Ultra Mobile 3GP Video Converter phần mềm đổi đuôi sang 3GP, MP4...

nature_and_i
19/3/2012 15:52Phản hồi: 33
Mình hay mày mò các phần mềm và nhờ mọi người trên diễn đàn chia sẻ mà Mình hầu như luôn tìm được những phầm mềm hữu ích. Vì vậy Mình cũng muốn chia sẻ phần mềm hay với mọi người và cũng để cảm ơn những bạn đã chia sẻ .:bounce:

phần mềm Ultra Mobile 3GP Video Converter sẽ chuyển các đuôi video như flv sang mp4, 3gp, acc, wmv, m4a... giúp xem được video trên điện thoại.

́́*Hỗ trợ các định dạng video DivX, XviD, AVI, WMV, MPG, MPEG, MP4, M4V, FLV, 3GP, ASF, RM, RMVB, MOV, MOD, ASX, MKV, OGM, SVCD, VCD, VOB
Hỗ trợ các định dạng âm thanh: AAC, AC3, AMR, MP3, MP2, M4A, OGG, WAV, WMA

*Chuyển đổi sang các định dạng sau: 3GP, MP4, MP3, M4A, AAC , WMA, 3G2, H263, AVI, DivX, WMV, AMR

File & key

http://www.mediafire.com/?2ytrci261wgbaz4
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình dùng qua nhiều phần mềm convert rồi và thấy format factory là ngon nhất. Giao diện trực quan, dễ dùng, có tiếng việt, chất lượng rất tốt và còn miễn phí nữa chứ.
Cai ultra dung luong chua toi 7mb, trong khi do Format Factory rat nang, ma sao ultra lai convert nhanh hon nhi? Trong khi ca 2 deu ho tro nhieu dinh dang, ma 1 cai rat nhe, 1 cai lai rat nang?
lebalam87
TÍCH CỰC
12 năm
@nakuln Tại vì chất luong sau khi convet khác nhau,dùng Format Factory nặng hơn vì chất luong tốt hơn,bạn muốn nó kém hay tốt thì vào phần cài đặt ấy
dùng bản này nghe nhac hay giao die củng dep
PowerMP3 1.20+skins+thems+newicon.zip
lebalam87
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyen ngoc man Bạn đang lạc đề rồi. đây là phần mềm nghe nhạc mà, còn nguoi ta đang nói là phần mềm convert trên máy tinh cơ
Minh thay chac luong sau khi convert cua ultra va format factory deu nhu nhau ca thoi!
lebalam87
TÍCH CỰC
12 năm
ban nghj vay la saj lam vj ban k hjeu ban chat cua no.
The ban chat o day la gi the~
lebalam87
TÍCH CỰC
12 năm
@nakuln nhìn câu hỏi của bạn cũng đã biết bạn ko hiểu gì rồi. Mình chỉ cần hỏi bạn 1 câu đó là giữa 1 video net va 1 vjdeo ko net (cùng 1 vjdeo gốc convet ra ) thì dung lương có bằng nhau ko.đó là chưa kê chất lượng âm thanh khác nhau cũng dẫn tới dung lượng khác nhau.
Neu la nhu vay thi minh thay khong co van de gi ca! Boi vi chung deu nhu nhau thoi! Minh da convert rat nhieu video bang ca 2 soft tren va thay nhu vay!
lebalam87
TÍCH CỰC
12 năm
chứng tỏ bạn không phải là dân chơi video
The ban la dan choi video sao? The ban da tung dung ultra chua?
lebalam87
TÍCH CỰC
12 năm
k dung ma mjnh noj ak.m k phaj dan choj chuyen ngjep nhug nguyen ly do thj m hjeu.m da dug rat nhjeu roj.ma thoj.nc voj nguoj k bjet met lam.sr vj vjet ko dau
Buon cuoi nhi~
Minh dung la khong biet that day! Dung la may cai nguyen ly phuc tap that! Khong biet nguoi hieu biet nhu ban co the chi giao khong???
lebalam87
TÍCH CỰC
12 năm
mjnh thấy bạn đang tự cao tự đại thì đúng hơn.thế ban nghĩ cái phần mềm nó có phần setting đê cho dep thôi à.tại sao phim hd nó lại nặng như the.đọc cái Coment của bạn mình thấy chẳng dể chịu chút nào.neu k biết thì nghe người khác nói chứ đừng ra ve ta đây như thê
lebalam87
TÍCH CỰC
12 năm
nói 1 câu cuối cùng với bạn là bạn chỉ biết convets cái video rồi coppy vào điện thoại chạy đc la ok chứ k quan tâm đên chất lượng nó ra sao.m cũng k muốn noi nhiêu về cáj này nữa. Chào bạn
Bye~Bye~
lebalam87
TÍCH CỰC
12 năm
bye bye
=))
rodo1210
ĐẠI BÀNG
12 năm
FF chuyển được nhiều định dạng nên nặng. còn cái này chỉ chuyển sang 3gp nên nhẹ hẳn là phải. chất lượng thì như nhau thôi
Ai bảo thế? Chuyển được rất nhiều! 3gp, mp4, flv, mkv, mpg, mp3, wav... chẳng hạn.
rất hữu ích đấy ạ. cảm ơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019