Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tư vấn Loa bluetooth dùng nguồn AC giá dưới 2 triệu cho smartphone

Eric Passion
25/4/2015 12:38Phản hồi: 18
Mình muốn mua 1 loa bluetooth dùng cho smartphone tại đt mình loa bé quá, nhưng lại thích loại cắm điện xài chứ mình lười sạc, tại cũng ở nhà là chính. Bạn nào biết sp nào tốt tư vấn mình với!
Mình có xem qua thấy Edifier MP300 Plus cũng tốt nhưng cho mình hỏi nó có bự lắm ko, tại mình muốn để trên giường tối nghe nhạc.
Cám ơn các bạn!
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

300 Plus nghe cũng được trong tầm tiền .
Ảnh em nó đây bác nhé?
@digituan Edifier IF335BT có tốt ko bạn, con này mình thấy giá cũng ngang jbl Flip 2 mà xem review thấy âm nó không hay bằng, mà jbl Flip 2 lại pin có 5h, mình thì lười sạc :p
Muốn tìm 1 em dùng nguồn AC có bluetooth dưới 3tr nghe hay hay mà tìm mãi chưa đc 😔
@Eric Passion Con BLT này nghe cũng ngon đó, ngoài dùng nguồn adapter còn hỗ trợ khe cắm pin AA rất tiện khi mang đi nữa.
Có điều khiển và túi đựng loa đi kèm luôn đó ợ 😁
@Eric Passion Bác tham khảo mẫu loa mới của JBL này nhé. Nghe hay, nhỏ gọn, có bluetooth, dùng nguồn AC và rất nhiều tính năng khác nữa. Giá tầm 2tr3. Tham khảo tại đây
loa.com.vn
TÍCH CỰC
9 năm
@Eric Passion Em này nghe khá lắm bạn qua thử nhé, nghe thử là chính xác nhất ah
loa.com.vn
TÍCH CỰC
9 năm

Bác chơi em này hợp vì loa ko dây bluetooth, dùng điện 220v cắm thẳng vào nghe, có điều khển từ xa, lúc nào thích tắt thì tắt quá tiện luôn nhể hih i

Loa Edifier IF335 BT
Bảo hành: 1 năm.
Vừa có hàng
Xem chi tiết

Sử dụng với các thiết bị laptop, smarphone.. qua kết nối không dây bluetooth.

Tích hợp microphone trên loa, dùng trong trường hợp muốn họp 1 nhóm hoặc 1 cá nhân cùng với 1 nhóm khác, khi này tất cả mọi người cùng nghe và cùng nói được. Khá tiện cho các cty có chi nhánh khắp nơi.

Có Jack cắm 3,5",hỗ trợ khe cắm pin AA nếu muốn sử dụng Pin, còn không, bình thường thì sử dụng nguồn điện 220V.

Có điều khiển từ xa,túi đựng, với công suất tổng của loa là 12Watts.
thấy nhu cầu bác để ở nhà, nếu hk ngại hơi to tí bác tham khảo M1370BT nhé, sub để ở đất, 2 loa vệ tinh để ở 2 góc giường, dòng 2.1 kết nối bluetooth, có sub hỗ trợ nên e này đánh tốt cácthể loại của bác : nhạc trẻ, lâu lâu nghe nhạc xưa, thỉnh thoảng có nhạc dance các kiểu.
Cám ơn các bạn nhiều lắm 😃
Loại này có con nào rẻ <500 1tr không ạ.
Mình k quan tâm tới nhạc nhẽo cho lắm, chỉ muốn có loa bluetooth và cắm điện AC cho tiện thôi ạ.
À mình máy macos k biết bluetooth có kén không?
Dr.Jesu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@silverhand31 khoảng này toàn loa nhỏ di động thôi bạn ạ, hoặc loa to thì lại ko có bluetooth, nhỏ gọn thì bạn tham khảo logitech X100 hoặc X300 đi hoặc ko chỉ để nhà thì làm bộ có dây Edifier m1380 nghe cho lành, âm tốt mà chỉ hơn 1tr tí
bác quan tâm bluetooth vậy tham khảo X300 ý, tầm 1tr5 e này đánh bá đạo ạ
Divoom, hàng của Singapore, pin sạc dùng 6h, chống nước. Tha hồ mà quẩy 😁
http://milipower.vn/1961-loa-divoom-voombox-party/
thấy toàn mấy củ, không loại nào tầm bình dân vài trăm không các bác ơi 😆
quocvu88_dn
ĐẠI BÀNG
3 năm
google home mini có dùng kiểu như loa bluetooth cho pc được không? Do loa này cắm nguồn AC nên sẽ tiện.
quocvu88_dn
ĐẠI BÀNG
3 năm
google home mini có dùng kiểu như loa bluetooth cho pc được không? Do loa này cắm nguồn AC nên sẽ tiện.
@quocvu88_dn Dc nha bác, e dùng suốt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019