Từ điển BBDict cho BB đây! Hướng dẫn chi tiết cách cài đặt.

thangthinh2011
2/11/2008 5:45Phản hồi: 1.097
1.097 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vudongan
ĐẠI BÀNG
15 năm
link die rồi cho xin lại bạn ơi.Thank
hieusokool
ĐẠI BÀNG
15 năm
http://www.tinhte.com/cong-nghe/blackberry/2921/ link đây các bác, cách làm thì như bác chủ pic nói là ok rồi đấy 😁:D, k làm đc thì pm em nhé :D
hieusokool
ĐẠI BÀNG
15 năm
em dùng 7100, ngày trước có cài nhưng bộ nhớ ít quá 😔 nên lại phải gỡ ra...cái này hay lắm 😁 thank bác chủ pic
thank nhe,ban huong dan the ma ko lam duoc nua thi thoi
Cha chà , cám ơn bác nhé, kiếm mãi giờ mới biết cách up đó.
đang đợi send,hi vọng không bị lỗi font
Thanks chủ topic^^
pippi129
ĐẠI BÀNG
15 năm
các bạn nhớ chọn file .ifo ! đừng chọn nhầm qua file .txt nhá ! bị lỗi font đấy !
Tks bạn, bế tắc lâu nay định bỏ BBDict. Lỗi Font mà k biết làm sao, mẹo nhỏ mà lợi ích to
Tks
White&Black
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đánh dấu.
----------------------------------------THZ
tuan_ok
ĐẠI BÀNG
15 năm
cài vào mà chẳng biết sử dụng thế nào😁
Hihi. Thank. Đã down về rồi nhưng cài vô 7290 thì không biết có còn chỗ để đọc sách không nữa.
ngan lan tha thiet xin hoi cac su huynh la co cai len duoc the nho khong. Neu khong cac bac nghien cuu cai duoc len thi qua la CHUAN? he he
theo mình biết thì hiện tại không cài lên thẻ nhớ được.
Các bác ơi.
Lúc trước em xài con 8300 và đã cài BBDict theo cách này, xài rất ngon. Nhưng em mới đổi cáci Bold 9000 và cài đúng y như cách này, nhưng lại không đọc được tiếng Việt trong từ điển. Các bán giúp em với, em đang rất cần từ điển này
Cảm ơn các bác.
tuyệt quá thanks bác nhiều nhiều
sao down không được vậy các bác, giúp e kiểm tra link lại, mong các bác.
mà các bạn cho mình hỏi, soft này chỉ setup trên bộ nhớ máy thôi ah? k copy dc file data len sd card? vậy có làm chậm tốc độ xử lý k?
drem
ĐẠI BÀNG
15 năm
thank bac rất nhiều!h em mới để ý vụ này
cho minh hoi voi, loi font tieng viet thi xu ly the nao ban oi.
cho lại link đi bạn ơi ! link đó chậm quá....
rabbit90
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cảm ơn bác !
Nhưng sao em dùng viet-anh ko hiện chữ tiếng việt đc thế bác ?
Có từ điển nào mà data chép được vào thẻ nhớ không bác, chứ cho vô máy con 8320 của em thành cụ của cụ rùa Hồ Gươm 😃
Zacom121
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chào các cụ,

Tình hình là em cài đặt và chuẩn bị hết các bước và sử dụng tốt rồi. Nhưng em có 1 ý kiến như thế này : "Sao mình không đóng (thoát) hẳn được ứng dụng này lại nhỉ? em đã dùng tổ hợp phím để Switch các Application mà khi xem lại vẫn thấy chương trình này chưa thực sự bị đóng lại...có ai kiểm tra điều này chưa, cho em biết với ạ.
Cảm ơn các cụ đã quan tâm!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019