[Tư vấn ] các dòng điện thoại Sky của bác bangguong84

cubo96
26/10/2012 13:46Phản hồi: 52
tình hình là dạo đc thấy cái topic bán máy của bác bangguong84 và e cũng đg mún mua sky giá rẻ ko bik chọn con nào ( tầm 2tr - 3tr5 ) ai pro thì tư vấn hộ em nhé 😃
Tìm thấy đc con sky 770 giá 3tr6 mà trong topic ghi là " hàng cấp B " là sao hả các bác ? ( bác này bán máy ms hay máy cũ thế ạ ? )
à mà dòng sky ko có TV hả các bác ? nếu có thì cài = cách nào đây ?
Xin cảm ơn ạ ! 😃
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sky có sẳn tv nhưng phải qua bên hàn mới xem đc ( ko có cách chế thành tv của vn )
Bên bangguong84 bán hàng cũng uy tín nên bạn có thể yêu tâm .
Hàng cấp B thì bạn vào toppic của bangguong84 để bít thêm , hoặc liên lạc qua đt để bít chính xác bên họ còn loại gì và bao nhiêu % ( đôi khi hết hàng rồi , hay mới về hàng mới nên họ chưa up kịp lên )
Sky770 với giá đó thì hàng cũ có rồi . Sky chỉ ngại khoản pin kém và chụp hơi xấu thôi con lại ok hết .
cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
còn cài ngôn ngữ tv thì sao nhỉ các bác ?
Up rom tiếng việt là ok, vào box sky bên androi để biết thêm chi tiết
Ngôn ngữ đc tích hợp sẵn trog rom hay là hệ điều hàh của máy,muốn có tv,phải up lại hệ điều hàh,gọi là up rom hay flash rom;)

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
mà mún up rom thì phải root máy ah` :O 😔( em ko bik root, mà trong đống sky đấy có con nào ngon rẻ từ 2tr-3tr5 nữa ko ạ
@cubo96 760S/770K e
Root thì root

cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
mà trc tiên mún cài tv thì phải root máy phải ko ạ ????? em ko đủ trình root thì làm sao đây ta 😔😃(( mà 650s chạy 2.2.1 thế có ổn ko ạ :( thấy Hđh lạc hậu qá :((
@cubo96 K biết root thì bảo ng bán root hộ cho
2.2 thì tạm

lamborghini
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác cho mình hỏi tí, em đang ngắm con A800S - A820L, nhưng nghe nói dòng L hay bị lỗi font khi gởi tin nhắn, mình ở SG thì tìm mấy con SKY này ở đâu thì uy tín và hỗ trợ soft tốt, vì mình cũng mới bắt đầu chuyển sang Android
cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
mà chị bán hàng bảo 650s chưa có TV 😔😃(( nản từ đây luôn :(, mà con 770 đắt qá 4tr lun :(
@hoangcavalli bác là tag 120k hay L vậy màn hình 4in3 chuẩn roy!! ăn roi của nó có 4.0 hay minh phải tự up vậy bác!! em nghiền con tag rồi:p
@nguyentam123 cuối tuần hàng mới về....hỗ trợ phần mềm...chứ đưa cho khách...khách sao biết fix tin nhắn cơ chứ😔
@hoangcavalli vậy mọi người nói bác uy tín quả không sai!! nhưng qua tết em mới xúc nó được, giờ đó còn không đây:(
@nguyentam123 qua tết chờ đợt hàng mới về của năm mới bạn nhé😁
cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
anh có link topic gửi hộ em phát ạ ?? mà dòng sky này e thấy còn nhìu con rẻ hơn 650s nữa mà phải ko ạ ?
@cubo96 Tốt nhất là k nên dùg sky lõi đơn,lỗi thời lắm

@cubo96 Tốt nhất là k nên dùg sky lõi đơn,lỗi thời lắm

http://www.tinhte.vn/index.php?threads/1550832/

cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
còn anh nói cái hoangcavali là ji` ạ ?? gửi hộ em topic vs ?
Bên trên

cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
thank anh. Lướt qa bên đấy thì chấm đc 3 con: SU660 vs GALAXY K vs GALAXY S1 ( con này sao em thấy rẻ thế, sẻach ngoài GOOGLE thì tận 5 chai, ko bik sao nữa )
anh so sánh hộ e 3 con trên xem thế nào ạ ?
@cubo96 S1 có cấu hìh tốt nhất bọn lõi đơn,tuy nhiên k có rom mấy(bản hàn) và màn hay bị ám màu,cam tạm(k muốn nói là hơi xấu),K thì còn k bằg s1😁
Su660 chíh là optimus 2x đấy,bản hàn hơn bản qtế ở chỗ bộ nhớ trog là 16 thay vì 8gb như bản qtế=))

@cubo96 cố đc thì chọn su760...optimus 3d
nothingkai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hix, chỗ nào bán cái mờ này ở HCM ngon vậy trời :-s
lamborghini
ĐẠI BÀNG
11 năm
ACE cho mình hỏi tí: thương gia nào trong SG bán mấy em SKY này và có hỗ trợ soft, nhiều loại để dễ lựa chọn
cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
lõi kep2 khác lõi đơn chỗ nào ạ, ứng dụng nó ra sao ạ, sẵn cho em hỏi mấy con q-smart lõi đơn đúng ko ạ, nếu vậy để tìm hử mấy e sky lõi đơn thử
@cubo96 Sky có duy nhất 1con lõi tứ,giá nó rơi tầm khỏag 13m thôi,ít ấy mà e😁
Còn a bảo mua lõi kép vì nó có nh rom hơn,dễ fix hơn,q smart thì có nh loại,có cả lõi đơn lẫn kép nhưg đều lởm như nhau

lõi kép là 2 nhân, xử lí tốt hơn lõi đơn 1 nhân
cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
HĐH 2.2 Froyo có oke ko mấy anh ( thấy lạc hậu qá ) 😔
up rom là xong

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM