[U18GT - U30GT Android 4.1][AP] Root- UP ROm Cho Máy Tính Bảng CUBE

applesmile
9/8/2012 13:5Phản hồi: 781
781 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

binhps
ĐẠI BÀNG
12 năm
à giờ thì dư lày 😔
Các bạn ai có game cho Cube 10' ko, share cho mình xin điiiiiiiii:rolleyes:
Mình mới nâng U30GT-H bản 32GB của mình lên 4.1, cảm nhận ban đầu là cảm ứng có vẻ mượt hơn. Rất mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm về ứng dụng và trò chơi cho dòng Cube này nhé!
@kimngan1989ybyb ngoài bộ nhớ 32Gb # 16Gb ra thì 2 con này còn khác nhau về tiền nữa bạn nhé 😁 trước bên mình bán con U30Gt 10.1" giá 4.4 triệu bạn ạ.
bạn vào đây tham khảo nhé http://www.tinhte.vn/threads/1430333/
@abig104 thằng bé đó là khách ruột của anh Mạnh mà em không nhận ra à:D
spirit3x
TÍCH CỰC
12 năm
con này ở HCM ở đâu bán vậy các bác
huytran5
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng k khác gì đâu bác ạ :">, chỉ là bộ nhớ trong và full black thôi ^^
Giá thì bác cứ inbox nhé, mình k có bao da kèm phím bạn ạ 😔
mình cài bản room này "kasty-cube_u30gt_h-41-106-rooted" nhưng song cài titanium vào vẫn báo máy chưa root, ngồi chưa tìm ra cách, cao nhân nào root được rồi vào chỉ em cái nhé, xin cảm ơn!
mình đã tich vào usb debung, bạn cho mình hỏi là cài song bản rom trên là tự có root rồi hay phải dùng super One click nũa mới rot được vậy?
kid12mm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai muốn chơi nhiều game thì mình khuyên nên để rom stock 4.0.4 để chơi được nhiều game hơn. Jelly Bean 4.1 chưa có nhiều game lắm. Test gần hết gameloft (A7, Backstab HD, Modern Combat 3...) đều chơi tốt
huytran5
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kid12mm Có vẻ mỗi Asphalt 7 trên JellyBean là chưa chơi đc, à mà còn Plant vs Zombie nữa ^^
Còn mấy game kia thì chơi đc rồi ^^
huytran5
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kimngan1989ybyb Đúng là chơi đc thật, thế mà hình như mình down bản nào ấy 😆
Về cài nó toàn văng ra ngoài
Hơi bị thích trò này, hehe
Cho mình xin lại link down 91mobile đi, trang 1 link không down được
@daniel_2009 cùng nguyen vong voi ban.
@kimngan1989ybyb Bạn có cách nào root 4.1 ko????

Sent from my P1000 using Tinhte.vn
dán màn hình có ở Cty Lê Phan rồi , phát miễn phí ng mua nhá ! nhưng đánh giá của mình là chất lượng chán , nhoè nhoè dễ xước . mình vẫn đùng miếng dán 100k , 14 inch mua ở 48 Đại La , cty phú thái . dùng rất tốt , nét và vuốt sướng tay .
huytran5
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã có bản 1.07 Cho U30GT-H nhé, bản này hình như chỉ là clean và add rooted, ngoài ra tăng ROM thì 1G lên 2G thì phải
Tha hô mà cài soft, khỏi cần chuyển vào SD nữa ^^
Nhưng ngại cài quá, bác nào máy còn trắng tinh thì chuột bạch luôn hộ
huytran5
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhquan5555 Đang chạy rom nào thế bạn ơi??, mình chưa gặp T.H này bao giờ
@huytran5 kasty-cube_u30gt_h-41-106-rooted va2 BudaDroid. noi chung là khá xui...
huytran5
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhquan5555 Confirm với bạn là mình cũng dùng 2 rom này rồi, k gặp vấn đề trên
Hiện đang dùng Budadroid 0.0.3 nhé ^^
Xem lại cái SD card của bạn thôi
@huytran5 bản này dùng tốt không bác ! vừa cài bản 1.7 trên trang chủ Cube . Ram vẫn 1gb nhé , mọi thứ em thấy bt và đặc biệt là máy vẫn chưa root !
bạn nào ra đấy mua bảo ổng chủ cửa hàng dán luôn cho , ko tính phí . công nhận ông dán đẹp và cầu kỳ . dán xong không chê đc . mà dán kiểu đo đo kẻ kẻ như mấy ông kiến trúc ý
huytran5
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vohinhtrolai Dán cái gì và dán ở đâu :|, chí phí ???
dán màn hình cho Cube 30 ý mà ! dán ổn phết . có khi dán luôn 2 miếng đè lên nhau cho chắc ! hoho
Help, con cuto của mình update youtube xong toàn bị force close ko xem đc youtube nữa, bạn nào co cách khắc phục ko😔

Sent from my P1000 using Tinhte.vn
@daniel_2009 ai da dễ mà. Gỡ cài đặt rồi vào appstorevn cài phiên bản cũ 😁
CÁC ĐẠI CA GIÚP EM VỚI. EM UP ROOM CHO CON CUBE MINI GIỜ MÀN ĐEN NGÒM RỒI HU HU
@viethung87186 bật máy . lấy cái kim nhỏ chọc vô lỗ reset xem sao . hay cắm máy vs Pc cho có điện vào rồi chọc vô nút reset .
binhps
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vohinhtrolai con cube to mà cũng có nút reset thì mình đã ko phải khổ sở 😔
mà root bản JB như nào ý nhỉ . bác nào root được không , vẫn đang dùng cái rom Katy
Bực mình vãi chưởng down cái pm phục hồi room mà ông chủ thớt cho vào 4Share nó bắt đánh capcha. Đánh chục lần nó bảo đánh sai. Như kiểu bắt mình đánh để moi $ ấy. Xong down đc về giải nén ra thì bắt nhập pass =_=
huytran5
ĐẠI BÀNG
12 năm
@viethung87186 1. Cái 4share nó thế đấy bác ạ, khi hiện ra capcha, bác nên chuột phải vào nó > copy image location > paste sang tab # > gõ lại ^^
2. Bác appsmile đã ghi pw page 1 rồi, sao bác lại khó chịu vậy 🤔
lỗ reset của em cube mini ở chỗ nào các bác. em thấy 1 lỗ nhỏ ở dưới cạnh máy nhưng em nghĩ là lỗ mic chat voice
binhps
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vohinhtrolai thì sự thật mà bác. em vừa dính cú nhọ nồi này đây mà 😔
@binhps Bác gửi sửa thế nào thế. Em h không biết sửa đâu đây :(
@quanghiep109 bạn ấy sửa bằng cách đi mua cái mới😁
binhps
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dungmeo75 hix. Em ra hàng bảo hành thôi. Chứ nó mà hết bảo hành thì e bung luôn. Mua cái mới thì lấy đâu ra tiền hả chị 😔
tuankudo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chính xác thì con cuto đâu có lỗ reset, chỉ có trên main nó đánh dấu 1 điểm ghi là Reset thôi.
Con cube mini co lo reset k cac bac. O cho nao cua may vay?
Ps: mua may o dau thi sua o day.
Thog cam nha Mod e dung bb vo tinh te k viet co dau dc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019