[Ứng dụng] Đọc truyện tranh trên Nokia Lumia bằng phần mềm Your Manga Reader

vt2912
11/8/2012 4:55Phản hồi: 133
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
hehe tks bác nhé, khoái ứng dụng này lắm, lâu lâu ngồi chán mở ra xem cũng vui 😁
Mod làm sao chụp dc màn hình phone z ?
Cái mã Microsoft Tag kia là để download phần mềm manga hay là để download truyện tranh z mod ?
e download pm này = marketplace rồi .

Hướng dẫn e tải truyện dc ko ?
vt2912
TÍCH CỰC
12 năm
@Tom Nguyen 1997 Cái mã để download phần mềm bạn ạ 😁, tải truyện thì đơn giản lắm, bạn vào setting của phần mềm, chọn current source là vnsharing hoặc manga24h, sau đó bấm vào catalog như trong hình sau đó tìm truyện mà tải về thôi :D
@vt2912 ah , mod cho e xin cai pm chup man hinh phone
@Tom Nguyen 1997 vào market tải pm screen capture về anh ạ, tự vọc r sẽ biết cách dùng, hô khó, k hay đc như iPhone 😔
Thanks bac e lam dc roi
thaks chủ thớt nhé ^^
;)
Lúc download truyện nó hay bị dừng lại , e để khoảng 2-3 phút nó vẫn ko lên tý nào , ấn redownload thì lại dc ? thế là sao hả mn

Mới tắt màn hình máy đi nó cũng ko download nữa , mọi ng có bị z ko
Ai có game online zì hay hay trong market k??? Share em với 😁
Cho em hỏi vs, download truyện về máy kiểu zì ạ?
phái kéo về thử mới đc thanks pác
@thanhtai1307 Dùng screen capture là ngon nhất r ;)
ai chơi gunbros thì add nick xbox của em nhé UnfixingSubset0 :p
anh oi em cài máy báo lỗi "oops! you're reached the storage limit on your phone .go free up some space , then try again" nhưng khi kiểm tra dung lượng thì còn dư tới 3gb em xài may lumia 610 ...anh chỉ em với
" Connection Error, check internet connection or the sever's under maintenance " có phải sever vnsharing đang bảo trì ko mọi người ?
vt2912
TÍCH CỰC
12 năm
@Tom Nguyen 1997 Hình như là thế bạn ạ 😁, chuyển qua manga24h xem sao :D
@vt2912 sao mình vao xem toàn la tiếng anh dù sever nào cung vậy hix
vt2912
TÍCH CỰC
12 năm
@truongphuc1402 Chắc bạn chưa chọn đúng source Việt rồi, có 2 source là manga24h và vnsharing nhé.
@vt2912 bấm vào nó kêu updeat gì do hả có cần down về máy không bạn
sao truyện toàn tiếng anh không có bản nào tiếng việt không vậy mấy bạn
Mình mới xài máy được 1 ngày, cũng biết cài file Xap + đưa hình, nhạc vào máy Lumina 610 được rồi
Nhưng vấn đề down ở dạng chụp hình này mình không hiểu cho lắm, bạn giải thích hộ mình với
Tải về bằng mã Microsoft Tag: Trên điện thoại WP, nhấn nút tìm kiếm Bing
bên dưới màn hình -> chọn Bing Vision và hướng camera lên mã Microsoft Tag bên dưới:

Làm xong mấy bước này rồi phải làm gì nữa, không hiểu cho lắm 😔 Hình như đây là down trên 610 chứ không phải down cho trên PC à :(
Manga24h vẫn bị mất kết lối sever hả các bác ? E down chuyện = vnsharing vẫn bình thường , co ai bị z ko ?
ợ chọn nguồn maga24h tiếng việt r mà đọc toàn t.a ảo quá @.@
Mod oi cho minh hoi minh tim screen capture tren market place roi nh k thay la sao? Thanks
vt2912
TÍCH CỰC
12 năm
@phothabo Làm gì có trên MP mà tìm hả bạn 😁
Hay quá cuối cùng cũng thấy 😁 app ngon
chuẩn, thank chủ topic nhé 😃
thank bác nhìu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM