Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

TVC HTC One X chụp ảnh trên không

kiwi.7x
25/4/2012 15:49Phản hồi: 278
278 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nghe nói em htc này micro sim giống ip4 à ! Kiểu này Apple sẽ kiện cho coi 😃
@heo_amie Riêng mình thấy htc mỗi lúc một giống Ip nên cảm thấy ip đang bị đe dọa về mặt ý tưởng và bàn quyền thôi !
@dominic01 Bạn là fan cuồng của táo hả?
@dominic01 Trời. nói gì kỳ vậy. Đe doạ gì trời. Trong nền công nghiệp này cần phải có cạnh tranh. Mà cái vấn đề này có gì đâu mà nói đe doạ ý tưởng và bản quyền. Ip phát minh là cái hcmicro sim ah. Vậy cho e hỏi, cái thẻ nhớ lúc trước đây cũng to, sau này mới làm nhỏ lại. Giờ đt nào cũng thấy mà có thấy ai kiện tụng gì đâu. Bác chỉ nc vớ vẩn
@dominic01 Cái này phải gọi là tiếp thu và phát triển nhé bạn. Phải như thế thì người dùng chúng ta mới được lợi đấy.
Tinh hoa của HTC nên bác dominic lo cũng phải !
Em nhìn cái ava là em biết dân nhà táo qua nghía hàng HTC ùi so sánh táo ngon hơn nè haiz
@trancongvinh02 Trung lập mà nói thì Ip có nhiều tín đồ cuồng quá !
Dân công nghệ thì nên đứng trung lập để so sánh và đưa ra nhận xét thì sẽ công bằng và có cái nhìn khách quan nhất, phần lợi sẽ về mình thôi 😁
@trancongvinh02 Khách quan mà nói thì One X đẹp và đẳng cấp xứng đáng là chủ lực của HTC năm nay !
@spidoom Chính xác, chuẩn k cần chỉnh 😁
Em 1x này không xài thẻ nhớ nữa mà dùng bộ nhớ trong. K bik có bất tiện gì không
@nasri08 Có chứ. Có thẻ rời thì tiện hơn. Muốn lấy ra, bỏ vô khi nào cũng được
@nasri08 Thêm một chi tiết để fan Táo vào anti HTC 😁
@heo_amie Bộ nhớ trong thì mình cắm cáp thôi, mình nghĩ vậy lại tiện hơn thẻ rời chứ, có thẻ rời lại thêm 1 thứ phải quản lí.
các bác nghĩ sao chứ theo e thì bộ nhớ trong hay ngoài cũng k quan trọng, muốn lấy dữ liệu thì đường nào cũng kết nối với máy tính, bằng cáp hay bằng đầu đọc cũng như nhau.
tại sao lại có mấy người suốt ngày đi so sánh HTC vs ip nhỉ. Nếu là fan ip thì xin mời đi chỗ khác, đừng vô đây chê bai so sánh này nọ
@heo_amie Đó là ý kiến của cá nhân mình thôi còn mình không phải fan của ai cả !
muốn so sánh thì so sánh màn hình HTC nè. Có bao h ip có màn hình >3.5 inch đâu. em 1x này màn hình 4''7 inch lận đó nhá 😃
@spidoom Vậy mà cũng nói được hả trời. Vậy những ai đã từng xài Dell - màn hình cũng to vật vã đấy, người ta vẫn bỏ túi được đấy. mà bác đi làm k mang cặp theo à, pro nhể
@spidoom Bác í nói đó là số đông bây giờ người ta bỏ đt trong cặp, chứ ko nhất thiết phải mang theo cặp mới đem đt theo đc.
@heo_amie Dell bây giờ có thấy ai dùng nữa đâu ! Cồng kềnh ...
@spidoom vẫn có người dùng đấy bác ạ. Chì có bác thấy cồng kềnh thôi chứ người ta lại thik dùng màn hình to như thế đêý
Mình chỉ đau đầu 1x là cái miếng dán màn hình. Màn hình hắn to quá, kiếm không ra miếng dán nào vừa kít @@
video này có đánh giá khá tổng quát
trong đấy có phần pin,nói chung là sáng rút sạc lúc 8h thì tối 11h30 còn có 15-20 %,mình thấy các máy giờ đều thế cả 😃
@minimord Để xem ông vua này trụ được bao lâu !
@spidoom Đến khi nào ra con 2x 😆
@minimord k có đâu bác ơi. bác không thấy slogan của con 1X này hả
" I'm the ONE you've been waiting for". Con này là duy nhất nhá bác 😁
@minimord Chuẩn không cần chỉnh :D

