chưa đến 30 phút đã đầy, như vậy có phải là nó đã bị chai hết pin rồi không, em mới mua hôm 12/8.
Giá mềm, nhiều chức năng, cũng đáng múc để thử 😁

Cho em hỏi xíu là con Vidonn X6 này có thể điều khiển trình nghe nhạc được không nhỉ?
Kinhhongx6
ĐẠI BÀNG
9 năm
vòng tay sức khoẻ, sản phẩm này hay thật đấy, đợi giảm giá rồi mua thôi.
Hoinhanong
ĐẠI BÀNG
9 năm
lần đầu tiên em biết đến cái này, thấy hay đấy.
khi nào giảm còn 1 triệu thì em sẽ mua ngay.
wtf9999
CAO CẤP
9 năm
@Song yeu thuong Qua bên nhattao bán 750k kìa , cần gì đợi còn 1 triệu bạn :")
vuongquocls
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kết nối với ios8 chập chờn. Chán lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019