Tư vấn mua LG G2

Dũng_Bim
22/1/2015 14:59Phản hồi: 9
Như tiêu đề e cần tư vẫn mua 1 em LG G2 hàng cũ ( like new >98%) ạ. Sau khi tìm hiểu thì e thấy có 3 loại đang phân vân là G2 Hàn, G2 Docomo, G2 Q.Tế. Thì đi hỏi nhiều người bảo mua bản Docomo, số khác lại bảo bản Q.tế, rất ít người bảo nên mua loại Hàn. Nhưng theo e lại thấy bản Hàn có nhiều pk đi kèm, 2 cục pin nhưng thấy bảo bản Hàn với bản Docomo rất dễ chết cảm ứng nên mua bản Q.Tế để có bảo hành kèm theo. Các bác tư vấn cho e nên mua bản nào với cả nên mua của thương gia nào uy tín ạ, vì e học sinh nên chỉ có điều kiện mua hàng like new >98% full box full pk thì càng tốt ạ 😁. Cảm ơn các bác trước ;)
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Up up up. Các bro tư vẫn giúp e vớiiiiiiiiiii 😔
Mình nghĩ bản quốc tế vẫn ổn định hơn. Thương gia uy tín bạn chịu khó tìm trên các trang nhattao, 5giay, chotot, ... giới thiệu lỡ bạn mua không hài lòng cũng ngại 😁
@benhviendienthoai24h Mình cũng định tậu bản q.tế 😃 Cảm ơn bạn nhé ;)
bancuamay
ĐẠI BÀNG
9 năm
đừng mua g2 docomo bạn ạ
hay bị lỗi chết màn hình

Dòng G2 isai thì được, ngon, ổn định

ko thì bạn mua Galaxy J cũng đc

@bancuamay Dòng isai bên Nhật đc cái chống nước chứ nhìn bề ngoài hơi thô bạn ạ 😃
bancuamay
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Dũng_Bim mình bán đt nên biết mà
dòng isai ít bị lỗi
dùng ổn

dòng Docomo hay dính lỗi lắm bạn nhé
mình thấy chotot.vn nhiều bác bán mới 100% nguyên seal mà giá có hơn 3tr.. có tin đc k các bác. có cách nào kiểm tra đc hàng dựng vs hàng chuẩn k ạ?
@xuannam91nd Mua hàng trên mấy trang này chất lượng hên xui thôi bạn, tin tưởng nhau thì mua 😕
Maituanvu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình cũng mới mua con g2 nhưng mà bản Hàn giá 3tr4 99% tầm được 1 tháng rồi. Dùng chưa thấy lỗi lầm gì,cảm thấy hài lòng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019