Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tư vấn mua đt xách tay tại techone

vainun
2/9/2013 15:24Phản hồi: 12
Như tit, em định mua 1e s3 hàn ở Techone. Cả nhà ai đã từng mua đt ở techone or biết về cửa hàng có thể tư vấn cho em xem có nên mua ở đây ko ạ. Về uy tín và chất lượng máy + chế độ bào hành. Thanks cả nhà 😁
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vainun
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mọi người tư vấn giúp mình 😃
vainun
ĐẠI BÀNG
11 năm
Up.......
mình cũng đang quan tâm đến hàng ở techone.vn

Các bác nào đã mua cho cái review để mọi nguời cùng tham khảo.

Suc mạnh CNTT giúp chúng ta hiểu biết và có kinh nghiệm hơn trong mua sắm, ước gì ai cũng có thể viết bài khi mua một món hàng nào ở địa chỉ nào thì tốt nhỉ
1. 6/12/2013 mình mua một ASUS memo pad hd hôm qua tai techone 317 cầu giấy, 3090k hàng mới, dùng và test không có vấn đề gì đến bây giờ
2. 6/12/2013 mua 1 LG Optimus G 180k ( giá 5890k) , hàng chỗ techone 317 ko có, phải đợi 30p chuyển từ techone thái hà sang. khong còn nguyên seal( nhưng nghĩ bây giờ kiếm hàng xách tay nguyên seal rất khó) đành chấp nhận, Mở máy lên thấy pin 6% xem trong máy đã có một kiểu ảnh đc chụp từ hôm 5/12/2013. Mình quên ko kiểm tra wifi, bảo bên kĩ thuật cài tiếng việt cho( đợi tiếp 45' nữa) rồi mang máy về. Về nhà mở ra không thể vào được wifi ( máy báo dò được mạng nhưng không kết nối vào được) . 9h50 sáng 7/12/2013 lại đến techone 317 cầu giấy thắc mắc về wifi không vào được, bên kĩ thuật cũng nhiệt tình giúp cài lại rom các kiểu 2tiếng đồng hồ không được, lại bảo mình đến chiều lấy. Giờ mình đợi đến chiều nay xem thế nào rồi review lại.
Thái độ của các nhân viên nhìn chung là nhiệt tình. Còn hàng thì qua cái LG Optimus G của mình thì mình thấy không đảm bảo
[​IMG].
@bangho85 Đến giờ phút này 19h 7/12/2013 vẫn chưa có kết quả của việc bảo hành( dù chỉ là 1 ngày) (mà mang tiếng là 1 đổi một trong 15 ngày nếu có lỗi nhà sx.
@bangho85 đợi mãi không thấy techone gọi điện báo, đành gọi lại hỏi. Nhận đc câu mong anh thông cảm, bên em cài chưa xong. muộn nhất sang mai anh có thể nhận được. Thất vọng lần nữa. Mai review tiếp
@bangho85 giờ đã đến trưa, techone ko goi cho mình, Mình thực sự ức chế với thái độ này rồi.Techone Lừa đảo
@bangho85 12:05 8/12/213 quản lý bên Techone 317 đã gọi lại cho mình báo máy đã sửa xong, đang đc chuyển từ bên Thái hà về. Hi vọng không phải quay lại đó lần nữa để sửa
ông bangho85 đi đâu cũng thấy mấy cmt này, ngta bảo hành phải check kỹ lỗi, tháo lắp, chạy lại phần mềm ..., ngta bán hàng 5 7 năm nay thì khách hàng cũng hàng chục ngàn người, ông đòi bỏ máy vô bh lấy ra liền sao được.
Riêng mình thấy hàng apple bên Techone rất ổn, có vài người bạn đang dùng, còn hàng khác chỉ lên vọc chứ chưa rước em nào. đánh giá 8/10
@nanan giá apple bên techone tốt ko bác?
@tmtvhero iphone 6 16gb hình như 18tr bác ợ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019