Benchmark chơi game em One X này !
@heo_amie Cái ava của heo_amie là htc nào đấy ?
@spidoom Con Sensation đó bác, ty một thời của e. Nhưng bây h em iu con one x này hơn rồi 😆
@spidoom Giống gameboy hơn là psp ^^ kiểu này IP ngộp mất. 😁
@minimord Bác nói em mới nhớ là nó giống gameboy nintendo ds hơn con psp !
Ngày trước con HD là ty lớn nhất đời em, giờ tới con One X này, hé hé
@minimord Thực chất mà nói IP k có 1 sự bức phá nào cả, ngay cả cái màn hình bé tẹo của IP cũng đã chứng minh điều này rồi
@heo_amie Bạn này có vẻ am hiểu rõ về htc nhỉ ?
@spidoom Chuyện. Em mê HTC từ hồi nó mới sản xuất O2 ;)
taulai023
ĐẠI BÀNG
12 năm
@heo_amie cùng hội nè, bắt tay cái nha

Nhvi xử lý bốn nhân NVIDIA Tegra 3 tốc độ 1.5GHz, con này chơi mượt các game 3D. Tha hồ mà chơi các thể loại need4speed, hay pes rùi nhá D
@heo_amie Không nghĩ là chiếc điện thoại nhỏ như vậy mà chơi được những dòng game khủng như pes ...
@spidoom Kinh thật, càng ngày càng tân tiến 😁
@heo_amie @@ Need4speed thì còn được. Chứ pes chơi cảm ứng chơi ntn nhỉ ;))
@minimord Thì cũng chơi như game khác thôi ! Hơi khó điều khiển một chút đối với mấy người có tay to ;)
@spidoom Với k có móng tay nữa, mấy hàng này mà móng tay vô là die chắc
Hàng xách tay thì mua iphone đi cho lành ! Htc bao mắc !
@dominic01 Em táo qua quảng cáo quài nha, em í thích táo mà cũng thích lượn vòng qua HTC nghía hàng nhể?
@dominic01 HTC xách về chỉ có 12 củ thôi nhá bác. Còn ip 4s thì 16 củ lận, hàng Sing. Bác tưởng e k bik gì à
@trancongvinh02 Thế chú quyết định thế nào cho em biết để thu xếp!
@heo_amie Ngta qua tung hỏa mù đấy bác ạ 😆
@spidoom Dạ bác cho em thêm 1 ngày em si nghĩ, chứ tính ra bỏ số tiền như vậy đối với em cũng lớn lắm chứ bác.haiz
mình mới vào phần review /htc one v của mainguyen.vn, thay one v mau thiet ke tuong tu, camera khong bi lòi, giá cũng tầm tren 7 trieu. di nhien thi tien nào của đó thôi, cấu hình khong cao như one x
@error_3 Còn này tới 16 chai, sao mà so sánh đc chứ bác, tiền nào của đó mà
@trancongvinh02 Nếu chọn 16 chai được hàng khuyến mãi và 12 chai xách tay thì bác chọn cái nào ?
@spidoom đương nhiên là chọn em 12 củ rùi. khuyến mãi chua lăm bác ơi. đâu phải dễ ăn của ngoại 😁
Bác thật là pro quá đi đó mà, em chỉ mới gia nhập sau này thôi
Do là máy nguyên khối nên HTC trang bị cho One X một chiếc khay SIM giống như khay Sim trên iPhone, hơi mệt ah
nhưng dù sao nhìn mẫu one x Đẹp ,mà sao chỉ có 1 đèn flash nhỉ... nhưng chung quy One X tuyệt
@hoanganh0188 Con khủng long của năm 2012 mà ! 😃
@hoanganh0188 một flash được rồi. cần chi nhiều vậy bác???
Theo như thông tin vừa đọc được thì em này xài trâu liên tục được 12 tiếng cho 1 lần xạc nhé ;))
@minimord Pin của máy cũng điều chỉnh đôi chút nhưng dung lượng cao cho thời gian sử dụng lâu hơn. Pin gắn liền với máy nên không có nắp ở mặt sau của vỏ. 😃
@spidoom một cải tiến mới của HTC. nhưng k bik là lợi hay hại đây ???
@heo_amie Theo mình nghĩ đó là một đặc điểm có lợi ! Làm cho máy gọn và thanh thoát hơn .
@spidoom e thấy chẳng lợi tý nào. Đối với những a e thik vọc máy thì đây là thiết kế hơi ....vì nhiểu khi vọc treo máy mà không tháo pin ra được thì chỉ có nước đem ra tiệm bảo hành thôi 😔
@heo_amie Hoàn toàn chính xác 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019