Tuyển tập 33phim Thành long - mp4, thuyết minh hoặc viêt sub

tritran
18/7/2009 23:24Phản hồi: 191
191 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thinhngct
ĐẠI BÀNG
15 năm
bạn tritran ui mình thấy còn thiếu Đại náo khu phố Bronx mình đang tìm phim này đấy
Trả lại sự yên tĩnh cho Bronx (Rumble in the Bronx -1995)
Mới tìm thấy........
up phụ đánh dấu có khi lại cần ,up cho các bác 1 tay
thanks bác tritran nhiều nhé. toàn phim hay mà chất lượng cực ổn. Thanks........
Những ngôi sao may mắn của tôi
[My lucky star]

-Giới thiệu
Những Ngôi Sao May Mắn
Đạo diễn: Sammo Hung Kam Bo
Diễn viên: Thành Long, Biao Yuen, Sammo Hung Kam Bo
Nhà sản xuất: Ðang cập nhật
Thể loại: Hành động, Hình sự
Độ dài: 103 phút
Quốc gia: Hong Kong
Năm sản xuất: 1985

- Screenshot

- Download

• dung lượng:541Mb
  • thuyết minh
  • pass:tritran18518
  • link

cu9x
TÍCH CỰC
14 năm
Em nhớ có 1 lần coi cái phim cũng 5 tên này mới ra tù, nhưng ko fải bộ này, diễn viên 5 người giống vậy lun, hình như có thêm 1 thằng tóc xù, em nhớ máng máng là 5 đứa nó ra ngoài phố, cốc đầu thằng kia và giả vờ như ko bik ... em ko nhớ rõ lắm. Nếu ai bik tên bộ phim này thì làm ơn chỉ tên cho em với
hehehe! Cảm ơn Tritran nhé ..... mình rất thích Thành Long đó.......... Xong Thành Long rùi chuyển sang Lý Liên Kiệt và Chung Tử Đơn nhé! hehehehehhe......... Cảm ơn nhiều! Chúc khỏe!
thanks pác nhé. Những phim này hay lắm. Nhưng phim Trái tim Rồng sao mình ko join được. chỉ xem được part 01 thôi pác. các file còn lại nó báo bị error. Pác xem lại dùm nhé. Thanks nhìu
thank các bác trên diễn đàn nhé. Mình đã sửa được rồi. hehe phim chất lượng wá tuyệt. thanks bác tritran nhìu
ĐIỆP VIÊN BẤT ĐẮC DĨ
anh cho em xin file thứ tư 004 được ko ạ..link 4 bị sao ấy buồn thật..thanks anh:eek:o7dt:
KO AI GIÚP EM CÁI TRỜI...BỊ LỖI HOÀI FILE NÀY..ANH EM NÀO UP LAIM DÙM DƯƠC KO..DOWN ĐỦ RỒI GIƠG THIẾU MỖI FILE NÀY MỚI ĐAU CHỨ
diep vien bat dac di,convert-upload by tritran.mp4.004 (93.42 MB)
bác nào có phim Thần thoại của Thành Long up lên cho em xin với nhé. em thích nhất phim này. thanks
e down xong rồi nhưng làm sao để xem được hả anh ....?đuôi nó .001 ,.002 .Hướng dẫn em với thank
bác tritran ơi ~.~ film rồng bất tử thiếu 1 cháp hay sao ý
bác ghi 590 MB mà dl 5 file được có 490 MB thôi,xem đến phút 5x là dừng film rồi 😔(
film đang hay,huhuhuhu
mình ghi nhầm thôi , 490 là đúng rồi . bạn coi lại xem tên file có giống nhau ko , chú ý dấu "," hoặc "-" ,
bác làm thêm tí film hoạt hình cho nó máu 😁
đăng ký bác link của rush hour nhé
đăng ký thế thôi chứ mai em đi tâp quân sự rồi 😔:(:(
cũng muốn up nhiều loại video cho anh em xem nhưng thời gian với sức lực có hạn nên ko thể làm 1 lúc vừa phim , ca nhac rồi thêm hoạt hình ^^. Topic này ghi stop để tập trung sức lực hoàn thành cái topic phim .bây h topic phim cũng đã tạm ổn, bây h sẽ tập trung cho topic này. Khi nào xong cái này nữa rồi sẽ tính tiếp
bác vì anh em mà up thế này là quý hóa lắm rồi ^^
thông cảm cho em vì cứ ấn thank là máy nó giật,em toàn cắm dl 30 link nên máy nó cũng quá tải😁 có j em xin thank bác nhiều nhiều ^^
power1
TÍCH CỰC
15 năm
bác ơi Câu chuyện cảnh sát 1 part 4 ko down đc ạ ............?
ntv121
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác tritran ơi, tối wa e thức cả đêm để down mấy bộ phim của bác. sáng nay hí hơn xem, ai nhè chỉ xem được khoảng 20phút là đứng, ko xem được nữa, file thứ 2,3 cũng ko mở được. em sài WMP, WPL classic cũng ko mở được. thế là sao hả bác. bác xem lại giúp em 1 cái. TKs bác nhiều.
chắc chắn phải có lỗi khi giải nén , bác thử kiểm tra tên file, dung lượng file xem thử
Bác chịu khó up cho anh em thêm nhiều phim nữa bác nhé .Thanks bác !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019