Truyện Tranh Tuần - Truyện Tranh Trực Tuyến Miễn Phí

envinior
10/2/2015 4:9Phản hồi: 174
Truyện Tranh Tuần - Truyện Tranh Trực Tuyến Miễn Phí
Truyện tranh tuần - truyen tranh tuan
Ứng dụng đọc truyện online trên android - siêu nhanh - mượt - hình ảnh sống động, chất lượng cao
Tất cả truyện được tổng hợp từ truyentranhtuan - Kho truyện đang nổi bậc nhất Việt, truyện được cập nhật liên tục, hàng giờ
với số lượng phong phú bao gồm nhiều thể loại và chất lượng khác nhau đáp ứng mọi yêu cầu của người dùng khó tính nhất
Với nhiều truyện hài hước haivl, hai vl mang đến tiếng cười sảng khoái cho người đọc
Các truyện cổ tích Việt nam, dân gian: Trang Quynh, Than Dong Dat Viet hay các truyện phá án phiêu lưu: co-nan và các bộ anime nổi tiếng như Naruto ,One piece ,....rất nhiều thể loại đang chờ các bạn khám phá
Một số chức năng tiêu biểu:
  1. - Truyện đang cập nhật
  2. - Thể loại truyện
  3. - Truyện yêu thích, tiện ích cho người dùng
  4. - Tìm kiếm truyện muốn đọc
  5. - Đọc truyện, đánh dấu đã đọc, bỏ đánh dấu
  6. - Đọc truyện theo dạng DANH SACH, TRANG phù hợp với tốc độ internet của mỗi người dùng

Truyen tranh tuan - ứng dụng đọc truyện online nhanh nhất hi vọng đáp ứng được nhu cầu đọc truyện cho người dùng
Rất mong có được ý kiến đóng góp của các bạn
Chúc các bạn có những giây phút thư giãn cùng truyen tranh tuan
Từ khóa tìm kiếm trên Google Play : "Truyện Tranh Tuần,Truyen Tranh Tuan,truyen trah tuan "
Link dowload : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.truyentranhtuan.blogtruyen&hl=vi

Chú ý : 1 số máy ko load dc truyện thì chỉ cần thay DNS của google là load dc bình thường nhé
174 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

