tư vấn mua xe

phamduchung2k
1/9/2015 13:15Phản hồi: 12
em là học sinh năm nay lên cấp 3. Vì nhà xa trường ( khoảng 5-6 cây ) nên được mẹ cho phép mua xe máy cũ để đi học ( trên dưới cỡ 10tr 😁) các bác nào tư vấn hộ em với 😃😃😃 em thanks trước :D còn về vấn đề học sinh cấp 3 không được chạy xe trên 50cc thì các bác cứ bỏ qua vấn đề này đi ạ ;) vì trường em cho phép với lại csgt ở chỗ e dễ nên được chạy ạ :D:D:D
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

angelsun
TÍCH CỰC
9 năm
mua 67 về độ tracker , thấy bọn hs cấp 3 SG toàn thế 😁
@angelsun tks bác 😃 không biết ngoài 67 với cup thì không biết còn chiếc nào phù hơp k ạ:D:D:D
M4a1silent
TÍCH CỰC
9 năm
Xe này ngon nè, có tài riêng, rộng rãi, đưa đón đúng giờ. Đi ko?
aloha199x
TÍCH CỰC
9 năm
10 củ thì mua win100 hưng yên đi chất lòi 3 năm sau thì vứt cũng đc 😁
yuki250893
ĐẠI BÀNG
9 năm
mua con xe là để phục vụ đi lại, làm việc, chứ ko khè ai, nhờ người quen hay gì đấy mua con wave đời cũ còn tốt, or mấy chiếc cub 50 mà chạy cho khỏe
ai chê mình đi xe cùi kệ chúng nó
đây còn chạy con wave 2004 nè, quan trọng nó nhanh hơn xe đạp, khỏe hơn xe đạp, ka ka, tụi bạn toàn ex với tay ga thoai
@yuki250893 I like kịt 😁:D:D
yamaha MT 09 là một lựa chọn sáng suốt, em chịu khó tìm nhé, hợp với em nhất đó
Có 10tr trong tay mình sẽ không mua xe máy cũ mà bỏ học và tự gầy dựng sự nghiệp như bill gates sau đó mua audi luôn.

Ý tưởng là thế, còn thực tại trong tình huống của thớt em sẽ đi xe đạp điện cho hợp pháp. Vài năm nữa thi lấy bằng A1 A2 rồi bố mẹ thưởng vào đại học thì thích chọn xe gì tính sau.
@Ji Bro bill get la ở nước mỹ, phương tây, còn ở vn mình cứ con ông nào cháu cha nào mới hy vọng nhé.
tuổi này làm con MT 09 là ổn nhất quả đất
lụm em fixed gear tầm 2 củ đi còn 8tr để dành lên dh mua xe mới
Chủ top tham khảo:
http://vespalx.com/danh-gia-tu-van/tu-van-mua-xe-may-cu-duoi-20-trieu-dong.aspx
@trangmy14 thanks bác nhiều ạ 😃😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119