Tư Vấn Mua Đồng Hồ Đeo Tay

dual1
6/12/2009 3:55Phản hồi: 897
897 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ptkie83
TÍCH CỰC
7 năm
Bạn xem bảo hành con Tissot 6 kim giùm mình. Sửa hồi tháng 11 chưa đc 2 tháng thì chết hẳn. Mình ở Hai Dương nên ko có thời gian đi lại để bảo hành nhiều đâu
@ptkie83 a gửi lên rồi chứ gì ạ! Ok để bên em xem lại luôn cho a ạ! 😃
ptkie83
TÍCH CỰC
7 năm
@MDwatch Gần 3 tuần rồi
Xin chào các ACE! E mới tham gia diễn đàn. Chưa biết hỏi ở đây có ổn k! E định mua 2 chiếc đồng hồ cũ này nhưng k biết giá thế nào. Người bán ra giá 6 triệu, định mua nhưng sợ hố. Nhờ ACE tư vấn giúp! Xin cảm ơn nhiều ạ!
@minhminh88888888 Đồng hồ cũ thì vô giá lắm bác ạ!
@MDwatch Dạ! Xin cảm ơn bác ạ! E nhắm mắt chơi lun rồi. Hihihi. Vợ e nó cũng thích!
@minhminh88888888 Chúc bác may mắn! 😆
Các ACE tư vấn nhanh giúp e với ạ. E xin cảm ơn nhiều!
Các bác tư vấn cho em với : Ở HN thì nên mua đồng hồ tại Duy Anh hay Xwatch ạ ? Duy Anh thì có tiếng lâu năm rồi nhưng dạo gần đây thấy Xwatch cứ nổi lên ầm ầm ấy. Không biết như nào nữa.
@Thanh Sơn BN 2 bên hàng hóa giống nhau, mọi thứ như nhau, bảo hành hậu mãi xem kỹ cũng như nhau mà thôi! Bác khảo sát giá nơi nào rẻ hơn thì mua, Đừng dại ném tiền qua cửa sổ!
Mr.Fap
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua đồng hồ dây da ở đâu giá phải chăng mà uy tín các bác nhỉ?Hà Nội nhiều chỗ bán quá loạn hết cả lên
@MDwatch Đặt mdwach bộ đồng hồ đôi casio mtp- ltp 1302sg- 7avdf. Mà chưa thấy hồi âm.
Mr.Fap
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vietlamvien b alo cho nhanh/đợi hồi âm trên này còn lâu
@Mr.Fap Hôm nay đã nhận được mã vận đơn. Cám ơn bác.
@vietlamvien LTP-1335D-5AVDF màu hồng thì còn bác ạ! còn mẫu nam thì bác chuyển sang mặt đen được ko ak?
Mr.Fap
ĐẠI BÀNG
7 năm
bác @MDwatch cho em hỏi tại sao bên bác có bảo hành vượt chính sách cho tất cả các loại đồng hồ trừ casio vậy?phải chăng casio dễ hỏng hơn các loại khác
@Mr.Fap Đèu có bảo hành hết, nhưng có cái là bên anh khuê họ ko cho bên em được công khai lên web. Còn khi bác mua bên mình đều sẽ tư vấn cho bác cái đó hết bác nhé! Bác yên tâm! L😁
Scallar
ĐẠI BÀNG
7 năm
em thấy bên trang của bác có mấy mẫu francis delon đẹp phết mà không biết hãng này là như nào luôn ? bác tư vấn em phát tham khảo với
@Scallar Hàng đó dùng được bác a! Một hãng mới của hồng kông sử dụng máy nhật bác ạ!
Đã bác nào mua đồng hồ ở đây chưa ạ.e định mua mà ko biết ntn
http://www.toki.vn/?gclid=CjwKEAiA_p_FBRCRi_mW5Myl4S0SJAAkezZraP25o2rNpQ_hOIK2wuj7YjZj-_Hau7NFctYnPjJtPxoCG_rw_wcB
bác cho em hỏi là khi chỉnh giờ thì kim giây phải đứng im không dịch chuyển mới là chuẩn phải không bác ??
TitNguyenOz
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nhoc1989 Nếu máy có hacking stop thì kim giây dừng, k thì nó cứ chạy @@
Hic. Ko biết mua đh như nào? Đọc nhiều comment mà càng thấy loãng. Bác mdwhat tư vấn giúp e với. Đh đeo tay nam tầm 3tr đổ lại. Thank bác.
@Gausi bác thích dây da, đồng hồ tự động hay pin?
FUG1R007W6 máy này dùng dc bác mdwatch?
bác mua Op hoặc Orient mà xài bác ơi
@hanhgau Bác này nói chuẩn! 😆
Cho mình hỏi cửa hàng SoleTrust có phải là 1 cửa hàng Uy tín không? Cảm ơn 😁
@Kaos Mình ko có thông tin nên cungdx ko dám đánh giá bạn ạ! 😃
Chào mọi người, mình 25t đang muốn tìm mua 1 chiếc đồng hồ lịch sự trẻ trung, mình thích dây kim loại, đơn giản trẻ trung tầm 40tr đổ xuống, mình hiện đang nhắm dc 1 em movado này, mong mọi người cho ý kiến về em nó, hoặc lựa chọn đồng hồ nào khác ạ, mình cảm ơn nhiều.
@dangphi25101992 basc mà mua chiếc MOVADO này thì quá tuyệt, e thấy rất đepj đấy!
@MDwatch bác cho e hỏi con đấy và con này thì con nào dc hơn ạ, nó hơi khác nhau 1 tí
@dangphi25101992 THực ra em ko có 1 tý thông tin gì v máy móc đồng h

cả nên cũng ko dám đánh giá. Nhưng nếu đã đúng là Movado thì bác thích em nào cũng đ

, chất lượng thụy sĩ thì lo gì nữa bác!
có bạn nào mua đồng hồ ở hà nội watch chưa ạ.ko biết ở đó có uy tín không.và mẫu đồng hồ valentino rudy cảu hàn quốc có ổn ko ạ
@đăng90 basc nên chọn thương hiệu có uy tín, không nên bỏ môt cơ số tiền ra để làm thí nghiệm bác nhé!
boy1989
ĐẠI BÀNG
7 năm
seiko , orient , ( đồng hồ cơ nhé )
Bác md tư vấn em con đồng hồ dây da chạy pin nhìn lịch sự màu gold hoặc trắng hoặc đen cho tay 17.5 mặt tay 5 với ạ giá tầm 2.5 Triệu trở xuống với em cảm ơn. Được kính sp thì càng tốt ạ ko thì thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019