TVC HTC One X chụp ảnh trên không

kiwi.7x
25/4/2012 15:49Phản hồi: 278
Các bác đã bao giờ vừa nhảy dù vừa chụp ảnh chưa? Mình thì vẫn chưa, nhưng sau khi xem clip quảng cáo HTC One X này tự nhiên “muốn được như anh ấy” quá. So cool!!!! Không biết cảm giác lúc đó như thế nào nhỉ, chậc chậc, nghĩ đến lại thèm. Mọi người vào xem thử mình có nói điêu không này.

http://www.htc.com/vn/
278 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mê chụp ảnh quá mà quên bung dù là nghe 1 tiếng "bẹp" tiếp đất luôn hị hị 😁
@nhonbeo Tại ảnh đẹp quá đó mà 😆 mà nếu rớt xuống là "bịch" chứ k phải bẹp đâu 😃)
@@ thiệt không đây, hay chỉ quảng cáo thôi. Cầm máy ảnh còn khó nữa huống hồ 1 chiếc điện thoại.
@minimord Chắc là thiệt đó bạn, chứ HTC là hãng lớn mà, treo đầu dê bán thịt chó ảnh hưởng tới thương hiệu sao 😁
@trancongvinh02 Em này với em Sensation em nào mới hơn nhỉ ?
@spidoom Sensation ra lâu rồi bác ơi, cả năm rồi. Con X one này là sp mới nhất được tung ra đó 😁
😃 làm một show diễn thời trang trên không mới ngầu chứ !
thắc mắc là chụp vậy thì làm sao mà rõ nét được ?
@spidoom Gu gồ đi bạn 😁
taulai023
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngưỡng mộ anh ấy quá, I like
bay trên không thì làm sao chụp rõ nét được:eek:
@hoanganh0188 Chúi 1 đường thăng, thả dốc bay tự do ;;)
google HTC one......
rơi ở vận tốc lớn mà vẫn chụp lại được hình ảnh rõ nét như thế thì ở dưới đất chụp chắc phê lắm 😁, hình như cái này chuyên về chụp hình phải không mọi người?
Ông anh ở nhà đang chuẩn bị tậu 1 cái HTC, cũng đang nghía hàng xem thế nào đây, mê chụp hình mà thế này thì good lắm 😁
gu gồ là cái gì vậy bạn ?
em đang tăm tia con X one này đấy các bác ạ. Theo như kinh nghiệm em xài HCT ( HD1, HD2) thì HTC chụp hình rất đẹp, bắt ánh sáng tốt. Nhưng dễ bị rung. Hy vọng con này đã khắc phục được nhược điểm đó
em này được hỗ trợ bộ xử lý lõi tứ 1.5GHz NVIDIA Tegra 3 thế thì gần như con pc cà tàng rồi. Điện thoại lướt nhanh phải biết.
@minimord nói như bác thì cầm em nó như cầm 1 em pc cà tàng à !
@spidoom là tiện hơn nhiều chứ sao. Từ 1 con pc mà biến thành 1 cục gạch bỏ vừa túi đi đây đi đó hong tiện hơn a
cũng có thể đồng thời chụp hình ngay trong khi đang quay video chất lượng HD 1080p " Được à ;))
@heo_amie thích thật đấy nhưng mua cái lap i5 còn dùng được nhiều việc hơn . Đt chỉ cần gọi điện và nhắn tin là đủ rồi !
@spidoom uhm, tùy vào nhu cầu mỗi người thôi bạn ơi. Có nhiều người vẫn thích dùng smart phone cho cv hơn là laptop. Vì nhu cầu cũng như sự tiện lợi, nhỏ gọn của nó.
taulai023
ĐẠI BÀNG
12 năm
@spidoom Nói như bác thui mua cục gạch 1100 xài cho rùi, ơ cơ mà thế thì hãng DTDĐ phá sản 😆
@spidoom Cái này được gọi là lap có thể bỏ túi đấy nhá. Muốn làm cái gì cũng được, chat chit, check mail, soạn văn bản cái gì cũng pờ rồ. Plus thêm tính năng chụp ảnh miễn chê nữa 😃
Hy vọng là sẽ lướt nhanh như gió. Chứ cái con BlackStone em đang xài cảm ứng chán quá. Bây h cứ ì à ì ịch, chà qua chà lại mà k chịu nhút nhích T.T
phải test máy ở ngoài mới biết được nó có đẹp như quảng cáo không
@hoanganh0188 nhất trí với bạn !!!!!! 😃
taulai023
ĐẠI BÀNG
12 năm
vừa quay vừa chụp, đúng là pro thiệt :-bd
@taulai023 điện thoại bây giờ cái nào chẳng vừa quay vừa chụp được ^^
rơi tự do với vận tóc lớn đến như vậy mà có thể chụp hình trong vài giây, quả là gây ngạc nhiên
có ai xài em này rồi, review em xem với các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019