Tư vấn ship hàng từ Amazon về Việt Nam

thanhson.hyundai
30/11/2013 4:21Phản hồi: 23
Có bác nào kinh nghiệm tư vấn giúp em vụ này với.
Em muốn mua MOTOROLA G, tại ở VN chưa bán, mà hóng quá nên muốn mua ngay.
Em định mua hàng trên AMAZON. Mà không biết địa chỉ nào uy tín để thuê ship về.
Các bác tư vấn giúp em với nhé.
Thank các bác nhiều!
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lên cho ae amaron
Up

Sent from my Lenovo P700i using Tinhte.vn mobile app
Ai có kinh nghiệm, mách giúp e địa chỉ ship hàng uy tín với

luunhut2005
ĐẠI BÀNG
10 năm
cũng giống như bác này, ai biết địa chỉ ship hàng từ amazon về TPHCM xin giúp nha.
Hic, ko có cao thủ nào giúp e với ah

buuton
TÍCH CỰC
10 năm
mình nhớ bên http://vozforums.com có nơi nhận mua hàng từ mỹ về VN. hay google tìm đặt hàng từ mỹ, mua hàng từ mỹ order hàng mỹ xem sao
mà bạn phải đặt cọc cho họ thì phải. mà mấy vụ này ớn ớn. chọn chổ nào tin tưởng chứ kg thì mất tiền mệt đó bạn
Thì e lo là lo cái vụ đặt tiền ấy chứ l, thế e mới xin ý kiến các bác, e cũng có nhờ bac Google, nhưng nhiều chỗ quá, mà chưa tìm đc chỗ nào ưng

buuton
TÍCH CỰC
10 năm
@thanhson.hyundai bạn xem web nào ở mỹ bán, rồi xem người thân người quen ở bên Mỹ mua rồi mang về cho chắc bạn
@thanhson.hyundai Bạn qua công ty Phong Duy thử xem. Họ có nhận mua hàng từ Mỹ đó.
Cũng Đa nghe Dịch vụ này nhưng ko tin tưởng đc Chu tốp snghi kỹ nhé thật đó mất tiên La chuyện bình thươ
Hic, vấn đề là ko có ng quen bên đó, nên e mới phải tìm dv ship về mà bac, chứ có rồi e nói làm gì😔

buuton
TÍCH CỰC
10 năm
@thanhson.hyundai Cô ruột mình thì ở Mỹ bang Ohio, dự kiến về VN gần Noel chơi, cổ cũng định mang vài đt iphone hay cái nào mà ở VN chuộng để chia lại cho người quen hay bạn bè cần mua ở mỹ. bạn có muốn nhờ cô ấy mua mang về ntn đó thì nói mình biết mình nói cô ấy biết và cho email nhau liên lạc. chứ mình kg biết nói cô ấy làm sao mua con Motorola trên đúng ý bạn. nếu bạn nhắm nhờ cô ấy được thì nhờ trao đổi rõ ntn để mua và mang chứ mình kg biết. mình chỉ giúp bạn liên lạc thôi

còn mình thì kg đủ lúa nhờ cô ấy mua Iphone rồi hehe. S3 bên đó hỏi anh rễ bên đó bao nhiêu thì hình như mắc hơn VN. trừ mua có HĐ thì good nên mình k nhờ mua bên đó.Mình cũng đang tính mua ở đây em LG G GK hay A870, S3. còn tới lúc cô ấy về mà mình chưa mua được thì coi có con nào hợp túi tiền sở thích thì chia lại cô mình hihi
buuton : mà bạn ở HN hay Tp HCM, mình ở HN, nếu nhờ cô bạn xách hộ mình hàng về, thì ngoài giá mua hàng + chi phí Hải quan, thì có phải thêm phí nào nữa ko bạm? Và thanh toán thì như thế nào vậy bạn.

buuton
TÍCH CỰC
10 năm
rất tiếc mình ở SG. và mình có hỏi cô mình rồi cô có mang dt về thì cũng chỉ bán cho mối cho tiện, chứ cá nhân cô cũng kg có thời gian và ngại phiền phức. bên đó cô cũng bận, mình có nhờ hỏi dùm con S3 S4 cho bạn mà chắc k được
bạn chờ xem có dt nào ở VN fu hop thi mua cho đỡ nhức đầu
Uh thanks bạn, chắc phải từ bỏ giấc mơ em nó rồi, đợi khi nào các shop ở VN nhập về thôi 😔

Bạn sử dụng dịch vụ của hangtumy.vn đi. Mình đã mua chiếc đồng hồ trên amazon và nhờ hangtumy ship về hộ, giá rất hợp lý
Trên nhattao có đó mấy bạn, topic dài 8xx trang rồi. Thấy cũng uy tín vì mình cũng vừa ship đôi giày running Mizuno về. Lên Google search Fastshipping nhattao là ra ngay
Nếu bác vẫn ko rành cách nào mua và ship hàng trên amazon thì nhờ dịch vụ mua dùm đi, em cũng tìm hiểu mảng này rồi, có nhiều nơi lắm, mà có amazon247.vn đó, thấy nó load sản phẩm về rồi báo giá luôn nên có vẻ ổn đó.
Mình cũng sử dụng dịch vụ ship hàng amazon của hangtumy.vn . Giá cả khá rẻ mà thời gian ship hàng nhanh
Up cho bác sớm mua được ở nơi uy tín. Bác qua pluto.vn tham khảo xem sao nhé!
vinhquy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Anh em cứ mua trực tiếp đi, em nghĩ là kiểu gì giá cũng rẻ hơn thôi. Ai mà chưa biết cách mua, thuế tính làm sao thì xem thêm ở Link sau: http://www.offers.vn/mua-hang-tren-amazon-va-ship-ve-viet-nam/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019