Tư Vấn Mua Xe tầm giá 50tr.

KingTitan
19/4/2015 16:48Phản hồi: 28
Mình là Nam. 25t...cao 1m84 nặng 95kg...người to con nên nhỉn bề ngoài lớn hơn tuổi nữa...Mình làm cho tư vấn trả góp nên ngày ngày đều đến các cửa hàng điện máy điện thoại đi làm...đi xa củng thường...hay đi lại các tĩnh nữa..
Khi lên xe mình chạy khá hỗn..nhanh, thắng gấp,vượt..
Mình khá thik ex nhưng vẫn mún bik một số xe hợp vs mình. Cảm ơn.
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tầm này có ex hoac raider thôi

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@tuyettan0 Raider uống xăng như nước bác ad. Hay đi xa thì quả là sự lựa chọn sai lầm 😁 Tầm đó đi ex150 là hợp nhất :D
Them 20 trieu nua mua fz150i .bac to cao ngoi xe nay thi dep thoi roi
@mrdam phodem Ý kiến hoàn hảo
@mrdam phodem Nhầm rồi bác, Fz chỉ đẹp với người dưới 1m75 một chút. Từ ngưỡng đó đổ lên là nuốt con xe.

Xe bán tự động thì ko con nào thích hợp hết.

Xe ga, cố thêm vài triệu làm con PCX vẫn có dáng nam tính mà hợp với tạng người to, đầm. (SH với Forza đều ok nhưng có vẻ nằm ngoài khả năng chi trả của thớt.)

Xe côn, bác này to con thích hợp đi xe tongang mà hầm hố (mấy con cruiser chắc thích hợp nhất) Tìm rao vặt mà mua cũ mấy xe kiểu Gz 150, magna 250 gì đó. Naked thì ko có xe nào đủ to để hợp với thớt, sport thì dù xe cũ cũng không cái giá nào đủ nhỏ.
@Ji Bro Chiếc Forza nhìn mê quá! Tương lai nếu mua xe mới mình biết mua chiếc nào rồi đấy
Bác về mua con trâu đen cưỡi cho hợp nha
Mình cho 1 phiếu em Fz150, bác thử ra 3s ngồi lên em nó thử coi sao.
P/s: Dĩ nhiên là gom thêm ít lúa nữa
heomapp
ĐẠI BÀNG
9 năm
@xtheskyx Thêm cả 20 chục chứ ít gì Thím ơi? Tầm đó còn ex là ngon rầu, yên tâm máy khỏe 95kg không ăn thua gì =]]]]]]]]]]]]
mitttuot
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hay đi nhiều, đi xa nữa. Ex 150 loại mới ra đó bác khá oki với nhu cầu của bác đó. Chạy ổn, nhanh và đặc biệt vượt thì phê 😁
lannphuongg
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chuẩn đó Bác à, ex150 khá ngon đó, máy khỏe, em chạy vù vù bao ngon. Nhưng cảnh báo bác nên qua các cửa hàng của Yamaha để tránh bị chặt chém 😁
Ex 150 là hợp lý nhất đó bạn, bạn nên mua ở YMH Town để có giá hợp lý nhất
nên mua Ex150 vì quá tuyệt vời (khuyên bạn chân thành là nên ra YMH Town mua cho đúng giá nhé)
Ex150 nhé bạn, mua ở YMH town đó
cứ làm 1 con Ex ở YMH town nha bạn
KingTitan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cảm ơn mọi người. Mình nghĩ cũng đưa ra lựa chọn được rồi.
Tkss all.
@KingTitan Thím chốt được em nào vậy? em cũng lên đây hóng xem dân tình ý kiến thía nào đây? Chat biết con gái như em lại thích ex có gì lạ không nữa 😔((
huutaiii
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã thích rồi thì cứ thế mà múc thôi bác à? Bây giờ mấy dòng xe côn của yamaha đang rất được ưa chuộng đó
thiphuccc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huutaiii Con Ex 150 đó nhìn thiết kế đẹp hơn đời củ nhỉ, không biết hiện nay giá là bao nhiêu ta? Nhưng dự tính 50tr thì múc con này là chuẩn đét còn gì "D
yến tử
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giống như lựa chọn ban đầu của bạn đó, ex150 thấy hợp nhất. Nhưng mỗi dòng xe đều phục vụ cho mỗi đối tượng khác nhau nên cứ bám sát vào nhu cầu của mình mà tậu thôi ak. Còn nữa xác định gắn bó lâu dài với ex thì nên qua các đại lý của yamaha sẽ hốt giá ngon hơn đó 😁
Pcx hoăc AB
KingTitan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chắc là Ex150 thôi.....mấy con khác tay ga lại sợ hao xăng...vs dáng thể thao thì mình thik ex hơn.
phokhongmua
ĐẠI BÀNG
9 năm
ex 150 ạ
to cao , đi lại nhiều thì ex 150. không cần lăn tăn gì nhiều bạn nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119