update
Hi vong update nhiều
Them it ecchi di bac he
@xkcn2015 phim dạng này đã có bác nhé hì e sẽ báo bên code update thêm
đã tải và dùng thử :load nhanh,minh thấy truyện mới cập nhật liên tục,hình ảnh dõ nét ,chế độ đọc khá là khoa học ,good ;););););) chăm sóc app này tốt nhé bác
@NgaMyCongTu thank bác ủng hộ bên em đội sub update hàng ngày bác nhé
update
shino189
ĐẠI BÀNG
9 năm
app hay, dùng mượt hơn app 3T gốc 😃
cần thêm chức năng "click vào ảnh phóng to"
@shino189 bạn có thể xoay ngang để đọc nhé ,bạn xem thêm phần cài đặt nhé có 2 chế độ đọc tiện cho bạn hơn nhé 😃😃😃😃;););)
update nhé ;);)
kiennams
TÍCH CỰC
9 năm
có thông báo khi có chap mới k nhỉ
@kiennams Bên mình có làm việc cùng các nhóm sub lớn hiện nay liên lượng chap update hàng ngày khá nhiều,hầu như các trang lớn có chap nào mới là bên mình có ngay trong app nên nếu làm thông báo kiểu vậy có thể gây khó chịu cho người dùng nên bên mình ko làm , bạn có thể yên tâm về tần suất update chap mới nhé,hầu như lúc nào vào app cũng có chap mới ;);)😃 cám ơn bác đã góp ý ,thấy app hay nhớ chia sẻ cho bạn bè nhé ,mình cũng nghiền truyện tranh nên mới làm app hi
kiennams
TÍCH CỰC
9 năm
@envinior ak.ý mình là thông báo những chap dc chọn trong mục favorite thôi.để mình theo dõi dc truyện mình yêu thích dễ dàng ý mà.giống manga rock ý
@kiennams ah thank góp ý của bác bên em sẽ cập nhật swoms nhất nhé, thank bác ủng hộ app
kiennams
TÍCH CỰC
9 năm
@envinior 😆 mình rất thích app này.load truyện cứ như tên lửa ấy.xài khoái hơn manga rock nhiều
@kiennams bác thấy dùng tốt nhớ giới thiệu cho bạn bè nhé thank bác 😃😃😃;);)
mình không load được truyện thế là bị làm sao nhỉ ?
@NgaMyCongTu mình cũng nghĩ vậy nhưng ác một nỗi là có mỗi cái wifi ở chỗ làm mới như vậy thôi thế mới đau 😔
@vuhieu6886 hì cái này để em báo code bên em xem tối iu load dc hem nhé thank bác ủng hộ app
@vuhieu6886 bác dow bản vá lỗi này về dùng nhé thank bác https://www.fshare.vn/file/MIE9RSFIXYRN
@envinior cám ơn bạn nhiều nhé 😁
mrng0nzaj
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vừa tải về. Sao có mỗi 4 truyện thế. Ấn vào seach cũng chẳng đc @@
@mrng0nzaj mọi người dùng khá ok bác có thể cho e biết bác dùng dòng máy gì và đang dùng androind mấy chấm để em check lại cho bác
mrng0nzaj
ĐẠI BÀNG
9 năm
@envinior Ss3. 4.3 nhé. Check nhanh dùm cái
@mrng0nzaj ok bác để bên em check nhé
@mrng0nzaj bác có thể tải bản vá lỗi này về dùng thử nhé https://www.fshare.vn/file/MIE9RSFIXYRN
kiennams
TÍCH CỰC
9 năm
App chạy hơi tốn pin bác thớt ạ.xài 50' mà rớt gần 30% pin.cần thêm tính năng vuốt sang phải để đi tới chap kế tiếp khi đọc tới trang cuối cùng sẽ tiện lợi hơn.đỡ phải back về list rồi chọn chap tiếp
@kiennams vì app đọc truyện online phải dùng đến wifi hoặc 3g nên nó sẽ hơi tốn pin chút ,tính năng chuyển chap bên em đang hoàn thiện sẽ có trong time tới bác ạ,thank bác góp ý nhé
kiennams
TÍCH CỰC
9 năm
@envinior mình đang chờ những tính năng mới 😆 nếu cải thiện thêm dc khoản đỡ hao pin thì tốt.ak mà mình k thấy phần đăng nhập tài khoản để lần sau nhỡ cài lại máy mà tải app về thì nó giữ lại nguyên đống truyện đã dc đưa vào yêu thích
@kiennams bên x\em sẽ cố gắng thêm sớm nnững tính năng bác nói nhé
kiennams
TÍCH CỰC
9 năm
@envinior Mình có thêm 1 đề xuất cho cái quảng cáo.quảng cáo hiện nay nằm to lù lù ở dưới trang truyện che hết cả 1 đoạn chữ.bên bạn có thể làm quảng cáo thành 1 trang riêng biệt xen kẽ vào trang truyện như manga rock tạo không gian trống trải để đọc truyện cho dễ
@kiennams dạ thank bác góp ý nhé
update 1 số truyện cực hay luôn
dung app dc hơn 1 tuần app tốt,load nhanh,ko bug,update truyện nhanh thường xuyên,.cố gang phát huy nhé 😃😃😃😃;)
@NgaMyCongTu thank bác nhé app đang trong quá trình hoàn thiện mọi người dùng app nhớ cho e chút coment để hàon thiện nhé thank bác
Update : My Hero Academia,Video Girl AL,Full Metal Wing,Area D(DP) 😃😃😃;)
kiennams
TÍCH CỰC
9 năm
Mình đang đọc naruto và mình chả hiểu nội dung truyện ntn nữa.hình như các trang bị scan loạn xà ngầu hay sao ấy.đọc k hiểu j luôn
@kiennams để em kiểm tra
@envinior bug nhỏ do đội sub bên em sửa ngay nhé bác sorry bác
@kiennams đã fix lỗi trang bác nhé,thêm tính năng zoom cho dễ đọc ,tăng tốc độ load,giảm hao pin nhé
kiennams
TÍCH CỰC
9 năm
@envinior ok 😆 để mình thử.đang chờ các tính năng tiếp theo.nhất là cái quảng cáo.to lù lù ở dưới che hết cả truyện
big update ;);)
kakaka3011
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình nghĩ nên để hình bìa của truyện nhỏ nhỏ kế bên cái tên để dễ tìm chứ chữ ko nhìn chán quá
spec1al
TÍCH CỰC
9 năm
Có conan đầy đủ từ tập 1 tới giờ ko ạ
spec1al
TÍCH CỰC
9 năm
Mangarock bị lỗi vuốt sang chương mới hay bị nhảy chương chán phèo
@spec1al có nhé bác lượng truyện bên em khá nhiều và đang update thêm nên bác yên tâm nhé
spec1al
TÍCH CỰC
9 năm
@envinior Sao truyentranhtuan ko có tải offline về đọc nhỉ tìm mãi chả thấy đâu 😔 phía dưới có quảng cáo hơi khó chịu 😃
@spec1al tính năng tải về đọc bên em chưa phát triển ,quảng cáo bên em khá ít bác click 1 lần là nó ko hiện nữa nhé 😃;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019