[Trên tay] Vidonn X6 - đẹp, đơn giản nhưng đầy đủ, giá 1,2 triệu đồng

blackthao
12/4/2015 8:18Phản hồi: 279
279 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tôi đã thử và thấy nó chỉ thông báo cuộc gọi còn tin nhắn thì không và chưa thử Email chắc có lẽ không tương thích rồi.
Thương hiệu này chưa có tên tuổi lắm trên thị trường, nhưng được như trên bài viết thì ok quá đi chứ
X6S mới ra có bác nào trải nghiệm so sánh với X6 không? Nghe mấy thương gia nói nó chỉ khác vụ thay được dây đeo. Android 6 nó tương thích không mấy bác?
http://vuaphukien.com/dong-ho-thong-minh/vong-deo-tay/vong-smartband-vidonn-x6s-2016.html
Max_zin
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có hàng X6S không bạn?
zuytan
TÍCH CỰC
8 năm
Vái icon location ở đồng hồ có nghĩa gì các bác nhỉ?
Em dùng với android 6.0 thì ngon mà với 5.0.1 thì hơi dở dở. Nhưng k sao em đẻ xem giờ cũng dc.
mình cũng mún sắm e này mà thấy giá rẻ wa bữa ham rẻ sắm 1 em smartband TW64 ùi về đo bước chân loạn xạ đi xe từ nhà đến chỗ làm có 1km mà được hơn 100 bước chân. k bít e x6 này có đo được chính xác hơn k mong mọi ng tư vấn
@phuong241089 Đi xe sao nó đếm bước chân được, nó đếm 100 chắc là đúng đấy những lúc bạn đi bộ
@hoainam_002 vậy mới có chuyện để nói đó bạn lên mình mún mua e x6 này nhờ mọi người ty7 vấn xem thế nào chứ như e TW64 thì chịu lun
zuytan
TÍCH CỰC
8 năm
vidonn hay con tw64 của bác đếm bước chân dựa theo hoạt động vung tay của bác, như kiểu con Nokia 5500 sport ngày trc nên ko hoàn toàn chính xác. Bác đi xe máy rung rinh nó cũng đếm luôn. 😁
khi nào bác chạy thì bật chức năng đếm bước rồi xem thì khá chuẩn, còn sử dụng bt nó vẫn đếm sat bét :D
DX_
TÍCH CỰC
8 năm
Con này có pair được với BlackberryOS không ta?
zuytan
TÍCH CỰC
8 năm
@Đồng Red bb10 thì dc chứ bbos thì ko bác ạ :d
zuytan
TÍCH CỰC
8 năm
bác nào đang dùng vidonn với android mà đọc dc tiếng việt cho em xin tên bản fw với. dow ln dc 1 đống mà k biết bản nào chuẩn
zuytan
TÍCH CỰC
8 năm
đã down fw thành công từ 2.10 xuống 2.6 để đọc tiếng việt ngon lành. bác nào khúc mắc thì alo em nhé
zuytan
TÍCH CỰC
8 năm
@hoainam_002 nó là file bin bác ạ
bác vào chat FB messenger "phạm duy tân" em send luôn cho nhanh 😁
zuytan
TÍCH CỰC
8 năm
@hoainam_002 nhận dc up luôn đi bác. xong set language từ multi --> default save lại, sau đó lại về multi, done là dc 😁
[Guest]
TÍCH CỰC
8 năm
x6s dùng chung đc ko nh
x6s cs dùng chung đc ko bác
zuytan
TÍCH CỰC
8 năm
@[Guest] em k có x6s để test
[Guest]
TÍCH CỰC
8 năm
up sai của X6 sang X6s có chết ko ta, chỉ sợ chết phát thì khổ :v
runita
ĐẠI BÀNG
8 năm
X6s với i5 plus con nào dễ xài hơn nhỉ, thấy same same nhau, giá cũng thế, ai xài cả 2 con rồi cho ý kiến với, hình như i5 chống nước ip67 lận, x6s ip65 thôi hở
X6 tắm vòi sen, rửa tay xả nước thoải mái, chưa thử tắm hồ bơi.
runita
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chưa ai dùng qua con i5plus nhỉ, quan trọng con nào dễ dùng mà pin trâu ík
zuytan
TÍCH CỰC
8 năm
em nghĩ k chết đâu.
đang up 90% em tắt nhầm nó vẫn về rom cũ
i5plus rẻ hơn nhiều bạn ơi. tcs bán có hơn 400. vidonn đắt hơn nhưng dùng thích hơn nhiều
runita
ĐẠI BÀNG
8 năm
mới đặt x6s trên lazada xong, 729k, hy vọng xài ok
davidd
TÍCH CỰC
8 năm
Mới đặt trên lazada luôn, 729K !!!
runita
ĐẠI BÀNG
8 năm
@davidd Haha hay wa, có j chỉ bảo vs nhé, đặt rùi mà ko bik chừng nào mới có, ở tỉnh khác lận
zuytan
TÍCH CỰC
8 năm
bác nào có x6s mà ko đọc dc tiéng việt thì alo em đổi cho con x6 fullbox full tiếng việt luôn
về mò x6s xem sao nhé ;))
runita
ĐẠI BÀNG
8 năm
@zuytan Ko thích x6 lắm, cắm sạc ko tiện bằng x6s, mà cũng ở tỉnh nên chả đổi đc, bác mà đổi đc x6s mò đc tv thì chia sẻ vs nhé, hôm nay vẫn chưa nhận đc hàng luôn, chờ mệt thật

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019