Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trưởng bộ phận Mac OS X của Apple từ chức

sonlazio
24/3/2011 8:25Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn tên các phiên bản mac os khiếp thật:wavespin: phiên bản khũng long không biết khi nào xuất hiện:bounce:
dongtit
ĐẠI BÀNG
13 năm
có khi ông ấy về quê trồng chuối_nuôi lợn cũng nên............không biết chừng
sáng tạo từ từ cũng cạn , lên thay mới có sáng tạo khác
Bác này qua VN thăm dò tình hình nghe câu "sống ko ăn thịt chó, chết rồi ko có mà ăn" nên chuyển nhà qua đây, ko làm cho Apple nữa mà đầu quân cho FPT rùi các bác 😁, em nghe đâu FPT chuẩn bị trình làng hệ điều hành Thánh Gióng đó :D...

P/s : Cảnh báo bạn GodDrangon nguy hiểm quá :hot:
Chấp làm gì bác ơi. Ở nước ngoài thì có truyện "con cáo và chùm nho" còn bây giờ ở Vn lại có "con cáo và trái táo" 8).

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
stefanno7
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thì thấy ko có gì là mất mát cả. Apple cần có những nhân vật mới cho khả năng sáng tạo vô tận. Vấn đề apple vẫn dc SJ chèo chống thì ko sợ ko có sản phẩm tốt.
Mình thấy Gizmodo có nói rằng vụ này có thể do sự bất đồng ý kiến của các sếp trong việc kết hợp iOS vào OS X. Nhân vật này là cha đẻ của OS X, có lẽ ông ấy không dễ dàng chấp nhận việc đứa con của mình bị lai hóa như vậy. Cá nhân mình cũng thích Mac OS có những tính năng khác biệt so với iOS, nhưng vài sự kết hợp về giao diện cũng hấp dẫn đấy chứ 😁.
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
cống hiến nhiều, lâu, giờ ra đi..."táo" có nhiều hối tiếc chăng?
Tốt thôi, ai cũng cần sự đổi mới mà 😃
springbay
TÍCH CỰC
13 năm
Hình như tiểu sử của ngài SJ là rất khó tính và những người cạnh ô cũng không hề dễ thở chút nào cho dù đó là ai!
Ai lên thay mà mở hết mã nguồn Mac OSX thì đúng là tuyệt vời, hehehe
tổn thọ thì tổn thọ nhưng được cái Bonus rất cao😃

---------- Post added at 01:28 PM ---------- Previous post was at 01:26 PM ----------

nhưng rốt cuộc vẫn là Sư Tử chúa tể sơn lâm😃
trex
TÍCH CỰC
13 năm
Trích Được post bởi GodDragon Xem Bài viết
Thay đổi để làm gì

Vì MacOS vài trăm năm sau cũng không chiếm lĩnh nổi 5% thị phần,hệ điều hành thì chậm chạp,tính năng thì tồi tệ

Và quan trọng hơn cả 99,99% người dùng Mac điều cài Windows

thật tồi tệ có những ng mù thế này
bantayden
TÍCH CỰC
13 năm
Chắc lương hưu ông í cao lắm nhỉ?....:p
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Già thì phải ra đi lễ thuowngf tình ma có gì đwcj biệt đâu
vnvn
TÍCH CỰC
13 năm
đôi lúc khi nắm chức quá lâu , thì cần ra đi , để tạo sự thay đổi , đột phá mới cho OS X của Mac
hackerZ
TÍCH CỰC
13 năm
xuống đê cho giới trẻ còn lên để phát huy những ý tưởng mới tư duy mới 😁...Dù sao cũng thật hâm mộ bác vì đã công hiến 1/3 đời người 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019